Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng shophouses Khu đô thị Centa City, 90 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chính thức ra mắt siêu phẩm đc chờ đợi nhất tại vsip bắc ninh:* Centa River Park - nhà phố thương mại shophouse ven sông - khơi thông thịnh vượng*.Một...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán lô đất 115 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 115 m2 48,7 triệu/m2
      Bán đất đường Võ Văn Kiệt, trung tâm TP Phan Thiết.- DT: 115 mét vuông.- giá mềm chính chủ, chỉ 5,599 tỉ, giá cực rẻ khu này ạ.gọi ngay: 0919...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 160 m2 tại Đường Quốc Lộ 20, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 160 m2 35,94 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố chính đường QL 20, số nhà B1/009 xã Quang Trung, huyện Thống Nhất, Đồng Nai.- DT: 4x40 đúc 2 lầu, 2 MT trước sau có thể chia làm 2...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Quang Trung, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 350 m2 17,15 triệu/m2
      chào bán GĐ 2 dự án Ivory Villas & Resort, bán căn biệt thự Ivory Villas Hòa Bình.Chỉ cần có 2 tỉ đã sở hữu căn biệt thự tầm view vô cực, có bể bơi,...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán ngay biệt thự 300 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Liên Xã - Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.2 tỷ 300 m2 17,34 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng lại 2 căn villa sẵn khai thác cho thuê tại Lương Sơn Hoà Bình giá cắt lỗ sâu cho các bác đầu tư.DT: Hơn 300m2 /150m2 ONT.đầy đủ nội ...
      Dự án Legacy Hill, Đường Liên Xã, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán liền kề 5 tầng, 56 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 56 m2 110,72 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp căn liên kế nhà phố thương mại shophouse Sao Biển, vị trí đẹp, gần Vincom.DT 586 mét vuông.Xây dựng 5 tầng, tổng sàn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 56 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      Cần sang nhượng căn liên kế Sao Biển 7 - SB7 tại vin Ocean Park 2 - Văn Giang - Hưng Yên.- DTTT (DTXD): 236 mét vuông.- DT tim tường (DT đất):...
      Dự án Mega Complex - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán đất nền 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường A1 - Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 102 m2 65,69 triệu/m2
      Lô cuối cùng MT A1 Vĩnh Điềm Trung, hàng siêu hiếm trên thị trường.- DT: 102 mét vuông (6m x 17m).- pháp lí: HDMB, xây nhà cấp sổ.- Đường A1 rộng...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường A1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp căn liền kề Casamia Hội An, 2 tầng, 150 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Cẩm Hà - Hội An - Quảng Nam

      5.8 tỷ 150 m2 38,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn biệt thự Casamia Calm đã bàn giao và có sổ hồng riêng có thể vô ở ngay giá siêu mềm kèm cắt lỗ sâu vì không có nhu cầu dùng...
      Dự án Casamia Calm Hội An, Đường Trà Quế 1, Xã Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Hội An, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 125 m2 44 triệu/m2
      - Cần bán căn Villas nhỏ nhỏ xinh xinh đầy đủ tiện nghi 1 tầng sàn bê tông kiên cố lợp thêm mái ngói auto mát mẻ 2 PN, hồ bơi, phòng khách, bếp và phòng...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu ngay liền kề Nhà phố Lovera Park, 2 tầng, giá 5,8 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 86 m2 67,45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố liên kế Lovera Park+ Bàn giao nhà 100 phần trăm như hình.+ giá:5.8tỉ thỏa thuận trực tiếp chính chủ.* DT: 5m x 17m* Xây dựng: 1...
      Dự án Lovera Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Aqua City, 2 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Bán sang nhượng ngôi nhà phố DT 6x20m khu Sun Harbor 3 dự án Aqua City.Đã hình thành nhà.Xây dựng 1 trệt, 2 lầu.Vị trí đường thông thoáng, gần ngay khu...
      Dự án Aqua City, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      RẤT HỜI!!! căn biệt thự 5 TẦNG hẻm xe hơi GÒ VẤP 100 mét vuông CHỈ 60 TR/ mét vuông ĐẤT1 căn căn biệt thự đẳng cấp toàn đồ gỗ quý (TẶNG...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ tại Sunshine City.DT: 103m2 thông thủy.Tầng trung view căn biệt thự.3 ngủ + 2  phòng vệ sinh + 2 ban công.Giá: 5 tỉ bao...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp, giá 5,1 tỷ tại Thành phố Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.1 tỷ 78 m2 65,39 triệu/m2
      chính chủ kẹt tiền bán hoà vốn ngôi nhà Phố DT 5x15,5m, xây 4 tầng, 3 PN, 4WChotline Em Trứ hỗ trợ xem nhà thực tế : 0909 281 ***- căn nhà phố, căn biệt...
      Dự án La Vida Residences, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Sunset Villas & Resort, giá 5,6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5.6 tỷ 320 m2 17,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu dự án Sun Village tại Tân Vinh, Lương Sơn, Hoà Bình. 0372 058 ***- Dự án tổ hợp các tiện ích vui chơi nghỉ dưỡng gần ngay TP Hà ...
      Dự án Sunset Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 136 m2 43,39 triệu/m2
      Cần bán căn 3 phòng ngủ 136 mét vuông góc trung tâm TP, mặt đường Lê Văn Lương giá 5.9 tỉ.DT: 136 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5 tỷ 107 m2 46,73 triệu/m2
      Chính chủ có chung cư tại King Palace muốn bán nhanh trong tháng này do sắp tới chuyển công tác.- chung cư 107 mét vuông thiết kế: 3 PN rộng rãi,...
      King Palace, 108, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.