Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 86 m2 76,75 triệu/m2
      CHUYÊN sang nhượng căn hộ chung cư TẠI HÀ ĐÔ CENTROSA GARDEN TẠI đc SỐ 118 - 200 ĐƯỜNG 3/2 P12 . Q10 TOP NHỮNG căn hộ chung cư đc QUAN TÂM NHIỀU NHẤT...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư CT4 , 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 5,8 tỷ tại Cầu Giấy

      5.8 tỷ 141 m2 41,14 triệu/m2
      Nhà mình cần bán nhanh căn hộ Tòa CT4 Vimeco II Nguyễn Chánh - Cầu Giấy, DT 141m2 thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, căn hộ góc logia hướng Đông Nam, hướng ...
      Dự án CT4 Vimeco II, Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 5,9 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5.9 tỷ 90 m2 65,56 triệu/m2
      căn biệt thự chuẩn Resort SỞ HỮU LÂU DÀI, giá siêu mềm NHẤT KĐT Xanh Eco Central Park Vinh từ nhà sáng lập ECO PARKThe Plaza nằm tiệm cận với các...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Sở hữu ngay nhà chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 4

      5.6 tỷ 76 m2 73,69 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư De La Sol Capitaland Q. 4 là dòng sp đầu tiên của Capitaland tung ra tại thị trường BĐS Q. 4. Với thiết kế khác biệt, CĐT uy tín,...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 105 m2 60 triệu/m2
      Mình cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ sáng, R6 Royal City, KĐT tích hợp đầy đủ các tiện ích, vị trí trung tâm đi đâu cũng tiện. Ai mà đã ở đây chỉ muốn ở...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 135 m2, giá 5,54 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.54 tỷ 135 m2 41 triệu/m2
      Bây giờ là thời gian tốt nhất để mua gom bất động sản giá rẻ vì sau 1 thời gian dài bất động sản trầm lắng thì bất động sản đang có động thái tăng trở...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      - tâm thành phố Hà Nội 20p- Cách Sân Bay Nội Bài 30p- Giá chỉ bằng 1/3 so với thành phố Hà Nội- Nội khu tiện đầy đủ gần trường học và BV- Ngoại khu...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
      N
      Nguyễn thị Thuý Nguyên Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk Nova World, 1 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán căn biệt thự đơn lập 10x20m, 1 trệt, 1 lầu, tình trạng nhà đã bàn giao, chưa nội thất ,View Biển- Tiện ích bãi biển Miami Beach, hotel...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 122 m2 52,46 triệu/m2
      Gia đình đổi nhà lớn hơn, cần bán:căn hộ góc, tầng trung dự án căn hộ chung cư Thống Nhất Complex 82 Nguyễn Tuân, P. Thanh Xuân Trung, Q. Thanh Xuân,...
      Thống Nhất Complex, 82, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      hotline xem căn 0988 494 ***- Do cần vốn KD nên tôi cần bán biệt thự tại dự án vin Ocean Park Văn Giang - Hưng Yên.- CX13 - XX xây 5 tầng.- Tôi mua để ở...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn Chung cư Thống Nhất Complex, 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,4 tỷ tại Thanh Xuân

      6.4 tỷ 122 m2 52,46 triệu/m2
      căn hộ góc DT lớn, view cực kỳ đẳng cấp.DT: 122,4 m2.Gồm 3 PN, 2 vệ sinh. Phòng khách rộng, view thoáng vĩnh viễn.Nội thất xịn: Sàn gỗ, TV, tủ lạnh, máy...
      Dự án Thống Nhất Complex, Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội
      G
      Chính Chủ Miễn Trung Gian Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      chính chủ mua 4 căn, hiện tại không lo đủ tiền lo lãi NH, bán lại giá rất tốt so với hợp đồng mua bán, gần Quảng trường Kinh đô ánh sáng, KD thuận lợi....

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Kinh đô Building, 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 127 m2 47,25 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 3 PN tại căn hộ Kinh Đô Building, 93 Lò Đúc, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam thoáng mát, tầng trung.Tôi cần tiền nên cần bán ...
      93 Lò Đúc - Kinh Đô Tower, 93, Phố Lò Đúc, Phường Phạm Đình Hổ, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.8 tỷ 70 m2 97,15 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư B4 - B14 Kim Liên, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa

      5 tỷ 115 m2 43,48 triệu/m2
      Bán căn hộ B14 Phạm Ngọc Thạch.DT 115m2 thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.logia hướng Đông Nam thoáng mát, phòng nào cũng có ánh sáng tự...
      Dự án B4 và B14 Kim Liên, Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 49 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.7 tỷ 49 m2 116,33 triệu/m2
      căn hộ chung cư sống với mọi giác quan nằm ngay trung tâm Đà Nẵng.- Toà căn hộ chung cư bao gồm 25 tầng nổi và 3 tầng hầm.- Tầng 1 là nhạc nước, sảnh...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn hộ Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,09 tỷ tại Quận Đống Đa

      5.09 tỷ 110 m2 46,28 triệu/m2
      Bán chung cư Thái Hà, 110 mét vuông, căn hộ góc 3 phòng ngủ, đầy đủ nội thất, 5.09 tỉ. 0975 118 ***- DT 110 mét vuông, căn hộ góc...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 6,28 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.29 tỷ 75 m2 83,76 triệu/m2
      Nằm trước mặt 2 toà căn hộ chung cư đã duyệt quy hoạch 1/500.Sát ngay KDC đại đồng sầm uất với hơn 50.000 người đang làm việc và cư trú.Kết nối giao...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.