Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự Nhà phố Lovera Park, giá 5,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Hàng ngợp thấp nhất thị trường. Tranh thủ đến xem và mua ạ.Cần tiền bán gấp ngôi nhà phố Lovera Park thuộc khu Compoud an ninh 24/24.DT: 5x15.Kết cấu: 1...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Cơ hội đầu tư sớm dòng sp nhà phố thương mại 120 mét vuông thuộc dự án Centa City ngay tại nút giao 3 trục đường lớn: DT277 64m, DT179 33m và đường...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Công Ty Cp Việt Nhân Bắc Ninh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là.- DT 63m2.- MT: 4,5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3m2.- Vị trí gần công viên.- Giá gốc: 7,7 tỉ.- chính...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      Thông tin 2 căn liên kế:*Hải Âu 2 - xx nhỏ, đầu dãy chẵn, Đông Nam, DT đất 48m2 xây 5 tầng, diện tích xây dựng 184m2 gần công viên The Empire Park và...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán liền kề Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      Nhà Mỹ Gia Gói 5, pháp lí đầy đủ giấy tờ.Hoá đơn đóng thuế nhà nước các kì, HĐMB, đang làm hoàn công ra sổ chính chủ.Nhà 1 trệt 2 lầu, 4 PN (có 1 phòng đôi...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Bích Thuận Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 124 m2, giá 6 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 124 m2 48,39 triệu/m2
      chung cư MHD Trung Văn - căn hộ góc 2 mặt thoáng - View toàn TP - Nhận nhà Quý 3/2023* Tặng gói nội thất trị giá 100 tr* TT sớm 95 phần trăm CK...
      Dự án MHD Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà R2 - Royal City, DT trên sổ 120m2, tầng 30, full đồ. LH: 0963 099 *** để xem nhà trực tiếp.
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm

      5.3 tỷ 95 m2 55,79 triệu/m2
      bán gấp chung cư view thoáng đẹp tại khu Ngoại Giao Đoàn Thủ đô Hà Nội:- DT 95m2- Thiết kế: 3 PN 2 vệ sinh 2 logia rộng thoáng- Nội thất bàn giao đầy...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 135 m2, giá 6,96 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.96 tỷ 135 m2 51,56 triệu/m2
      SHR vĩnh viễn, 7 NH hỗ trợ giải ngân vốn. Thời hạn 20-30 năm.- Xây 3 tầng hoàn thiện ngoài, tổng DT 206,5 mét vuông sử dụng.- Đường trước nhà 3 oto...
      Dự án Centa Villas Từ Sơn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế 48m2, xây 5 tầng bìa đỏ lâu dài tại vin Ocean Park 2, giá 5 tỉ.call ngay tôi: 0973 755 ***

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- DT: 90 mét vuông.- Loại căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 nhà vệ sinh, 1 bancong.- View sông...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 13, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 6 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 117 m2 51,29 triệu/m2
      chung cư đập thông cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 6 tỉ CK khủng 17,3 phần trăm, chung cư 4 phòng ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 50 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Vị trí đất phân lô đẹp nhất KD vỉa hè cực rộng, xung quanh tiện ích không thiếu gì, ngay gần Công Viên, trường cấp 1,2,3. Thông sang Thanh Hà, các ngả,Nối...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 120 m2, giá 7 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      1 căn DUY NHẤT nhà phố thương mại 120 mét vuông tuyến phố ẩm thực. Đường 26m - trục đường nội bộ lớn nhất dự án nằm ngay trung tâm, ở giữa quỹ đất...
      Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán căn Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy

      5.6 tỷ 153 m2 36,61 triệu/m2
      Chuyển đổi nhu cầu nên gia đình cần bán căn căn hộ 17T khu đô thị Trung Hòa Nhân ChínhDTSD: 153 mét vuông thiết kế 3 PN + 2 vệ sinhToàn bộ nội thất...
      Dự án Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,22 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.22 tỷ 88 m2 59,3 triệu/m2
      Cơ hội tốt nhất sở hữu căn nhà phố Eco Central Park chỉ với 1,4 tỉ.- Vị trí độc tôn, nằm giữa 2 căn hộ góc. Đặc biệt kế cận 46 căn trung tầng Marina là...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Căn hộ PentStudio, 1 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,94 tỷ tại Tây Hồ

      5.94 tỷ 90 m2 65,97 triệu/m2
      - Giá từ 5 - 7 tỉ tuỳ tầng, hướng view. DT trung bình 76 - 90 mét vuông.Có thể ghép thông DT 152 mét vuông, view cực đỉnh nhìn trọn sông Hồng và...
      PentStudio, 699, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 2 tầng, 385 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Kim Quan - Thạch Thất - Hà Nội

      6.5 tỷ 385 m2 16,89 triệu/m2
      Miêu tả:+ Do cần tiền nên thanh khoản căn biệt thự gần ủy ban nhân dân Thạch Thất, BV đa khoa.+ Vị trí thuận lợi đi lại khắp ngả, xung quanh trường các...
      Xã Kim Quan, Thạch Thất, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.