Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay nhà chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận 4

      5.5 tỷ 92 m2 59,79 triệu/m2
      Gia chủ kẹt cứng tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư Icon 56 đường Bến Vân Đồn Q. 4.- DT : 92m2 ( Căn số 10)- Loại: 3 PN 2  phòng vệ sinh- Nhà...
      Dự án ICON 56, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 5,8 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      - Nằm ngay ngã 4 giao đường Máng Nước, đường Đỗ Mười, đường Đông Tây, cách trung tâm hành chính 2 kilomet, cách TP du lịch Vin Vũ Yên 4 kilomet.-...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Đường Đỗ Mười, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 109 m2 47,25 triệu/m2
      Do gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán lại chung cư 109m tại Times City, 458 Minh Khai, HBT, HN.- Thiết kế vuông vức với 3 phòng ngủ, 1...
      Times City, 458, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Thăng Long Number One, 4 phòng ngủ, 169 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 169 m2 38,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán trong tháng chung cư " hoa hậu" 4 PN 169,3 mét vuông đẹp nhất tòa Thăng Long Number 1. chung cư đc thiết kế như sau.- Hướng: Cửa:...
      Dự án Thăng Long Number One, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      Bán căn liên kế vừa ở vừa KD đc DT 60m2 giá 6,3 tỉ tại vin Ocean Park Hưng Yên - liên lạc: 0902 267 *** - Mr Dương Dung.- Với chính sách chưa từng có tại...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 63 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 63 m2 92,07 triệu/m2
      Căn liên kế Chà Là - 14 giá mềm nhất dự án.- Đông Nam- MT: 4,5m.- DT: 63m2- diện tích xây dựng: 256,9m2 xây dựng 5 tầng- Mặt sau nhìn ra vườn hoa đẹp...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 2 phòng ngủ, 114 m2, giá 6,38 tỷ tại Cầu Giấy

      6.39 tỷ 114 m2 56 triệu/m2
      Tôi chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán lại căn 2 ngủ + 1 (2810C2) dự án Mandarin Hòa Phát view nội khu.- Thiết kế:+ Với DT 114m2, đc thiết kế...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự Khu đô thị Geleximco, 75 m2, giá 7 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      NHÀ hướng Đông Nam TẠI GELEXIMCO CÓ GIÁ BAO NHIÊU?liên kế nhà vườn:- Loại DT 75 mét vuông giá 7T cả nhà- Loại DT 80 mét vuông giá 8.1 T cả...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ đẹp tại R1, Royal City.Căn 2 phòng ngủ, DT 109 mét vuông.Hướng nhà: logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam,...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 190 m2, giá 6,27 tỷ

      6.27 tỷ 190 m2 33 triệu/m2
      Tôi có lô sàn thương mại tại Roman Plaza Tố Hữu cần bán nhanh.Do cơ cấu nợ NH nên cần thanh lý sớm để đáo hạn khoản vay nên bán với giá cực rẻ tại khu...
      Dự án Roman Plaza, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị thông minh SimCity Premier Homes, giá 5,5 tỷ tại Quận 9

      5.5 tỷ 88 m2 62,5 triệu/m2
      chính chủ định cư nước ngoài cần bán căn Simcity vị trí đẹp, giá rẻ hơn 2 năm trước. Hiện đang rẻ hơn so với căn cùng vị trí 650 tr.Lưu ý: chính chủ không...
      Dự án Sim City, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      nhà phố thương mại 5 tầng Sun Grand City An Thới, sở hữu lâu dài hot nhất tại Phú Quốc hiện tại.- Gần ga cáp treo, sát biển, đi bộ chỉ mất 5 ph.- Sở hữu...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,67 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.68 tỷ 107 m2 53 triệu/m2
      DT 107 mét vuông, căn 3 ngủ góc DT lớn nhất tại căn hộ chung cư3 PN đón sáng tự nhiên, hướng mát, không bị nắng, cửa sổ rộng, 2 phòng vệ sinh,...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 2 tầng, 128 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Thạnh Xuân 33 - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 128 m2 50,79 triệu/m2
      Chỉ 6tỉ500tr sở hữu ngay biệt thự tại Thạnh Xuân 33, Q12.Lỗ quá trời. Gấp. Gấp. Gấp. Giá nào cũng bán.Cầm tiền sẵn trong tay có trả là có bán nhé.Bán căn ...
      Đường Thạnh Xuân 33, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 88 m2, giá 5,9 tỷ tại Đường Nguyễn Sỹ Sách - Vinh - Nghệ An

      5.9 tỷ 88 m2 67,05 triệu/m2
      chào bán ngôi nhà phố đại lộ 2 MT kinh tại khu đại đô thị xanh 182,3ha Eco Central Park Vinh, rẻ nhất trong các sp của Eco Park.Hỗ trợ LS lên đến 24...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Đường Nguyễn Sỹ Sách, Xã Hưng Hòa, Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,09 tỷ tại Phố Thái Hà - Đống Đa - Hà Nội

      5.09 tỷ 110 m2 46,28 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 165 Thái Hà, đống đaDt: 110m2Tk: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh phòng khách bếp 2 logiaNhà đẹp ở ngayCửa hướng Đông...
      Phố Thái Hà, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 104 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      5.6 tỷ 104 m2 53,85 triệu/m2
      CÔNG TY CHÚNG TÔI ĐANG CẦN THANH LÝ MỘT SỐ biệt thự - liên kế:- Dự án HUD CENTRAL Mê Linh nổi bật là dự án có vị trí đắc địa, pháp lí an toàn nhất Mê...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Centa City, giá 6,36 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.37 tỷ 90 m2 70,7 triệu/m2
      Nằm tại vị trí siêu hiếm trong Đại đô thị VSIP Bắc Ninh cách Vinhome 6 kilomet. - căn hộ góc 3 mặt thoáng đối diện khu căn biệt thự đẳng cấp nhà ...
      Dự án Centa City, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.