Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 124 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận 7

      5.2 tỷ 124 m2 41,94 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư sunrise city,- Số 25 Nguyễn Hữu Thọ, P. Tân Hưng, Q. 7, TP. Sài Gòn.- DT: 124 mét vuông, 3 phòng ngủ,...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn liền kề Nova World Hồ Tràm, 2 tầng, giá 6,5 tỷ tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Căn số 1:căn nhà phố biển 6x20m cách biển chỉ 50m bán lỗ 500tr còn 7.3 tỉ.Phân khu Happybeach, đối diện khu công viên nước.Căn số 25:căn biệt thự song...
      Dự án NovaWorld Hồ Tràm, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán căn liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5 tỷ 250 m2 20 triệu/m2
      Siêu phẩm căn biệt thự View hồ, SỔ LÂU DÀI, 20tr/1m2 đất, vốn từ 2.5 tỉ VNĐ. Nhận nhà Q1/2024, NH LS 0 phần trăm, ân hạn nợ gốc đến Q4/2024.IVORY...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp liền kề Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nên tôi cần bán biệt thự Ivory Hoà Bình, DT 250 mét vuông, có bể bơi hoàn thiện, căn hướng view cực đẹp, thoáng. Thiết kế...

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      5.8 tỷ 105 m2 55,24 triệu/m2
      Quỹ căn đẹp nhất dự án BRG 25 Lê Văn Lương - THE DIAMON RESIDENCE : HTLS 0 phần trăm , Ân hạn gốc / 65 phần trăm giá trị căn hộ - Căn 2 PN...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 65 m2, giá 6,15 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.15 tỷ 65 m2 94,62 triệu/m2
      *** Thời điểm vàng thời gian ân hạn LS sắp hết đối với các căn hộ chung cư The Empire Vin Hưng Yên mua 4/2022. Hiện rất nhiều chính chủ đang gửi quỹ căn...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên
      Y
      Phòng kinh doanh Vinhomes Hưng Yên Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 104 m2 55,77 triệu/m2
      Hót!Hót! Bán căn hộ góc 3 ngủ DT 104 mét vuông. Giá 5,8 tỉ bao phí,.contact 0966 674 ***- chung cư ở Time City có DT: 104 mét vuông thiết kế...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 113 m2 52,22 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 113m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư 101 Láng Hạ, 3 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,3 tỷ tại Đống Đa

      6.3 tỷ 162 m2 38,89 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư chung 101 Láng Hạ, Đống Đa, thành phố Hà Nội:- DT 162m2, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- căn hộ ...
      Dự án 101 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 120 m2, giá 5,04 tỷ tại Đường Cù Lao - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.04 tỷ 120 m2 42 triệu/m2
      Kết hợp hệ thống tiện ích nội - ngoại khu hiện đại, đồng bộ tại tâm điểm sống hòa vào thiên nhiên, Centria Island đc xem như cầu nối gắn kết chủ nhân tinh...
      Dự án , Đường Cù Lao, Phường Tân Vạn, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 52 m2, giá 5,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán ngay căn BTLK CX8.x.- DTXD 1 sàn 42,2m2 tổng DT sử dụng 201,268m2- Xây 5 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài.- MT: 4m- Vị trí...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư N09B1 Thành Thái, công viên Cầu Giấy, 120m, 5.2 tỉ 0382 757 ***- DT 120m căn hộ góc 3 PN, 2 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp,...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư Khu đô thị mới Dịch Vọng, 2 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,3 tỷ tại Cầu Giấy

      5.3 tỷ 130 m2 40,77 triệu/m2
      Căn căn hộ thuộc KĐT Dịch Vọng Q. Cầu Giấy.Cách vài bước chân là công viên, hồ điều hòa, phố Thành Thái nối Phố Duy Tân, Trần Thái Tông.Gần Đại sứ quán...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,12 tỷ

      5.12 tỷ 128 m2 40 triệu/m2
      "Chính chủ cần bán căn hộ Chelsea Park chung cư đẹp nhất tòa nhà, Trung Kính, Yên Hoà, Cầu Giấy, DT 128m2 3 phòng ngủ đồ liền tường cao cấpChính chủ...
      Dự án Chelsea Park, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 86 m2 76,75 triệu/m2
      - Vị trí: Hà Đô Centrosa Garden, 200 Đường 3 tháng 2, P. 12, Q. 10 - 1 trong những căn hộ chung cư đáng sống nhất Q. 10.* căn hộ chung cư 2 phòng...
      HaDo Centrosa Garden, 200, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị Centa City, 130 m2, giá 6,8 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 130 m2 52,31 triệu/m2
      Anh trai em có việc gấp cần bán biệt thự song lập 130,5m2/ căn tại dự án Centa City - Visip Bắc Ninh.+ Giá rất tốt so với thị trường, rất mong đc quý a/c...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh.

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      sang nhượng Ocean Park 2, Hưng Yên.LK CL hoàn thiện 48m2 giá 5,2 tỉ bp.LK CL 58,5m2 MT 4,5m giá 5,4 tỉ bao phí cạnh vườn hoa.SH Sb 58,5m2 MT 4,5m giá 6,2...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận Đống Đa

      6.65 tỷ 94 m2 70,75 triệu/m2
      Em Huy phòng kinh doanh chủ đầu tư Hateco: 0918 232 ***5 lý do để quý khách nên lựa chọn Hateco Laroma tại thời điểm này:1/ Giá trị an cư bền vững lâu...
      Dự án Hateco Laroma, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.