Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Nhà phố Lovera Park, giá 5,8 tỷ tại Bình Chánh

      5.8 tỷ 75 m2 77,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Lovera Park Khang Điền. Giá 5tỷ8.Căn 5x15m: Xây 3 tấm, 3 PN, 3  nhà vệ sinh.pháp lý: SHR sẵn.Tiện ích nội khu: Hồ bơi tràn, phòng...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,49 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.49 tỷ 112 m2 49 triệu/m2
      chung cư 09 tầng 06 view quảng trường nội khu cự đẹp.DT 112m2 có 3 ngủ, 2 nhà vệ sinh, 1 kho.chung cư tại dự án Hoàng Thành Pearl đang hoàn...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Mỹ Gia, 3 tầng, 100 m2, giá 6,25 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.25 tỷ 100 m2 62,5 triệu/m2
      Nhà bìa đỏ, 3 tầng, đường 18m khu đô thị Mỹ Gia gói 2 giá chỉ 6,25 tỉ.- Hiện trạng: Nhà 3 tầng: 3 PN, 4 phòng vệ sinh. Sân đậu ô tô, nội thất ...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Amber Riverside, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,3 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.3 tỷ 106 m2 59,44 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2VS, DT 106m thông thủy dự án Amber Riverside 622 Minh Khai.- Thiết kế gồm: 2 phòng ngủ 2VS.- View...
      Dự án Amber Riverside, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 50 m2, giá 6,6 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa nằm trong quần thể KĐT Văn Khê Hà Đông tiện ích không thiếu gì.- Cách đường Lê Văn Lương, Tố Hữu vài bước chân, KĐT Dương Nội, Park City,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6 tỷ 116 m2 51,73 triệu/m2
      căn hộ chung cư đập thông cuối cùng siêu rẻ dự án The Tonkin 2 - vin Smart City giá duy nhất chỉ từ 6 tỉ CK khủng 17,3 phần trăm, căn hộ chung ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 104 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      5.9 tỷ 104 m2 56,74 triệu/m2
      Chính chủ bán lô liên kế mặt đường dự án HUD Mê Linh Center - Mê Linh - Thủ đô Hà Nội.Căn hướng Tây - Bắc hướng Vành Đai 4 giá chỉ từ 5 tỉ 9.Chỉ gần 9...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 116 m2 56,04 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư đẹp tại căn hộ chung cư Indochina Plaza, Xuân Thủy.Tháp Tây, căn hộ chung cư góc 116m2, 3 PN, đầy đủ đồ đạc đang cho...
      Indochina Plaza, số 241, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 59 m2, giá 7 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 59 m2 118,65 triệu/m2
      - Cần bán ngôi nhà KDC Hưng Phú đường số 12 P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức, ngay cạnh co. Op mart Bình tr, Khu Nhà Thờ Fatima, trường đại học Luật.- DT...
      KDC Hưng Phú, 53, Đường Số 10, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Khu căn hộ Star Hill, 2 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 7

      6.3 tỷ 133 m2 47,37 triệu/m2
      LH: 0903 036 *** Lê Phương, chuyên quản lý 100 phần trăm chung cư bán tại căn hộ Star Hill, đường Số 10, Phú Mỹ Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.- DT chung ...
      Dự án Star Hill, Đường Số 10, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu đô thị Trung Yên, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Vị trí vàng, ngay ngã ba Trần Duy Hưng, Trung Hòa, Trung Kính, chung cư 2 ngủ 2  nhà vệ sinh, đầy đủ nội thất ở ngay.Hướng cửa Đông ghé hướng ...
      Dự án KĐT Trung Yên, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Bán nhà liên kế mặt hẻm ô tô đường Hà Huy Giáp, Thạnh Xuân, Q12.- DT: 4x16m.- Kết cấu: 1Trêt, 3Lầu và Sân Thượng.- Khu dân trí cao.- Hẻm 5m, vỉa hè 2,5m,...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, 3 phòng ngủ, 154 m2, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 154 m2 35,39 triệu/m2
      TSQEuroland.Bán căn 154.3 mét vuông căn hộ chung cư Làng Việt Kiều Châu Âu nội thất đầy đủ Siêu mẫu.DT: 154.3  mét vuông.Thiết kế: 3...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Trần Thị Phương Nhung Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      bất động sản trầm lắng đã lâu bây giờ là cơ hội tốt KH bắt đáy thị trường.+ Em xin giới thiệu biệt thự 135 mét vuông trong khu đô thị Centa City...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 140 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn hộ chung cư dulkey tại dự án The Terra An Hưng với DT 140m2 thiết kế 4 phòng ngủ vừa ở vừa cho thuê.Nội thất cơ bản có...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Thanh Bình, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 63 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.7 tỷ 63 m2 90,48 triệu/m2
      chính chủ đang vay NH không có khả năng trả gốc lãi hàng tháng cần bán ngay.Căn liên kế khu Chà Là.- DT 63m2.- MT: 4,5m.- Hướng: Tây Tứ Trạch.- Đường vào:...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 107 m2 47,67 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2VS căn hộ góc, thiết kế nhà đẹp như hotel 5*.+ DT căn hộ chung cư 107 mét vuông logia Đông ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán liền kề Khu đô thị Lê Hồng Phong II, 3 tầng, giá 6,4 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.4 tỷ 100 m2 64 triệu/m2
      Nhà khu đô thị Hà Quang 2, P. Phước Hải, TP Nha Trang.- Nhà thứ nhất:DT: 81m2, hướng Bắc.Nhà xây dựng 3 tầng, kiểu tân cổ điển hiện đại. Đường và lề...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.