Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 95 m2 64,74 triệu/m2
      chung cư bao gồm 3 PN, 2 vệ sinh, bếp, khách, 2 logia.Hướng logia hướng Đông Nam là hướng rất đẹp, thoáng mát.View hồ công viên Thanh Xuân.giá 6.15 tỉ.Có...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 94 m2 63,83 triệu/m2
      Chính chủ bán P12 tầng trung, tầng đẹp, 3 phòng ngủ, full đồ đẹp như ảnh, đầy đủ đồ nội thất và thiết bị điện tử giá 6X. Nhà đang cho thuê 21 tr/1...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 123 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.91 tỷ 123 m2 48 triệu/m2
      Chỉ cần TT 3 tỉ sở hữu ngay căn hoa hậu hot nhất dự án MHD Trung Văn.chung cư CH06 với DT 124m2 thông thủy.Thiết kế 03 - 04 PN tùy theo công năng sử dụng...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 85 m2 70,59 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tại căn hộ B6 Giảng Võ - The Golden Armor, phố Nam Cao, Giảng Võ, Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư DT 85m tim tường, 75m thông...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị An Bình Tân, 3 tầng, giá 5,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị An Bình Tân giá chỉ 5,2 tỉ.DT: 80 mét vuông ngang 4m.Nhà 3 tầng có 3 PN, 3 toilet, full nội thất.Nhà xây để ở nên...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      L/H xem căn 0988 494 ***- MT: 4m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào: 13m.- Xây dựng: 181m2.- Vị trí gần công viên.- logia nhìn ra công viên rất thoáng.- giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 98 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Thống Nhất - Bình An - Dĩ An - Bình Dương

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Lên sóng khu nhà ở thương mại Thiên An Nguyên, hồ Bình An - làng Đại học Quốc Gia Thủ Đức.giá: 5.4 tỉ/căn thiết kế 1 trệt, 2 lầu.DT 97,5m2 (5x19,5).Vị...
      Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu biệt thự Oasis, 3 tầng, giá 5,7 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      5.7 tỷ 130 m2 43,85 triệu/m2
      căn biệt thự ngang 7mx18,5m, có 1 trệt,2 lầu, nhà đã hoàn thiện, nhà có 4 PN và  toilet riêng. Vị trí siêu đẹp, nằm ngay trục chính đi vào hồ bơi.Nhà...
      Dự án Khu đô thị Việt - Sing The Oasis, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự 370 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Bảo Lâm - Lâm Đồng

      6 tỷ 370 m2 16,22 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà vườn vị trí đẹp tại Lâm Đồng.- đc: 41 Lạc Long Quân, thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm.- DT: 370 mét vuông (18.5x20m).- giá: 6 tỉ (có...
      41, Đường Lạc Long Quân, Thị trấn Lộc Thắng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu biệt thự Vinpearl Luxury Nha Trang, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 120 m2 57,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay biệt thự Vinpearl Luxury Nha Trang trên đảo Hòn Tre.Thiết kế 1 PN, 1 phòng khách, sổ lâu dài.giá: 6,9 tỉ bao phí sang tên.DT:...
      Dự án Vinpearl Luxury Nha Trang, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị Kiến Hưng, 4 tầng, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà khu liên kế phân lô vỉa hè oto tránh ngay DV Hàng Bè đối diện MIPEC Kiến Hưng giá chỉ 6 tỉ liên hệ 0963 427 ***- Nằm trên trục chính của...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Hoàng Công, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      bán gấp nhà phố thương mại shophouse Sao Biển - The Empire - vin Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên.58.5m2 giá cực tốt 6tỉ5 bao phí (Giá...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn hộ 178 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 178 m2 32,59 triệu/m2
      THÔNG TIN CĂN nhà phố thương mại AVATAR THỦ ĐỨC CẦN BÁN:- Thiết kế: nhà phố thương mại KD ( Thích hợp mở shop KD, hoặc mở văn phòng công ty,...).- DT...
      Dự án Avatar Thủ Đức, Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 79 m2, giá 5,1 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.1 tỷ 79 m2 64,56 triệu/m2
      Em chuyên chuyển nhượng dự án La Vida Residences vị trí tại MT đường 3 tháng 2, P. 12, TP. Vũng Tàu giá từ chính chủ. liên lạc 0909 281 *** - em Trứ.- Dự...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nhà lk Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 6,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 100 m2 65 triệu/m2
      Bán căn LK21 - 0x khu phố đi bộ.DT 90m2, MT 5m, xây 5 tầng. Đường rộng 16.5m. Vị trí trung tâm, khu vui chơi, dịch vụ của dự án.Giá 57 tr/m2.Và còn rất...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.9 tỷ 63 m2 93,66 triệu/m2
      Căn liên kế khu Chà Là.- DT 63 mét vuông.- MT: 4,5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng 285,3m.- Vị trí gần công viên.- Giá gốc:...

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Aqua City, 3 tầng, giá 7 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 160 m2 43,75 triệu/m2
      - Thiết kế 3 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh. Cửa Đông_Bắc. C thể nhìn ra sông.+ Shopshouse Phân Khu Sun Harbor2.+ Thiết kế 1 trệt 3 lầu....
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ Căn hộ River Gate, 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 4

      5.1 tỷ 74 m2 68,92 triệu/m2
      Chủ cần bán gấp căn này, hàng siêu hiếm, giá siêu rẻ.Giá chỉ 5tỉ1 (bao  phần trăm đợi sổ và các khoản phí khác).- DTSD: 74 mét vuông.- Số...
      River Gate, 151, Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.