Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 80 m2, giá 5,9 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, xây dựng kiên cố, chống thấm toàn bộ ngôi nhà.Tiện ích :Gần ngã 4, nhà sau lô góc nên 2 mặt thoáng.Gần trường học quốc tế Skyline,siêu thị...
      Đường Nguyễn Thành Ý, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 145 m2 37,94 triệu/m2
      Cần sang nhượng chung cư tòa P1 Ciputra TP Hà Nội:- DT 145 mét vuông.- Thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh, nhà có logia và phòng khách rộng thoáng.- Nội...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      Sở hữu chung cư hạng sang DT từ 145 - 202m dự án BRG Lê Văn Lương - Hoàng Đạo Thuý. Căn 4 mặt thoáng, 3 logia. giá: 58tr/ mét vuông (bàn giao thô)....
      Dự án BRG Diamond Residence, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 64 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 64 m2 109,38 triệu/m2
      Chính chủ gặp trục trặc tài chính cần bán ngay liên kế Chà Là - vin OCP2 64m2 giá cắt lỗ 7 tỉ bao mọi thuế phí + DT: 64m2.+ giá: 7 tỉ - Giá gốc: 7,9 tỉ.+...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,07 tỷ tại Tân Phú

      5.07 tỷ 98 m2 51,74 triệu/m2
      Siêu phẩm Brilliant sở hữu không gian sống thoáng đạt ôm trọn bởi công viên xanh mát quanh năm, luôn đc tận hưởng không gian sống yên bình cùng tiện ích 5*...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 45 m2, giá 6,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      6.2 tỷ 45 m2 137,78 triệu/m2
      + Tầng 1: khu bếp, khách,  phòng vệ sinh.+ Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 PN+ Tầng 4: 1 phòng thờ + phòng giặt và sân phơi.* Nội thất: Cửa chính 2 lớp, ngoài...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Đông Tăng Long, 2 tầng, giá 6,7 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Cần bán:KĐT Đông Tăng Long, TP. Thủ Đức.căn biệt thự song lập 8x20m.Xây dựng 1 trệt 2 lầu.Giá 9 tỉ.hotline xem nhà: 0909 010 ***.Cập nhật giỏ hàng Đông...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 112 m2 47,33 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 112m2, Royal City, nội thất cơ bản, logia hướng Tây Nam, giá 5.3 tỉ bao phí.Nhà hướng cửa hướng Đông Bắc logia...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      + DT: 5 11,5m, Nhà mới thiết kế sang trọng, mua dọn ở ngay+ Kết Cấu: 1 trệt, 3 lầu, chính chủ xây tâm huyết, 4  phòng ngủ, 5 toilet, Có sân...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,65 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.65 tỷ 80 m2 83,13 triệu/m2
      Cần bán chung cư The Peak Midtown, phú mỹ hưng, Q. 7- DT: 80 thiết kế 2 phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh- View thoáng , mát nhà rộng rãi- Nhà đầy đủ...
      Dự án The Peak, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà lk Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), giá 6,2 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.2 tỷ 436 m2 14,23 triệu/m2
      Gia đình đi nước ngoài sinh sống nên bán biệt thự đơn lập tại dự án Ivory Hoà Bình.- DT: 436 mét vuông.- DT sàn: 250 mét vuông.- Nằm trung tâm...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nhà chung cư Paris Hoàng Kim, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 6 tỷ tại Quận 2

      6 tỷ 69 m2 86,96 triệu/m2
      Cần bán chung cư Paris Hoàng Kim, An Khánh, Q. 2, TP Thủ Đức.Nhận nhà liền trong thángDT: 69.1m.Vị trí chung cư: căn hộ góc block căn hộ B, tầng 22Vị...
      Dự án Paris Hoàng Kim, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      Cần bán ngay căn HA8 - 55 do không đủ khả năng gánh lãi NH.Tôi bán căn liên kế vin, khu Hải Âu mua từ tháng 5/2022.DT 48m2, đã bao gồm nhà hoàn thiện mặt...

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      CẦN BÁN căn hộ chung cư 3 NGỦ GÓC 110m² TẠI IMPERIA SKY GARDEN FULL ĐỒ NHƯ HÌNH GIÁ 5TY1 BAO PHÍ LH0369 796 ***
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 96 m2, giá 5,57 tỷ tại Hạ Long - Quảng Ninh

      5.57 tỷ 96 m2 58 triệu/m2
      Quà tặng gia lộc KH là 5 chỉ vàng + 360 tr tiền nội thất.TT sớm 95 phần trăm CK thêm 5 phần trămCó thể TT dãn tiễn độ 6 đợt trong vòng 12 tháng*...
      Dự án La Emera Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhà chung cư The Infiniti at Riviera Point, 2 phòng ngủ, 140 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7

      7 tỷ 140 m2 50 triệu/m2
      L/H: 0938 390 *** - Ms. Thúy. Để biết thêm thông tin chi tiết về dự án và bảng giá chính xác từ chủ đầu tư Keppel Landchủ đầu tư Keppeland dự án The...
      Dự án The Infiniti Riviera Point, Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Cần bán ngay căn CX13 - xx, DT 70 mét vuông. Vị trí siêu đẹp, gần công viên.- MT: 5m.- Hướng: hướng Đông Nam.- Đường vào: 13m.- Xây dựng...

      Cần bán nhanh căn Tòa N01 - T3 , 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.81 tỷ 129 m2 45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Căn căn hộ chung cư N01T3 ngoại giao đoàn, DT 129 mét vuông: 3 phòng ngủ, 2VS, Nội thát cơ bản: có tủ bếp, điều hoà. Cửa...
      Dự án N01-T3 Ngoại Giao Đoàn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.