Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunny Plaza, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Gò Vấp

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      CẦN BÁN chung cư CC SUNNY PLAZA (GV), TẦNG 6, 105 mét vuông, 3 phòng ngủ, 2 toilet, FULLNT (TRỪ ĐỒ ĐTỬ), CỬA HƯỚNG: BẮC.VIEW NAMGIÁ 5...
      Dự án Sunny Plaza, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự Nhà Phố Dragon Village, giá 5,15 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 80 m2 64,38 triệu/m2
      Xuất cảnh cần bán nhanh ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu DT 6x15m, 3 phòng ngủ, 3 toilet, KĐT Dragon Village, P. Phú Hữu, Q. 9.Nhà Đông Nam quanh năm...
      Dự án Dragon Village, Đường 990, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.8 tỷ 198 m2 34,35 triệu/m2
      Xuống căn biệt thự ở, gia đình mình cần bán gấp chung cư to đẹp nhất dự án Dolphin Plaza.- DT 198m2, gồm 4 ngủ + 1.- Hướng cửa hướng Đông Nam, logia...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse liên kế 58.5 mét vuông, thuộc phân khu Sao Biển, trục đường thông ra Công viên. Giá chỉ 6.5 tỉ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự 63 m2, giá 5,6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 63 m2 88,89 triệu/m2
      Hàng ngon giá mềm cho các bác bắt đáy VHOP2.liên kế Chà Là 63m2. Giá 5.6 tỉ bao phí.liên kế Hải Âu 65m2. Giá 6.1 tỉ nét.nhà phố thương mại shophouse...

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 56 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 56 m2 114,29 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh căn liên kế 56 mét vuông - San Hô 21.- MT: 4m.- DTXD: 224 mét vuông.- Đường vào: 13m.- Vị trí gần ngay hồ tạo sóng,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà lk 56 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ cần bán cắt lỗ sâu căn liên kế 56m2 giá cực rẻ dự án vin Oceanpark 2- DT: 56m2 hướng cổng hướng Tây Bắc- Giá mua với CĐT: 6,8 tỉ- Giờ tôi bán...

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 5,86 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.86 tỷ 63 m2 93 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế Chà Là giá mềm nhất thị trường, sát công viên, trường học.- Giá gốc 7,3 tỉ giờ bán 5,9 tỉ BP.- DT 63m2.- Đông Nam.- Xây 5 tầng.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chuyển chỗ học cho con gia đình tôi cần bán ngay căn 3 phòng ngủ - 2 toilet vin Green Bay Mễ Trì.DT 90 mét vuông.giá 5.3 tỉ. Có ra lộc cho...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là.- DT 63 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3 mét vuông.- Vị trí gần công...

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 6,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.3 tỷ 117 m2 53,85 triệu/m2
      chung cư đập thông cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 6 tỉ CK khủng 17,3 phần trăm, chung cư 4 phòng ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      5 tỷ 101 m2 49,51 triệu/m2
      - Cần bán ngay căn hộ chung cư The Vista An Phú, Q. 2, View Thoáng Mát.- 101 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet. View xa lộ.- 5 tỉ, SHR...
      Dự án The Vista An Phú, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      J
      Trịnh Thị Mơ ( Jessica) Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư cao cấp Capital Elite đang là sp đc quan tâm nhất tại khu vực phía Tây TP Hà Nội, gồm tổ hợp chung cư cao cấp, TTTM và văn phòng...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 88 m2, giá 5 tỷ tại Đường 3/2 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp căn liên kế Lavida Vũng Tàu.Dt 5x17.5m, xây 4 tầng, hoàn thiện ngoài, thô bên trong.- gọi ngay Trứ xem nhà trực tiếp.Tên dự án: KĐT...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 2 phòng ngủ

      6.8 tỷ 88 m2 77,28 triệu/m2
      - Kết cấu: 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, 1 logia.- DT: 88m2.- Tầng trung, logia rộng, không gian sống sáng đẹp, thoải mái.- 2  phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,78 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.78 tỷ 105 m2 55 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt.- CK đặc biệt đặt sớm  phần trăm.- 100 phần trăm đặt sớm đc ưu tiên chọn căn.- Vị trí tâm điểm phồn hoa đắc địa trên con...
      18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.71 tỷ 92 m2 62 triệu/m2
      Anh Thủy chuyển đổi sang căn lớn hơn cần bán chung cư cao cấp toà The Nine số 9 Phạm Văn Đồng DT 92m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet. Anh nhận...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.