Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn nhà mặt phố 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cao Hồng Lãnh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà đường Cao Hồng Lãnh, Ngũ Hành Sơn, DT 100 mét vuông x 4 tầng, MT 5m, nhà gần trục đường Mai Đăng Chơn, Võ Chí Công, đường trước nhà rộng...
      Đường Cao Hồng Lãnh, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Cư 4 - Sơn Trà, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 68 m2 80,89 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT An Cư 4, gần công viên Biển Đông, Bãi Tắm Sơn Trà - Giá chỉ 5 tỉ 5.Ngày đăng: Hôm nay.bán ngay nhà 2 tầng đầu đường An Cư giao với...
      Đường An Cư 4, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt tiền 3 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quý Khoách - Liên Chiểu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 86 m2 66,28 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê nội thất đầy đủ cao cấp Trần Quý Khoách.DT đất: 86,5m2 (5* 17,5m). diện tích xây dựng: 243m2.Công năng (nhà 3 tầng):- Tầng 1: P....
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 90 m2, giá 5,13 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      5.13 tỷ 90 m2 57 triệu/m2
      DT 90 mét vuông, MT 5m.Vị trí đẹp: View vườn hoa, công viên. Ngay gần hồ.Giá 57 tr/ mét vuông.call ngay trực tiếp: 0979 885 ***Call/viber/zalo...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ2VS - 120 mét vuông dự án Mipec Long Biên.- DT: 120 mét vuông đc thiết.- Kế với...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 163 m2, giá 5 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5 tỷ 163 m2 30,68 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán cắt lỗ ô liên kế mặt biển dự án Aqua City Hạ Long.- DT 163 mét vuông ô góc.- View chính biển, hotel Sailling 5*.Xây dựng 6...
      Dự án Aqua City Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Happy Valley, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 7

      5.45 tỷ 100 m2 54,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư Happy Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Kế trường học quốc tế Royal, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức...
      Dự án Happy Valley, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 90 m2, giá 6,4 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.4 tỷ 90 m2 71,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc vườn hoa, ngay cổng vào nội khu cực hiếm. Trước mặt là công viên.Hướng Nam mát mẻ.DT 90m2.Xây dựng 3 tầng, tổng sàn...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      H
      Nguyễn Ngọc Minh Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 5,9 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.9 tỷ 87 m2 67,82 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 3 phòng ngủ DT 86.54 mét vuông: căn hộ góc thiết kế 3 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, 2 ban công, Cửa chính căn ...
      Dự án The Park Home, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán Căn 3 phòng ngủ View Hồ & Studio View Nội Khu - Nhận Nhà Ở Ngay- DT : 3 phòng ngủ là 72.2  mét vuông, Studio 33 mét vuông - View...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,5 tỷ tại Lương Sơn

      6.5 tỷ 875 m2 7,43 triệu/m2
      Cần bán biệt thự Ivory 875 mét vuông view hồ giá 6,5 tỉ bao phí sang tên. biệt thự đã có full nội thất, bể bơi và đầu tư khá nhiều tiền làm cảnh...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      Cần Bán Căn liên kế DT 58,5m giá 5,4 tỉ vin Ocean Park Hưng Yên - liên hệ ngay: 0902 267 *** - Mr Dương Dung.- liên kế DT: 58,5 mét vuông.- Tây ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 123 m2, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 123 m2 50,41 triệu/m2
      DT: 123  mét vuông.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh.Cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam.Tầng đẹp, căn đẹp, phong thủy vượng khí, gia đình làm ăn rất có...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 48 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Tôi là chủ sở hữu của một lô liên kế tại phân khu Cọ Xanh, dự án vin Ocean Park 2 và cần bán lại. nền đất của tôi có DT 48m, tổng DTSD 184m đã xây thô và...

      Cần bán liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 5,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.4 tỷ 58 m2 93,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn liên kế 58,5m giá 5,4 tỉ -hotline: 0902 267 *** Mr :Dương Dung - Căn đã nhận nhà vào ở đc luôn , thoáng , ngay cạnh công viên...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Nhà phố Lovera Park, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 75 m2 90,67 triệu/m2
      Nhu cầu đi nước ngoài nên cần bán ngay ngôi nhà phố liên kế Lovera Park (Khang Điền Bình Chánh).- DT: 75 mét vuông.- KDC đầy đủ tiện ích: Hồ bơi,...
      Dự án Lovera Park, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Sky Center, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Tân Bình

      5.3 tỷ 98 m2 54,09 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ Sky Center Tại số 5 Phổ Quang, P2, Q. Tân Bình.DT: 98 mét vuông, 3 PN, lầu trung view đẹp với rất nhiều tiện ích trung tâm.giá:...
      Dự án Sky Center, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 170 m2, giá 5,5 tỷ tại Tây Hồ

      5.5 tỷ 170 m2 32,36 triệu/m2
      Bán chung cư Penthouse Ciputra TP Hà Nội. chung cư rộng 170m2 bao gồm:120m2 tầng 1: Gồm phòng khách, nhà bếp, phòng ăn rộng, 2 PN, 2 phòng tắm, 1 lô...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá