Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 5 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      bán nhanh căn 3 ngủ thiết kế đẹp, giá cực rẻ tại Park Hill Times City giá chỉ 5 tỉ. contact: 0978 468 ***- DT: 88m2.- Thiết kế: 3 ngủ vuông vức đều đón...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 104 m2, giá 6,8 tỷ tại Tây Hồ

      6.8 tỷ 104 m2 65,39 triệu/m2
      + Giá trị kim cương D. Le Roi Soleil căn hộ chung cư cao cấp tọa lạc tại phố Xuân Diệu - Quảng An - ăng Thái Mai, vị trí đắc địa tại Q. Tây Hồ, Thủ đô ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ Nguyễn Ngọc Phương, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 95 m2 54,22 triệu/m2
      * Chính chủ bán căn 3 PN 2 toilet 95m2 tầng 9 căn hộ Nguyễn Ngọc Phương.* Đi bộ 5 ph sang Q. 1, chợ Thị Nghè, Thảo Cầm Viên, hồ bơi Yết Kiêu, hồ bơi...
      Dự án Chung cư Nguyễn Ngọc Phương, Đường Nguyễn Ngọc Phương, Phường 19, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thống Nhất Complex- 82 Nguyễn Tuân, 123 mét vuông, 3  phòng ngủ, Giá: 6.2 tỉ. liên hệ ngay: 0379 455 ***- DT:...
      Dự án Thống Nhất Complex, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Vinhomes Star City, 87 m2, giá 5,2 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      5.2 tỷ 87 m2 59,78 triệu/m2
      Gia đình chuyển nơi ở nên cần bán lại căn liên kế mới tinh chưa ở tại vin Thanh Hóa.KH quan tâm call ngay chính chủ 0974 748 *** để trao đổi.
      Dự án Vinhomes Star City, Đường Lê Lợi, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Phú Cát City, 190 m2, giá 6 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      6 tỷ 190 m2 31,58 triệu/m2
      Cần bán BT 22 chính chủ 190m2 Đông Bắc, giá 6 tỉ thu về. Trục chính của dự án, đã chỉnh sửa bản vẽ tối ưu không gian sử dụng. Thuộc dự án Phú Cát City vị...
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 120 m2, giá 5,9 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      5.9 tỷ 120 m2 49,17 triệu/m2
      Đây là nơi sẽ là KĐT thực sự đáng sống và thu hút giới tinh hoa tây nguyên về đây.ngôi nhà thuộc hướng đông mát mẻ, vị trí đẹp đối diện hoa viên.Chuẩn bị...
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Sunshine City, 100 m2, giá 5 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán Căn góc 100m2 - - Giá: 5,x tỉ bao phí+ 3 ngủ + 2 nhà vệ sinh + 1 ban công+ Nội thất hiện đại, để lại như hình+ ban công hướng Đông ...
      Dự án Sunshine City, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 106 m2 56,61 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3  phòng ngủ 106m2 tầng đẹp, thuộc dự án BRG 25 Lê Văn Lương.- Dự án vị trí lô góc ngã tư giữa Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ The Manor, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,7 tỷ tại Bình Thạnh

      5.7 tỷ 103 m2 55,34 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay chung cư The Manor số 91 Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, Tp Hồ Chí Minh. Thông tin chi tiết:- DT 103 m2, gồm: 3 PN + 1 phòng...
      The Manor HCM, 91, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,16 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.16 tỷ 114 m2 54 triệu/m2
      Đi định cư cần bán ngay căn 114m2 đã sửa 3 ngủ Cc MANDARIN GARDEN - Hoàng Minh Giám - đầy đủ nội thất - Tầng cao đẹp- Giá : 53tr/m2 ( Rẻ nhất thị...
      Mandarin Garden, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Ngoại Giao Đoàn, 4 phòng ngủ, 128 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 128 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc dự án khu đô thị Ngoại Giao Đoàn thành phố Hà Nội:- chung cư DT 128 mét vuông, 3 PN + 1, 2 vệ sinh, 2 ban ...
      Dự án Khu Ngoại Giao Đoàn, Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Tôi có suất ngoại giao một căn duy nhất tại dự án Discovery Central tại 67 Trần Phú, Ba Đình, thành phố Hà Nội.chung cư 2 mặt thoáng, view hồ Tây, Lăng...
      Dự án Discovery Central, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 58 m2 106,9 triệu/m2
      liên kế Sao Biển cần bán gấp giá 58.5 mét vuông. Gần các tiện ích, 9 tòa căn hộ thuận tiện KD.- DT: 58.5 mét vuông.- Xây dựng 5 tầng.- Đã...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 6,4 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.4 tỷ 95 m2 67,37 triệu/m2
      Sở hữu Nhà thành phố Hà Nội không dễ hơn lúc nào! Chỉ 6,4 tỉ sở hữu nhà 4 tầng DT 95 mét vuông tại Đại Đô Thị ngay ĐH Công Nghiệp, cách Mỹ Đình...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Q12. LỖ QUÁ TRỜI. GẤP. GẤP. GẤP. GIÁ NÀO CŨNG BÁN. CẦM TIỀN SẴN TRONG TAY CÓ TRẢ LÀ CÓ BÁN NHÉ Bán căn biệt thự góc 2 MT Thạnh Xuân , MT đường thông ô ...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự Sapa Jade Hill, 3 tầng, 90 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Sa Pả - Sa Pa - Lào Cai

      5.3 tỷ 90 m2 58,89 triệu/m2
      Bán bất động sản nghỉ dưỡng đã hoàn thiện nằm trong dự án Sapa Jade Hill.Địa điểm lý tưởng cho những kỳ nghỉ ngắn hay dài hạn của bạn. View thung lũng...
      Dự án Sapa Jade Hill, Đường Mường Hoa, Phường Sa Pa, Sa Pa, Lào Cai

      Cần bán căn hộ Chung cư The Legend Tower, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 110 m2 58,19 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở cần bán chung cư The Legend - 109 Nguyễn Tuân.Diên tích: 110m2, thiết kế 3 PN, 2  nhà vệ sinh, phòng khách có ban công rộng, bếp mở ra...
      Legend Tower 109 Nguyễn Tuân, 109, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.