Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      chung cư view Tây Hồ, DT 85m2 rộng rãi thoáng mát.Giá cả hợp lý.Giao thông thuận tiện.căn hộ chung cư cao cấp.
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phú - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư thuộc khu Midtown, dự án mới nhất The Peak.DT 80m2.Thiết kế 2 PN.Nhà đẹp đủ nội thất.giá 5,5 tỉ.
      Dự án The Peak, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 6,3 tỷ tại Lê Chân

      6.3 tỷ 113 m2 55,76 triệu/m2
      nhà phố thương mại tuyến 2 dự án Làng Việt Kiều giá mềm.DT 112.7m2 (6x18.78m).Hướng Đông/ Tây.Xây dựng 87.6m2/ sàn x 5 tầng.Nhà thô, giá 6.3 tỉ công...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6,95 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.95 tỷ 69 m2 100,73 triệu/m2
      Hot! Cần tiền cho con đi học nên bán ngay căn 2 phòng ngủ view hồ bơi 6,95tỉ.Lumiere Riverside là dự án căn hộ chung cư cao cấp đc triển khai trên...
      Dự án Lumiere Riverside, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 148 m2, giá 5 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 148 m2 33,79 triệu/m2
      Bắt đáy BDS - cần tiền gấp BÁN Lô Góc căn biệt thự mini 2 MT đường nhựa vỉa hè cây xanh Khang Linh P11 tp Vũng Tàu kẹt tiền bán giá rẻ bất ngờ - Dt...
      Phường 11, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Eco Green City, 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 152 m2 45,73 triệu/m2
      Tổng DT 150m2.Chính chủ cần bán căn hộ duplex thông tầng!Tại mặt đường số 268 Nguyễn Xiển! Là trục chính lối vào Hà Nội! Lên cao tốc đi các tỉnh chỉ...
      Eco Green City, số 268, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Nova World, 1 tầng, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Chính chủ mua Novaworld PT từ GĐ 2019,- nhà phố thương mại shophouse DT 100m (5x20m) giá 5ty.- nhà phố thương mại shophouse 120m (6x20m) giá 5,5ty.-...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Đường Lạc Long Quân, Xã Tiến Thành, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 105 m2, giá 5 tỷ tại Xã Kim Hoa - Mê Linh - Hà Nội

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Kim Hoa:* khu đô thị Kim Hoa.1. Nền 105m2 bìa đỏ đường 24m giá 35tr/m.2. LK thô 105m2 đường 24m giá 5 tỉ/ căn.3. căn biệt ...
      Dự án Khu đô thị Kim Hoa, Đường Ngô Miễn, Xã Kim Hoa, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Quang Minh, 197 m2, giá 6,3 tỷ tại Mê Linh - Hà Nội

      6.31 tỷ 197 m2 32 triệu/m2
      Update Quỹ Hàng khu đô thị Quang Minh.* khu đô thị Quang Minh.1. Nền đơn lập 295m2 bìa đỏ giá 24tr/m.2. Nền đơn lập 350m2 bìa đỏ giá 24tr/m.3. Nền đơn...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 98 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      5.5 tỷ 98 m2 56,13 triệu/m2
      + Căn HUD Đông Nam Duy nhất. DT 88,5 mét vuông, MT 5m.+ Giá: 5.5 tỉ (bìa đỏ MỚI CỨNG).+ Dành cho người hợp Đông Nam.+ Nhà xây thô 3 tầng 1 tum.+...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà vừa xây 3 tầng, đất DT 90m2.Nằm tại trung tâm đại đô thị 160ha đầy đủ tiện ích.Đường chính kết nối trực tiếp Vành Đai 3.Phía sau là khu căn biệt thự...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cổ Phần Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.3 tỷ 116 m2 45,69 triệu/m2
      Chính chủ Bán Căn Sunshine City - View Sân Golf - 116.4  mét vuông (thông thủy) - call ngay: 0966 470 ***+ DT rộng nhất tòa S4 Sunshine City+ 116.4...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      DT 73m2, giá bán: 5 tỉ.Tầng, view thoáng mát.Đặc biệt đã có sổ hồng riêng sang tên nhanh chóng.Vị trí đẹp gần công viên sân bay di chuyển 5p.liên hệ ...
      Dự án Orchard Garden, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 86 m2 79,07 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng chung cư tại Hà Đô Centrosa Garden tại đc số 118 - 200 đường 3/2, p12, q10.Top những chung cư đc quan tâm nhiều nhất giá mềm nhất,...
      HaDo Centrosa Garden, 118 - 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Bán chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT 50m2.- Tầng trung, view sông hồ...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong I, giá 6,85 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.85 tỷ 80 m2 85,63 triệu/m2
      Chính chủ Bán nhà 3 tầng đường số 29, khu đô thị Hà Quang 1, Phước Hải, Tp Nha Trang.DT 80m2, Tây Nam.Đường số 29 (Đường Anh Đức) rộng 13m Thuộc khu đô ...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Đường Số 29, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Tòa nhà Hei Tower, 3 phòng ngủ, 158 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân

      6.5 tỷ 158 m2 41,14 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn Tại căn hộ Hei Tower số 1 Nguỵ Như khôngn Tum, Q. Thanh Xuân, TP Hà Nội.Thông tin chung cư như sau:DT 158m2. Gồm: 3 PN,...
      Hei Tower Điện Lực, số 1, Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán chung cư Imperia Sky Garden 3 phòng ngủ, góc 98 mét vuông. nội thất đầy đủ. logia hướng Đông Nam. Giá 5 tỉ có thỏa thuận.Xem nhà liên...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.