Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 101 m2 54,46 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 101m2: 3 ngủ 2vs đối diện công viên Ngoại Giao Đoàn.+ Tình trạng: đầy đủ nội thất như ảnh.+ Vị trí đẹp, đối diện công viên....
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Nhà phố liền kề Mega Village, giá 6,9 tỷ tại Quận 9

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư ngôi nhà phố liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Đường Vành Đai 2, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5 tỷ tại Phú Nhuận

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      sổ hồng riêng trao tay - căn đặc biệt view hướng Đông Nam.chung cư 2 PN, 2 nhà vệ sinh.Orchard Garden - CĐT Novaland.- Diên tích: 73m2.- giá: 5...
      Orchard Garden, 128, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề Khu đô thị Centa City, 135 m2, giá 6,63 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.63 tỷ 135 m2 49,09 triệu/m2
      Cơ hội sống, ước mơ sở hữu căn biệt thự đẳng cấp, nghỉ dưỡng hưởng trọn vẹn không gian xanh tại Tp Từ Sơn.Vị trí kết nối giao thông thuận tiện tiếp giáp 3...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 115 m2 57,4 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên cần bán ngay căn 3 ngủ tại tòa P07 Timescity, thông tin chi tiết như sau:- Tổng DT 115 mét vuông, thiết kế với 3 phòng ngủ đều...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ The EverRich I, 2 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 117 m2 47,87 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Penthouse The EverRich, Đ/C 968 3 Tháng 2, P. 15, Q. 11.+ DT: 117 m2 2  phòng ngủ 1 phòng đa năng 2  nhà vệ sinh, giá...
      The EverRich I, 968, Đường 3/2, Phường 15, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      1; căn biệt thự mà bên em bán ngay thực sự trong 1 nốt nhạc!2; căn biệt thự song lập 3 tầng xây thô và hoàn thiện mặt ngoài.3; Tổng DT sàn: 206,5...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn HA 3-xxx Tôi bán ngay do không tất toán đc ngân hGiá mua vào: 8 tỉBán cắt lỗ: 6.1 tỉ- DT: 65m2- diện tích xây dựng: 251 mét...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 120 m2 54,17 triệu/m2
      Định cư cần bán rất rất gấp chung cư 2 phòng ngủ Thảo Điền Pearl.Loại chung cư: 2 phòng ngủ 1 phòng khách + 2  phòng ngủ + 2  phòng...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Đường Quốc Hương, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      Tên thương mại dự án: One Palace 2.Vị trí dự án: Đường Thạnh Xuân 38, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. TP.HCM.Hình thức xây dựng 1 trệt 3 lầu + 1 tum.DT đất: 4*22m...
      Đường Thạnh Xuân 38, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự Nova World, 2 tầng, 200 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.2 tỷ 200 m2 31 triệu/m2
      - Mua sỉ 4 căn Shop House và 3 căn BT, nay CDT không hỗ trợ lãi, ngộp tiền bán bớt để thu hồi trả nợ, chấp nhận cắt lỗ để bán ngay. Vị trí thuộc khu 6 ...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận
      T
      Pkd Novaworld Phan Thiết Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 104 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.7 tỷ 104 m2 54,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vườn - căn biệt thự dt từ 104 đến 350m2 giá chỉ từ 5 tỉ tại HUD Mê Linh.Vị trí chiến lược: Tiệm cận các khu công nghiệp khu vực:...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hai Bà Trưng

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 03 PN Góc sáng tự nhiênThiết kế đẹp nguyên bản chủ đầu tưbìa đỏ chính chủ, cất kétgiá 5 tỉ gọi ngay 0862 228 ***
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2

      5 tỷ 69 m2 72,47 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại Masteri Thảo Điền - T2 tầng cao.căn hộ chung cư nội thất đầy đủ.DT 69m2.SHR đầy đủ.View LM81 - View...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      call ngay xem căn 0988 494 ***- MT: 5m.- Hướng: Đông Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 280 mét vuông.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 115 m2 47,83 triệu/m2
      căn hộ chung cư tầng trung, view nội khu vườn cây xanh mát. - S= 115m2 tim tường, thông thủy 107m2 , nguyên bản 3 PN, 2 phòng tắm, 1 phòng khách rộng, 1...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 50 m2, giá 5 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      "Bất chấp đầu tư. Mua đất tặng nhà 3 tầng. oto vỉa hè, KD. 50M. Yên Xá, Hà Đông. Giá 5x tỉ có Tl- Cần bán nhà phân lô Yên xá, Tân Triều, Hà Đông Tiện ích...
      Đường Tân Triều, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn Chung cư Thanh Xuân Complex - Hapulico 24T3, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 145 m2 42,76 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 145 m2, 3 ngủ góc hướng Đông Nam, hướng Đông Bắc.căn hộ chung cư rộng rãi thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh.Đã làm đầy ...
      Dự án Thanh Xuân Complex, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.