Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 6,4 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.4 tỷ 200 m2 32 triệu/m2
      -căn biệt thự chính chủ thuộc khu 7-Florida 1, mua từ những GĐ đầu tiên 2019, nay kinh tế khó khăn không đủ khả năng gồng lãi, tôi cần thu hồi vốn để xoay...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 6,15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.15 tỷ 63 m2 97,62 triệu/m2
      Hiện tại đến thời điểm hết đáo hạn NH, tôi cần TT bank nên bán liên kế Chà Là 9, ngay ngã 4, đầu công viên, logia to, đầu đường đại lộ Ngọc Trai 51m đi...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Đường Cửu Cao, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng trả gốc lãi hàng tháng cần bán ngay.Căn liên kế khu Chà Là 13 - xx, DT 63 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 96 m2 57,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp 2 căn hộ chung cư tại vin Skylake, đã có sổ không vay NH. Gửi các a/c em thông tin căn hộ chung cư chi tiết như sau:- Căn...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Khu biệt thự Golf Park, giá 6,3 tỷ tại Quận 9

      6.3 tỷ 82 m2 76,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp nhà mặt tiền liên kế Novaland Golf Park, Q.9 Giá 7.9 tỉ giảm chốt nhanh 6.3 tỉ- đc: Số 1, đường Số 2, P. Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ...
      Dự án Golf Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 64 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      5.3 tỷ 64 m2 82,82 triệu/m2
      Chủ Giảm 700 trbán ngay nhà Dĩ An 1 trệt 3 lầu + sân thượng, gần đường QL 1K và Làng ĐHQG, P.Bình An, TP.Dĩ AnDT: 64 mét vuông (4X16m) thổ cư...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, hướng Đông - Bắc, giá 5,2 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.2 tỷ 105 m2 49,53 triệu/m2
      Diên tích 105m.bìa đỏ cầm tay.Tầng 18 - 23Nội thất cơ bản.3ngủ 2 vệ sinh.Giao thông đi lại thuận tiện, nhiều tiện ích phục vụ.Khu dân trí cao, an ninh...
      Dự án Chung cư Ban cơ yếu Chính phủ, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 160 m2 35,63 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư tại căn hộ 24T Hoàng Đạo Thúy.- DT 160m2 tầng trung View thoáng.- Thiết kế 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.- đầy đủ ...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,8 tỷ tại Thanh Xuân

      5.8 tỷ 136 m2 42,65 triệu/m2
      Chuyển công tác vào nam tôi bán ngay chung cư tại Royal City, 72A Nguyễn Trãi, HN.+ DT 136 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 112 m2 60,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 112 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, View ôm trọn Hồ và công viên rất đẹp.Cửa chính hướng...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 128 m2 46,86 triệu/m2
      Bên em hiện đang có quỹ căn bán dự án Thống Nhất Complex, giá cực tốt, liên hệ em Nam 0985 542 ***chung cư 2.5 ngủ, 87 mét vuông, 88 mét ...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      N
      E Nam - Chung cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 50 m2 138 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà liên kế DT 50m xây 5 tầng đường 12m vỉa hè thuộc khu đô thị Văn Khê Q. Hà Đông.Nhà vừa xây đc 3 năm còn rất mới đường trước nhà 12m...
      Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Hinode City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6 tỷ 105 m2 57,15 triệu/m2
      - 3 phòng ngủ - 2 toilet - 1 ban công - 1 ban công.- DT: 105m2.- Tầng 21 view TP siêu đẹp.- Giá đẹp: 6 tỉ.
      Dự án Hinode City, Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      chính chủ người nước ngoài cần bán nhanh căn hộ chung cư vin Golden River 1 PN, 1 phòng khách 1  nhà vệ sinh.- DT: 50 m2.- giá: 5,8 tỉ.- Giá bao...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 5,6 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      - chính chủ rất cần tiền nên nhờ bán lại căn liên kế Phân khu Chà Là dự án vin OCean Park 2- The Empire.- DT: 63m2- MT: 4.5m - Nhà bàn gio hoàn thiện mặt...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Riverside Residence, 3 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 147 m2 43,54 triệu/m2
      căn hộ chung cư cần bán có DT: 147m2.Gồm: 3 PN, 2 nhà tắm, full nội thất như hình.căn hộ chung cư lầu cao, view đường Nguyễn Lương Bằng.pháp lí: sổ...
      Dự án Riverside Residence, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 89 m2 78,09 triệu/m2
      chung cư 2 PN rẻ nhất thị trường hiện tại và tương lai, cam kết mua vào lời ngay, cho thuê tỉ suất LN trên 5 phần trăm/năm, sự lựa hoàn hảo dành cho...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Nằm tại phân khu đẳng cấp nhất đại đô thị Vsip Bắc Ninh.Cách Aeon Long Biên 6 kilomet, kết nối thuận tiện với việc đấu nối trực tiếp với Vành Đai 3.DT...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.