Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.231 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh biệt thự Thanh Long Bay, 3 tầng, giá 6,56 tỷ tại Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      6.56 tỷ 108 m2 60,75 triệu/m2
      Còn vài suất nội bộ giá siêu mềm từ CĐT tháng 07/2023 nhận nhà, vị trí nằm ngay khu kinh tế đêm hoạt động 24/24 của dự án Thanh Long Bay.The Sound:- DT: 6...
      Dự án Thanh Long Bay, Đường ĐT 719B, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 65 m2 96,93 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn HA 3 - xxx.Tôi bán ngay do không tất toán đc NH.Giá mua vào: 8 tỉ.Bán cắt lỗ: 6.3 tỉ bao phí.- DT: 65 mét vuông.- diện tích ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Sunshine City, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.2 tỷ 103 m2 50,49 triệu/m2
      + Bán chung cư 3 ngủ tại căn hộ chung cư Sunshine City.+ Tầng cao view sông cầu.+ 3 ngủ + 2  toilet + 2 ban công.+ DT: 103 mét vuông thông...
      Dự án Sunshine City, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,2 tỷ tại Lương Sơn

      6.2 tỷ 310 m2 20 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập mặt hồ dự án Ivory Villas, Hòa Bình.DT 310 mét vuông, Xây dựng 328 mét vuông, có bể bơi riêng.căn biệt thự nằm ở vị...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Cực hot căn biệt thự rẻ nhất trung tâm vùng thủ đô - chỉ 7 tỉ để sở hữu.Vị trí: Nằm ngay đại đô thị Centa City Vsip Bắc Ninh tiếp giáp Vành Đai 3, cách...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 63 m2 87,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán bằng mọi giá căn liên kế Chà Là dự án vin Ocean Park 2.- DT 63 mét vuông đất, hoàn thiện 4 tầng 1 tum.- Đã nhận nhà bàn giao đc...

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 110 m2 48,19 triệu/m2
      Vị trí căn hộ chung cư trên đường Nguyễn Đức Cảnh, khu Cảnh Đồi.Gần trường quốc tế SSIS, Đinh Thiện Lý.Gần siêu thị An Nam Gourmet, nhà hàng dưới nhà đầy...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 361 m2, giá 6 tỷ tại Xã Cẩm Thanh - Hội An - Quảng Nam

      6 tỷ 361 m2 16,63 triệu/m2
      - Khu vực xung quanh homestay, villa...- Đường ô tô thông thoáng.- DT 361m2.- giá 6 tỉ.Chuyên hỗ trợ mua bán các sp Đất nền, Villa, căn biệt thự Biển,...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Chuyển nhượng chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp The Peak M8 Midtown Sakura Phú Mỹ Hưng, 02  phòng ngủ nhà đẹp.full nội thất, sang trọng, xịn, nhà đẹp, ở liền,...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn Căn hộ PentStudio, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ góc rất hiếm chính chủ bán lại, dự án chung cư hotel PentStudio.- DT sử dụng 90m2.- Sang tên bìa đỏ trực tiếp.- Bàn giao nội thất ...
      Dự án PentStudio, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      6.15 tỉ, 50m2, Nhà dân tự xây, 5 tầng, phân lô vỉa hè.KĐT KIẾN HƯNG - MIPEC,GIÁ ĐẦU TƯ, CHỦ RẤT NHIỆT BÁN.- SỔ CHÍNH CHỦ.
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,1 tỷ tại Gò Vấp

      5.1 tỷ 105 m2 48,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ 105m2 đã đc thiết kế lại với không gian mới, hiện đại, logia rộng rãi vô tư trà đạo. Nhà luôn mát và không nắng, rất...
      Dự án Sunny Plaza, Đường Phạm Văn Đồng, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - không mua bây giờ thì còn đợi tới bao giờ.- Em xin giới thiệu tới quý KH biệt thự vườn 135 mét vuông trong khu đô thị Centa Vsip.- Nhà xây dựng 3...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố 3 tầng, 2 MT gần sát trường học BV tiện KD, trục đường 17m thông ra sông Tào Khê nằm trong khu đô thị Centa City VSIP Bắc...
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn Chung cư Rivera Park Hà Nội, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,7 tỷ tại Thanh Xuân

      5.7 tỷ 93 m2 61,3 triệu/m2
      Tôi có căn căn hộ chung cư ở 69 Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân muốn bán.Ưu điểm: Tầng trung trở lên.- DT 93 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, căn hộ góc...
      Dự án Rivera Park Hà Nội, Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 4 phòng ngủ, 172 m2, giá 5,7 tỷ tại Hà Đông

      5.7 tỷ 172 m2 33,14 triệu/m2
      Nhà đẹp như cung điện, nội thất mới.Chuyển công tác cần bán chung cư 4 PN căn hộ chung cư Euroland TSQ, khu đô thị Mỗ Lao, dt 172m2, gia chủ mới làm...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 6,2 tỷ tại Phường Tân Quang - Tuyên Quang - Tuyên Quang

      6.2 tỷ 96 m2 64,59 triệu/m2
      - Chỉ 4,6 tỉ tận hưởng không gian sống và nghỉ dưỡng ven đô đẳng cấp đến từ chủ đầu tư Flamingo Holdings Group tại Tuyên Quang thủ đô kháng chiến - mạch...
      Phường Tân Quang, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Sở hữu ngay căn liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, giá 6,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.25 tỷ 100 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, đường 18m có sổ khu đô thị Mỹ Gia gói 2.- Hiện trạng: Nhà 3 PN, 4 toilet. đầy đủ nội thất, đường chính rộng 18m, (để lại toàn bộ nội...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.