Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      + CHÍNH CHỦ CẦN bán nhanh căn hộ chung cư ( CA NA RY ĐẢO KIM CƯƠNG ) .P. BTT Q2. TP. THỦ ĐỨC.VỊ TRÍ căn hộ góc TỪNG TRUNG DT 89m2. Có 2 PN . NỘI...
      Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Một số căn 02  phòng ngủ giá mềm tại vin Metropolis 23.5:1. M3 căn 06 tầng cao giá 7.3 tỉ full đồ rời.2. M3 căn 01 tầng trung 11 giá 7.4 tỉ full đồ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Aqua City, giá 6,8 tỷ tại Biên Hòa - Đồng Nai

      6.8 tỷ 160 m2 42,5 triệu/m2
      Aqua City cách TP Biên Hòa 18 kilomet theo Google Map.- KĐT sinh thái 1.000ha, đã và đang bàn giao cho KH loại hình căn nhà phố, căn biệt thự, nhà ...
      Dự án Aqua City, Đường Hương lộ 2, Xã Long Hưng, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,68 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.68 tỷ 92 m2 61,74 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp ốp kính đẹp bền vững, tầm nhìn Panorama vô cực, mặt đường Phạm Văn Đồng vành đai 3 và Doãn Kế Thiện, giao thông thuận tiện.- an...
      Dự án The Nine, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu nghỉ dưỡng Hyatt Regency Danang Residences, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      - chung cư thuộc khu Resort Hyatt Regency Đà Nẵng.- DT 75 mét vuông.- Đã có SHR lâu dài.- Đang hợp tác khai thác cho thuê với Hyatt.- Tiện tích đầy...
      Dự án Hyatt Regency, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Vista Verde, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 120 m2 58,33 triệu/m2
      Chuyên sang nhượng và cho thuê các dự án tại Vista Verde với giỏ hàng đa dạng phong phú. Thị trường có những căn giảm giá mềm bất ngờ đáp ứng nhu cầu mua...
      Dự án Vista Verde, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề Nhà phố Lovera Park, giá 5,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park Khang Điền giá siêu hot 5.800 tỉ.- Căn 5x15m, nhà hoàn thiện 3 PN 3  nhà vệ sinh.- pháp lí: sổ hồng riêng sẵn.- Tiện...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 6,12 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.12 tỷ 153 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thiết kế phong cách Anh quốc.Nhà thiết kế phong cách kiểu Anh, nội thất luxury nhập khẩu 100 phần trăm.Ví trí khu mặt đường lớn, nằm...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự Casamia Hội An, 3 tầng, 161 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 161 m2 38,51 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp xử lý việc cá nhân, nên cần bán lỗ hơn 3 tỉ các biệt thự mặt sông, có bến du thuyền tại Casamia Hội An:+ biệt thự Góc: Có 3 mặt...
      Khu biệt thự cao cấp ven sông Casamia Hội An, Hội An, Quảng Nam

      Bán căn Chung cư Mulberry Lane, 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,4 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.4 tỷ 154 m2 35,07 triệu/m2
      bán ngay căn hộ góc tại căn hộ Mulbery Lane, Mỗ Lao.- DT 154 mét vuông tầng trung.- Thiết kế 4 phòng ngủ, 3 nhà vệ sinh.- đầy đủ ...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 212 m2, giá 6 tỷ tại Đường Hà Khánh - Hạ Long - Quảng Ninh

      6 tỷ 212 m2 28,31 triệu/m2
      bán ngay đất nền căn biệt thự lô góc 212,5 mét vuông giá cắt lỗ khu đô thị Cao Xanh, Hà Khánh B, TP Hạ Long- DT: 212,5 mét vuông. MT: 12m...
      Dự án Khu đô thị Cao Xanh-Hà Khánh, Phường Cao Xanh, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp biệt thự 360 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng

      5.3 tỷ 360 m2 14,73 triệu/m2
      bán ngôi nhà căn biệt thự - Tp Bảo Lộc Lâm ĐồngDT ; 360 mét vuông tc 100%Vuông như banh chưng Đường 10m thích hợp mua nghĩ dưỡngGiá 7.5ty giảm...
      Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 145 m2 36,56 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán chung cư tại tầng 3, tòa P1 Ciputra Thủ đô Hà Nội.chung cư có hướng logia hướng Đông Nam, cửa chính hướng Tây Bắc, view xuống...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 91 m2 63,74 triệu/m2
      Vị trí chung cư thuộc khu M6 - The Symphony.DT 91 mét vuông.Thiết kế 2 PN.Nhà ít nội thất, tiện decor lại.Có ô xe hầm, sổ hồng riêng.giá 5 tỉ 8.
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.1 tỷ 98 m2 52,05 triệu/m2
      Bán căn hộ Tràng An Complex, số 1 Phùng Chí Kiên, P. Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.căn hộ Tràng An Complex tọa lạc nằm ngay ngã 3 giao cắt giữa...
      Dự án Tràng An Complex, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Hạ Long - Hà Phong - Hạ Long - Quảng Ninh

      5.3 tỷ 96 m2 55,21 triệu/m2
      Chính chủ cắt lỗ sâu lô liên kế DT 96  mét vuông giá 5,3 tỉ dự án La Emera Hạ Long - mặt đường bao biển Trần Quốc Nghiễn, P. Hà Phong, TP Hạ...
      Dự án La Emera Hạ Long, Phường Hà Phong, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 7

      5.5 tỷ 82 m2 67,08 triệu/m2
      Bán lỗ chung cư cao cấp Midtown Sakura Phú Mỹ Hưng, 03  phòng ngủ nhà đẹp.nội thất đầy đủ, sang trọng, xịn, nhà đẹp, ở liền, view hướng Đông Nam...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề Senturia Nam Sài Gòn, giá 5,9 tỷ tại Bình Chánh

      5.9 tỷ 56 m2 105,36 triệu/m2
      phòng KD - CĐT Tiến Phước xin kính chào quý khách!- căn nhà phố liền kề, giá chỉ 5.9 tỉ/căn.- Chính sách TT đặc biệt:+ ++ TT 50 phần trăm: Nhận...
      Dự án Senturia Nam Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      G
      Phòng Kinh Doanh_senturia Nam Sài Gòn Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.