Thông tin mô tả
Cho thuê hoặc
Lầu 36,
#canbancanhotheview
#canbancanhorivierapoint
#rivierapoint
#theview
Giá: 6,4 Tỷ
Diện tích: 125 m2
Giá/m2: 51,2 Triệu/m2
506680
Mua bán
Cho thuê hoặc
Lầu 36,
#canbancanhotheview
#canbancanhorivierapoint
#rivierapoint
#theview
Trâm
Quận 7, TP Hồ Chí Minh
150 tỷ
496 m2
Đường Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
5,999 tỷ
77 m2
Đường Trần Xuân Soạn, Tân Hưng
11,5 tỷ
80 m2
Đường Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Phường Tân Phú, Quận 7, TP Hồ Chí Minh
15,8 tỷ
136 m2