Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,95 tỷ tại Quận 2

      6.95 tỷ 89 m2 78,09 triệu/m2
      Chị chính chủ Estella Heights bán ngay. Căn thật - Giá thật - Cam kết tốt nhất thị trường.Gọi Duy ngay 0904 875 *** để nhận thêm thông tin chi tiết sớm...
      Dự án Estella Heights, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 5 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6 tỉ, 50m2, nhà dân tự xây, 5 tầng, phân lô vỉa hè.KĐT Kiến Hưng - Mipec. Bán đất tặng nhà 5 tầng.Giá đầu tư, chủ rất nhiệt bán.- Sổ chính chủ.
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Casamia Hội An, 3 tầng, 150 m2, giá 6,3 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.3 tỷ 150 m2 42 triệu/m2
      Quần thể căn biệt thự nghĩ dưỡng Casamia đã hoàn thiện và đi vào hoạt động với đầy đủ công năng như bến du thuyền, nhà hàng, cà phê, clubhouse, bể bơi...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5 tỷ tại Quận Tây Hồ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tòa G3 Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 117m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thất bàn giao đầy đủ, khách mua...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 159 m2, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 159 m2 42,08 triệu/m2
      - Gia đình cần bán chung cư tầng trung, dự án Thăng Long Number One - Số 1 Đại Lộ Thăng Long.- DT: 159m2.- Giá: 6,69 tỉ.- Thiết kế chung cư:+ 4 PN, 3 vệ...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Nằm trong KDC cao cấp Celadon city.Ngay cạnh Aeo mall Tân Phú.Tổng DT 82 ha.Bao gồm các Phân khu ; Ruby, Emerald, Diamond....Chính chủ cần bán chung cư...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Việt Phát South City, 4 tầng, giá 5,2 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      sp tiêu dùng.Căn 76 mét vuông thô 2 mặt thoáng trước sau KĐT Việt Phát South City (đường Dương Đình Nghệ, P. Vĩnh Niệm, Lê Chân).+ 2 căn 76 mét ...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Dương Đình Nghệ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, giá 6,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng hoàn thiện, phân lô vỉa hè, oto tránh đỗ ngày đêm, sẵn hố chờ, khung ray thang máy. Khu dv Văn Khê, La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.- Dt...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 117 m2 42,74 triệu/m2
      Bán chung cư tầng cao tòa nhà G3 Ciputra, Tây Hồ, TP Hà Nội. S: 117  mét vuông, đc thiết kế rộng, hợp lý, hiện đại view Hồ Tây đẹp long lanh với 3...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      liên lạc: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.- DT...
      Dự án Star Hill, Đường 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      De La Sol là dự án căn hộ chung cư hạng sang tọa lạc ngay trung tâm Q. 4, TP. Sài Gòn của CĐT CapitaLand. Dự án sở hữu vị trí đắc địa, nhìn bao quát...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán biệt thự Sao Biển và shop đường Đại Dương dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.SB8.- DT đất: 58.5m.DTXD: 240m.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      bất động sản view sông, hồ luôn nhận đc sự quan tâm đặc biệt từ KH lẫn giới đầu tư cùng với xu hướng sống xanh ngay càng tăng mạnh. bất động sản view...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 102 m2 51,97 triệu/m2
      Em Tiến nắm tất cả các căn hộ chung cư có nhu cầu sang nhượng và cho thuê tại dự án The Vista. Giúp anh chị dễ dàng lựa chọn đc căn hộ chung cư phù...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn hộ thông tầng dự án PentStudio kí hợp đồng trực tiếp chủ đầu tư.căn hộ thông tầng 73m - 76m (1 ngủ), view hồ Tây giá từ 6.8 tỉ - 7...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự Nova World, 2 tầng, 223 m2, giá 6,1 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.1 tỷ 223 m2 27,36 triệu/m2
      -Chính chủ cần bán nhà mặt tiền góc, MT đường 16m đối diện dãy Boutique Shop house thuộc khu 3 Florida 1. Mua trong GĐ đầu, nay tôi cần thu hồi vốn gấp...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 114 m2 53,51 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Imperia Garden để chuyển về nhà đất.DT 114m rộng rãi, thoải mái không gian sinh xã ...
      Dự án Imperia Garden, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,9 tỷ tại Tân Phú

      6.9 tỷ 112 m2 61,61 triệu/m2
      Chính chủ xoay tiền cần bán ngay căn " Trệt Diamond Brilliant " 2 PN + 1 Celadon City khu Diamond Brilliant Đông Nam. gọi ngay Ngay 0931 280 **** Cam kết...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.