Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      - Nhận nhà tháng 6/2023 sở hữu lâu dài. Quà tặng tân gia 1 cây vàng.- Cam kết chỗ đỗ xe oto vĩnh viễn trong hợp đồng.- căn hộ chung cư đẳng cấp Luxury...
      Dự án MHD Trung Văn, 29 Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Khu phức hợp Imperia Garden, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 116 m2 50,87 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ chung cư cao cấp Imperia Garden đc 203 Nguyễn Huy Tưởng trung tâm Q. Thanh Xuân.- DT 116m2, thiết kế 3...
      Dự án Imperia Garden, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.7 tỷ 135 m2 42,23 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng nữa, gia đình tôi cần sang nhượng lại căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng, Thanh Xuân. Thông tin căn hộ chung cư như sau:- căn...
      Dự án Hapulico Complex, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,89 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.89 tỷ 135 m2 51,04 triệu/m2
      🌍 căn biệt thự Song Lập DT 135m xây 3 tầng hoàn thiện, giá chỉ 45tr/m🌎 Vi trí: Sát Long Biên đối diện 40 tòa cao ốc chuẩn bị khởi công.➡️ pháp lí:...
      Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ 4 phòng ngủ, 165 m2, giá 6 tỷ tại Xã Xuân Quan - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 165 m2 36,37 triệu/m2
      Tổng DT sàn 2 tầng là 165m2 + 70m2 vườn. Thiết kế 4 phòng ngủ, 3  toilet, 1 logia, 1 lo gia thoáng và 1 sân vườn rộng 70m2. căn hộ chung cư...
      Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 23B - Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 18 căn độc quyền nhà vườn, liên kế HUD Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.- Gia lộc đầu năm...
      Dự án HUD Me Linh Central, Đường Quốc lộ 23B, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      liên hệ ngay xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- DT đất 60 mét vuông.- Tôi...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 58 m2, giá 6,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 58 m2 105,18 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế shophoues phân khu sao biển SB9 - Dự án vin Ocean park 2 - Hưng yên.DT 58,5m2, MT: 4m, xây 5 tầng, hoàn thiện thô.Tôi đã nhận nhà...

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 59 m2, giá 6,65 tỷ tại Phường 13 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      6.65 tỷ 59 m2 112,72 triệu/m2
      Vị trí cách dư án Kênh Tham Lương gần trường học, BV, siêu thị.Xây dựng 3.5 tấm gồm 1 trệt, lững, 2 lầu, sân thượng trước sau.4 tầng có 5 PN 4 vệ sinh, bếp,...
      1264/57/19 Đường Số 3, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 5,7 tỷ tại Xã Thủy Đường - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.7 tỷ 110 m2 51,82 triệu/m2
      liên kế Sapphire Gem Hải Phòng 110m2 nâng tầm chất sống & Đẳng cấp Thượng lưu.60m2 sân vườn rộng rãi cho gia chủ thỏa thích thiết kế khuôn viên ngoài trời;...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5 tỷ 105 m2 47,62 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư The Sang Residence với vị trí view biển Mỹ Khê tuyệt đẹp, bên cạnh quỹ đất an ninh quốc phòng không bị chắn view nhìn của dân cư...
      Dự án The Sang Residence, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư D2 Giảng Võ, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 6,38 tỷ tại Ba Đình

      6.38 tỷ 110 m2 58 triệu/m2
      Cần bán chung cư 110 mét vuông toà D2 Giảng Võ.Thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh, phòng khách, bếp, bam công view hồ Giảng Võ.Nhà đã có đủ nội thất đẹp.Giá...
      Dự án Chung cư D2 Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu căn hộ The Prince Residence, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Chính chủ người nhà em cần bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ The Princess Residence 79,8 m2 nội thất đầy đủ đẹp, giá tốt xèo luôn.Cần bán ...
      Dự án The Prince Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 12, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Đón đầu xu hướng đầu tư vùng ven Hà Nội.- Tên dự án: Centa Riverside Từ Sơn (chủ đầu tư Việt Nhân).- Vị trí: khu đô thị Vsip Bắc Ninh, Phù Chẩn, Từ...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán biệt thự siêu đẹp 814 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng

      5.8 tỷ 814 m2 7,13 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự vườn ven Đà Lạt, 2 ph di chuyển tới quán cafe Mê Linh Đà Lạt.- DT 814m2 trong đó 200m2 là nền thổ cư và 100m đã xây nhà.- Hiện...
      Đường ĐT 725, Xã Tà Nung, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh căn 150 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội

      5.2 tỷ 150 m2 34,67 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà mặt ngõ 12 Lý Nam Đế, lõi Hoàn Kiếm, gần phía vườn hoa Hàng Đậu, Phan Đình Phùng. Một mặt giáp phố Cổ.- Nhà thuận chiều đi lại, đường vào rộng...
      Ngõ 12, Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 108 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại AM52 tổng CK 43 phần trăm DT 108m, Giá gốc công ty 10.5 tỉ, khi anh/chị đóng 95 phần trăm giảm 4 tỉ còn 6,5 tỉ. Đợt 1...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Xã Nhơn Hải, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.