Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 110 m2, giá 6 tỷ tại Xã Tân Dương - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      6 tỷ 110 m2 54,55 triệu/m2
      liên kế Sapphire Gem Hải Phòng 110 mét vuông nâng tầm chất sống & Đẳng cấp Thượng lưu.60 mét vuông sân vườn rộng rãi cho gia chủ thỏa thích...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Đường 9C, Xã Tân Dương, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 6,8 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      6.8 tỷ 50 m2 136 triệu/m2
      - Bán nhà phân lô Yên Nghĩa Hà Đông, KD văn phòng, DT 50m - 4 tầng - MT 5m. contact Sơn 0918 279 ***- Nhà khu phân lô dịch vụ yên nghĩa hà Đông, nhà ngay...
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Him Lam Green Park, giá 5,1 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5.1 tỷ 75 m2 68 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán ngay liên kế Him Lam Bắc Ninh GIÁ 5,1 tỉ- DT 75m, xây dựng 66,25m, tổng diện tích xây dựng 262,72m.- Nhà đã hoàn thiện cơ bản 4...
      Dự án Him Lam Green Park, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận 4

      5.85 tỷ 95 m2 61,58 triệu/m2
      phòng kinh doanh tòa nhà The Tresor cập nhật giá sang nhượng tốt nhất tháng 05/2023 hiện nay, mới 100 phần trăm:Căn office tel (từ 30m - 70m).-...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 4

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      * Thông tin căn hộ chung cư.- DT: 90m2.- Loại căn hộ chung cư: 3 phòng ngủ riêng biệt 2 nhà vệ sinh, 1 bancong.- View sông đẹp, tầng cao...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư Căn hộ Saigon Royal Residence , 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 6,3 tỷ tại Quận 4

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      - Bán căn hộ chung cư Q. 4 gấp giảm nhanh 7ty8 còn 6ty3, Ch Saigon Royal -Bến Vân Đồn, P.13, Q4. Dt 80 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 phòng ...
      Dự án Saigon Royal Residence, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 55 m2, giá 5,35 tỷ tại Đường Hà Huy Giáp - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      5.35 tỷ 55 m2 97,28 triệu/m2
      Giảm giá cực sâu tại KDC An Lộc.giá chỉ 5.35 tỉ cho một căn hoàn thiện 1 trệt 3 lầu.Vị trí tại Đường Hà Huy Giáp (Ngay Cầu An Lộc, đối diện KDL Bến Xưa) P....
      126/12 Đường Hà Huy Giáp, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà lk Ivory Spa & Resort (Lâm Sơn Resort), 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Lương Sơn - Hòa Bình

      6.8 tỷ 310 m2 21,94 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gửi bán căn biệt thự đơn lập Ivory Villas.DT 310 mét vuông, xây 3 tầng, 3 ngủ, 3 nhà vệ sinh. Có bể bơi riêng.Vị trí đẹp,...
      Dự án Ivory Villas & Resort, Đường Quốc lộ 6, Xã Lâm Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán căn Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,45 tỷ tại Quận 7

      5.45 tỷ 91 m2 59,9 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp Midtown The Symphony M6 Phú Mỹ Hưng - DT: 91m2- Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, khu bếp, phòng khách, logia Đông ...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ Khu căn hộ Hùng Vương Plaza, 3 phòng ngủ, 129 m2, giá 6 tỷ tại Quận 5

      6 tỷ 129 m2 46,52 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư Hùng Vương Plaza, P. 12, Q. 5.- DT: 129m2.- Thiết kế: 3 PN, 2  phòng vệ sinh, nội thất đầy đủ.- Lầu đẹp, view thoáng.-...
      Dự án Hùng Vương Plaza, Đường Hồng Bàng, Phường 12, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - DT: 110m, xây dựng 3 tầng, có sân trước, sau, bãi đậu xe oto trước mặt- Vị trí: Nằm giao thoa giữa 3 tuyến đường Đỗ Mười, Máng Nước, Vành Đai 2 và là cửa...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Centa City, 3 tầng, giá 6,1 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.1 tỷ 100 m2 61 triệu/m2
      Vị trí đẹp sát trục chính vào công viên trung tâm 4ha.Giá rẻ đặc biệt do chính chủ cần tiền bán ngay - lời ngay 500tr.pháp lí HĐMB - NH cho vay đến...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 6,07 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.08 tỷ 100 m2 60,72 triệu/m2
      -Một khu đô thị sầm uất, hiện hữu, với không khí trong lành, xanh, tiện nghi, an ninh 24/24 có lẽ là nơi tốt nhất cho gia đình trong thời điểm này.-Tận...
      Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 105 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      6.4 tỷ 105 m2 60,96 triệu/m2
      Khu vị trí đẹp tại đường Phạm Văn Đồng thị trấn Long Thành, Đồng Nai- DT: 7 mét vuông x 15m2- Vị trí gần trường học, công viên, trục chính khu. - Đón...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Đường Phạm Văn Đồng, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẮT LỖ 2 CĂN PHỐ ĐI BỘ 94M VÀ 100M GIÁ 6,8 tỉ VÀ 7,X tỉ HINODE ROYAL PARK.TÔI CÓ 2 CĂN CẦN CẮT LỖ THÔNG TIN 2 CĂN PHỐ ĐI BỘ1.chính chủ cần bán cặp...
      Dự án Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 1 tầng, 150 m2, giá 5,27 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      5.27 tỷ 150 m2 35,14 triệu/m2
      căn biệt thự biển CEO Bãi Trường; nội thất 5; SHR lâu dài tại khu THDL Sonasea Villas & Resort Phú Quốc!* Lý do lựa chọn phân khu The Elite.1. The Elite...
      Dự án Sonasea Paris Villas, Thành phố Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 106 m2 61,33 triệu/m2
      - chung cư 3 phòng ngủ 2VS thiết kế hợp lý.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ tuỳ ý hoàn thiện theo ý thích.- Trần cao 3.6m, nhà siêu thoáng.-...
      BRG Diamond Residence, 25, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Đông, giá 5,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 2 PN dự án The Matrix One số 1 Lê Quang Đạo ngay canh Bộ Ngoại GiaoHiện đc free 3 năm quản lí dịch vụnhà hiện đang mới đã có sẵn rèm,...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.