Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Bán hòa vốn căn hộ chung cư Midtown M8 với DT 86m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà mới, View rộng thoáng và không bị nắng chiều, View đẹp...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Estella Heights, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      * Chuyên bán Estella Heights. Cam kết tốt nhất thị trường hiện tại.* Gọi em Duy: 0904 875 *** (Zalo/ Viber) nhận thêm nhiều thông tin chi tiết sớm nhất.* Vị...
      Dự án Estella Heights, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 4 tầng, 116 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.2 tỷ 116 m2 53,45 triệu/m2
      Bán nhà thô 4 tầng MT Tỉnh Lộ 10.Giá: 6 tỉ x (một căn duy nhất).Hỗ trợ vay vốn NH.DT: 116 mét vuông.Đường rộng: 36m.bìa đỏ đầy đủ - Bán ngang công...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Thượng, Huế, Thừa Thiên Huế

      Cần bán căn Vinhomes Green Bay , 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,38 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.38 tỷ 91 m2 59,13 triệu/m2
      - Mô tả:- căn hộ chung cư góc cao cấp 3 PN toà G3 vin Greenbay Mễ Trì.- chính chủ xuống căn biệt thự nên cần bán căn căn hộ chung cư 3 PN, lô góc,...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 133 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      BÁN biệt thự 2 GIAN TẠI THẠNH XUÂN 33.DT 133 mét vuông. Q12. LỖ QUÁ TRỜI. GẤP. GẤP. GẤP+Chỉ có 48tr/1 mét vuông sở hưu ngay căn biệt thự...
      Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, giá 6,3 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      giá cực rẻ khu vực, KĐT đẳng cấp, thích hợp ở và KD buôn bán 1.nhà mặt tiền, căn biệt thự đã có SHR.- Nha 5x20 xây dựng 1 trệt 2 lầu sân thượng. Giá:...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,5 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      - Một cộng đồng dân cư thành đạt với những người hàng xóm thân thiện.+ KĐT Centa Vsip với tiện ích đầy đủ.+ Vị trí ngay tiếp giáp Gia Lâm Ninh Hiệp, nằm...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      Em có mấy căn giá rẻ anh/chị quan tâm đầu tư liên kế tại dự án hoặc mua ở liên hệ ngay trực tiếp em để mua đc giá hấp dẫn nhất.Mss. Nhâm 0847 970 ***-...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 phòng ngủ tại Park Hill- Times City, giá 6 tỉ. Hướng đẹp, thoáng, 3 phòng ngủ sáng. contact 0867 646 *** - Thiết kế tối ưu với...
      Dự án Vinhomes Times City - Park Hill, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.3 tỷ 104 m2 50,97 triệu/m2
      Chuyển nhà bán lại căn The Zei Lê Đức Thọ.logia Đông - Bắc, cửa Tây - Nam.DT 104 mét vuông thông thủy, 3 PN, 2 nhà vệ sinh.Nội thất đã hoàn...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 52 m2, giá 6,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 52 m2 132,7 triệu/m2
      Quá rẻ - đầu tư tốt nhà 5 tầng 52m2 khu đt Văn Khê - ô chờ thang máy chỉ 6,9 tỉ bán ngay bán ngay.- Nhà thuộc KĐT Văn Khê, đầy đủ mọi tiện ích, đường phân...
      Dự án Văn Khê, Phố Nguyễn Thanh Bình, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Q2 Thảo Điền (Glenwood Maison), 2 phòng ngủ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      chính chủ dễ thường cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tại dự án Q2 thảo điềnNếu nói về sự sầm uất, nơi tập trung nhiều KH và công ty đến...
      Dự án Q2 Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư Khu căn hộ Eco Green Sài Gòn, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 96 m2 56,25 triệu/m2
      bán nhanh Eco Green 3 PN 2 WC 96 mét vuông.- Tầng cao view công viên mát mẻ, yên tĩnh.- Hiện trạng: Nội thất CĐT (có bếp, rèm, máy lạnh, tủ đồ,......
      Dự án Eco Green Sài Gòn, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.8 tỷ 114 m2 59,65 triệu/m2
      Gia đình chị gái em có căn 3 phòng ngủ - 114m2 ở The Matrix OneDo không có nhu cầu sử dụng đến nên muốn bán cắt lỗ thu hồi vốnThông tin chung cư-...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      CĐT đưa ra PTTT mới:Đợt 1 - 15 phần trăm ký HĐMB.Đợt 2 - 5 phần trăm sau 2 tháng kể từ đợt 1.Đợt 3 - 5 phần trăm sau 4 tháng kể từ đợt...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn Tràng An Complex, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 98 m2 51,03 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Tràng An Complex Cầu Giấy, trung tâm Cầu Giấy ngay sát CV Cầu Giấy, tiện ích bạt ngàn.+ 98.5m2 thông thủy chia 3 ngủ 2  toilet,...
      Dự án Tràng An Complex, Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,94 tỷ tại Quận 2

      6.94 tỷ 50 m2 138,81 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Cần bán chung cư 1 phòng ngủ ở Metropole Thủ Thiêm.- DT 50m.- căn hộ góc, tầng cao,...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 65 m2 93,85 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Hải Âu, cắt lỗ 26 phần trăm- Tôi chỉ thu về 4 phần trăm. Lỗ hơn 2 tỉThông tin căn:- DT 65 mét vuông.- MT: 5m.-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.