Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,8 tỷ tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 52 m2 111,54 triệu/m2
      NHÀ hẻm ô tô CHỦ BÁN LỖ GẦN 20 phần trăm.Hạ chào từ 7 t ỷ xuống còn 5.8 t ỷ- KHÁCH THÍCH TỪ CÁI NHÌN ĐẦU TIÊN.- căn biệt thự DÁT VÀNG ĐƯỜNG RỘNG...
      Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 171 m2, giá 5,64 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      5.65 tỷ 171 m2 33 triệu/m2
      Bán 2 chung cư giá siêu mềm nhất thị trường Dolphin Plaza.- DT 156m, thiết kế 2 ngủ + 1 và 2 vệ sinh.+ Full đồ, tầng trung.+ bìa đỏ chính chủ.- DT 171m,...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Nhà phố Rosita Garden, giá 5,2 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 85 m2 61,18 triệu/m2
      ngôi nhà phố Rosita Garden - Khang Điền, Q9.sang nhượng giá mềm nhất thị trường - Cập nhật rổ hàng liên tục.- 5x17m - giá từ 5,2 tỉ/căn - Tây Nam, nội...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      Đ
      Phòng Kinh Doanh Cđt Khang Điền Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 2

      6.3 tỷ 98 m2 64,29 triệu/m2
      * Đăng tin nào - Thật tin đó - Nói Không với đăng tin ảo.* Môi giới chuyên nghiệp - uy tín - tận tâm chân thành trách nhiệm.* Thông tin căn hộ chung cư:-...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Sunshine City, 97 m2, giá 5,35 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.35 tỷ 97 m2 55,16 triệu/m2
      sang nhượng căn hộ chung cư tại tòa S6 căn hộ Sunshine City Ciputra:- DT 97m2- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 logia- Nội thất: Đầy đủ như hình - Hướng nhà:...
      Dự án Sunshine City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xây dựng 1 trệt 2 lầu.Nằm KDC compound đông đúc, thoáng mát.An ninh 24/7, camera, tiện ịch hồ bơi, công viên...Thuận tiện di chuyển về trung tâm thành ...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Star Hill, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 112 m2 49,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Star Hill, Phú Mỹ Hưng, P. Tân Phú, Q. 7, Sài Gòn.* Chi tiết.DT: 112m2.Thiết kế: 3 PN.Đầy đủ các trang thiết bị nội thất xịn xò.View...
      Dự án Star Hill, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề HDB Plaza, 5 tầng, 75 m2, giá 5,25 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      5.25 tỷ 75 m2 70 triệu/m2
      Bán liên kế nhà phố thương mại dự án S - Downtown Thanh Trì TP Hà Nội.Quỹ hàng đẹp nhất liên hệ: 0975 089 ***.Quy mô: 2 ha.Quỹ căn: 160 lô nhà phố ...
      Dự án HDB Plaza, Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 104 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 104 m2 54,81 triệu/m2
      Chính chủ bán lô liên kế mặt đường dự án HUD Mê Linh Center - Mê Linh - Thủ đô Hà Nội.Mã lô NV7A - 32.DT 104 m2, MT 5m, nhà xây thô hoàn thiện mặt...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 150 m2 36,67 triệu/m2
      Tôi có chung cư 150 mét vuông (tim tường - 141  mét vuông thông thủy) tại căn hộ The Emerald CT8 - gần trong khu The Manor Mỹ Đình - Mỹ Đình,...
      Dự án The Emerald, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 4 phòng ngủ, 134 m2, giá 6,97 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      6.97 tỷ 134 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhânh căn hộ góc toàn N01T8 Khu Ngoại Giao Đoàn - 4 phòng ngủ 134m2, đầy đủ nội thất nhập khẩu xịn, giá 52tr, view bể bơi, tầng...
      Dự án N01-T8 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp Capital Elite đang là sp đc quan tâm nhất tại khu vực phía Tây Thủ đô Hà Nội, gồm tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn...
      B.I.G Tower, số 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6,36 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.37 tỷ 90 m2 70,73 triệu/m2
      - DT 90m. Có thể tận dụng vườn hoa bên cạnh, DT tận dụng lên đến 130m.- bìa đỏ lâu dài.- Ngay gần Ninh Hiệp-Gia Lâm-Hà Nội- Phía sau có đường nội bộ.- Đối...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,1 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 117 m2 43,59 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Garden Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm.DT 117m2 thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.căn hộ The Garden với rất nhiều tiện ích, sảnh lễ tân trực 24/7,...
      Dự án The Garden, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 200 m2 35 triệu/m2
      -DT: 200 mét vuông (10x20), 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh-giá công khai, minh bạch: 7 tỉ (bao hết thuế phí sang tên công chứng)-Đã nhận...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị TNR Goldmark City, 4 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 173 m2 34,69 triệu/m2
      Chuyển sang căn 4 ngủ nên gia đình cần bán căn hộ chung cư 4 ngủ bên Goldmark City,đc: 136 Hồ Tùng MậuDT 173m2 tim tường 162 m2 thông thủy, 4 ngủđầy đủ ...
      Dự án Goldmark City, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 70 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      5.7 tỷ 70 m2 81,43 triệu/m2
      Eco Village Sai Gon River mang vẻ đẹp đến nao lòng của KĐT sinh thái bên sông, một không gian sống bình yên kế bên dòng chảy Saigon - Dongnai.KĐT đc mệnh...
      Dự án Eco Village Saigon River, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Hapulico Complex, 4 phòng ngủ, 164 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 164 m2 31,71 triệu/m2
      - Căn siêu VIP dành cho chủ nhân xứng tầm đẳng cấp, nhà rộng ở sang, đa thế hệ sum vầy- Thiết kế với logia tràn siêu VIP kiểu penthouse hàng hiếm - căn hộ ...
      Dự án Hapulico Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.