Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.223 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nơi ở mới cần bán nhanh ngôi nhà phân lô, liên kế Khu đất DV Khu B Yên Nghĩa Hà Đông, cách đường Quang Trung - QL 6 tầm 150m, cách Bến...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 60 mét vuông giá 6,2 tỉ có cam kết mua lại sau 5 năm tại vin Ocean Park 3 Hưng Yên - LH tư vấn cụ thể: 0902 267 *** - Mr Dương...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Stellar Garden , 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 112 m2 45,54 triệu/m2
      Chính chủ cần nhượng gấp căn hộ góc 112 m2 giá 5, xtỉ bao phí CC Stellar Garden - 35 Lê Văn Thiêm.- chung cư thiết kế: 3 phòng ngủ + phòng khách +...
      Stellar Garden, 35, Phố Lê Văn Thiêm, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7

      6 tỷ 75 m2 80 triệu/m2
      Cần bán chung cư Phú Mỹ Hưng MT Nguyễn Lương Bằng gần các trường học quốc tế Canada, Nam Tp Thành phố Hồ Chí Minh, Hàn Quốc, Đài Loan, Nhật Bản,......
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn Khu căn hộ Horizon Tower, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,95 tỷ tại Quận 1

      5.95 tỷ 120 m2 49,59 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 120m2, nhà thiết kế 3 PN, 2 toilet, căn hộ góc, vị trí căn đẹp, sổ...
      Horizon, 214, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự Topia Garden, 105 m2, giá 5,25 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.25 tỷ 105 m2 50 triệu/m2
      Cần ra nhanh lô Topia Khang Điền Q9.6x17.5m, giá 50tr/ mét vuông.hotline: 0973 073 *** xem đất.
      Dự án Topia Garden, Đường Long Thành - Dầu Giây, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk VSIP Hải Phòng, 3 tầng, 110 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.6 tỷ 110 m2 50,91 triệu/m2
      - Nhà liên kế 110 mét vuông xây dựng 3 tầng thiết kế theo phong cách hiện đại, độc bản chuẩn Sing.- Cách cồng chính vào dự án 50 m, đối diện bãi gửi...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Bắt đáy căn liên kế Cọ xanh cắt sâu vào gốc, giá mềm nhất dự án vin Ocean park 2 - The Empire- DT 70m.- MT: 5m rộng rãi.- Đã hoàn thiện mặt ngoài.- Đi 3...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự Khu đô thị Centa City, 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      Em có căn liên kế mặt đường 26m, thuộc khu phố đi bộ ở Centa TP Từ Sơn.ngôi nhà nằm trên trục đường phố đi bộ duy nhất của khu đô thị, là khu phố đi bộ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.5 tỷ 200 m2 32,5 triệu/m2
      căn biệt thự song lậi view sân golfDT: 10x20mGiá: 6.5tỷTT 20 phần trăm nhận ngay nhà hoàn thiện vô ở ngay.
      West Lakes Golf & Villas, Đức Hòa, Long An

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Orchard Garden, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Phú Nhuận

      5.2 tỷ 75 m2 69,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Orchard Garden - Novaland có sổ hồng riêng.- DT: 75m, 2 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh, thiết kế sang trọng.- Tầng cao, view...
      Dự án Orchard Garden, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 6,7 tỷ tại Đường Phạm Kiệt - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      6.7 tỷ 82 m2 81,71 triệu/m2
      The Sang Residence - block duy nhất ở Đà Nẵng sở hữu quỹ đất khan hiếm gần biển Mỹ Khê với vị trí cực kì đắc địa, sổ hồng riêng sở hữu vĩnh viễn.Không bỏ...
      Dự án The Sang Residence, Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn Chung cư Mỹ Đình Plaza 2, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 135 m2 40 triệu/m2
      chính chủ gửi bán chung cư.DT 135m2 - thiết kế 3 ngủ 2 phòng vệ sinh.Bán 5 tỉ 4 bao phí sang nhượng.hotline xem nhà 0329 703 ***
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Đường Nguyễn Hoàng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,38 tỷ tại Cầu Giấy

      5.38 tỷ 120 m2 44,84 triệu/m2
      Bán căn hộ N04B1 - Dịch Vọng, 120 mét vuông, 3 PN, giá: 5.38 tỉ. liên lạc: 0379 455 ***- DT: 120 mét vuông, căn hộ góc, 3 PN, 2 phòng ...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 132 m2 48,49 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ royal city 132m 3 phòng ngủ Đông Nam giá chỉ 6.x tỉChính chủ gửi bán chung cư royal city DT bìa đỏ 132m. chung cư bố trí...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Tổ hợp Hyundai Hillstate, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông

      5 tỷ 128 m2 39,07 triệu/m2
      Do gia đình chuyển nơi công tác nên cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu.Chi tiết chung cư như sau; DT 128 m2 thiết kế...
      Dự án Hyundai Hillstate, Đường Tô Hiệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 5,8 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      5.8 tỷ 350 m2 16,58 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự dự án Ivory!Vị trí: DT 250 mét vuông kèm bể bơi 50 mét vuông, Đông Nam, view suối cực đẹp, cạnh khu nhà hàng 5*, tổ...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Swan Bay, 2 tầng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      5.5 tỷ 119 m2 46,22 triệu/m2
      Swan Bay tọa lạc trên đảo Đại Phước đc bao bọc bởi sông Đồng Nai.ngôi nhà đã đc bàn giao thô.Vị trí 2 mặt thoáng.Gần công viên và tiện ích, clubhouse.DT...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.