Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 5,91 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.91 tỷ 110 m2 53,73 triệu/m2
      Bán căn LK7-104 Hàng Ngoại Giao Dự Án SAPPHIRE GEM Hải Phòng Giá chỉ 5,x tỉ - sở hữu ngay căn nhà phố 110m2, xây dựng 3 tầngVị trí nằm giữa 3 đại lộ huyết...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán liền kề 70 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.2 tỷ 70 m2 74,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế 7 thuộc dự án HappyLand Đông Anh giá mềm nhất thị trường giá 5,2 tỉ.DT: 70 mét vuông.MT: 5m.Đường 15,5m.Đông ...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Thị trấn Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 126 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      5.5 tỷ 126 m2 43,66 triệu/m2
      Nhà 3 tầng khu đô thị An Cựu City - dãy 126m.Trục thông ra trung tâm thương mại Aeon Mall.Vị trí: MT đường số 12, khu đô thị mới An Cựu, P. An Đông,...
      Dự án An Cựu City, Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán căn Chung cư GoldSeason 47 Nguyễn Tuân, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      5.6 tỷ 120 m2 46,67 triệu/m2
      Cần bán căn hộ thông tầng nội thất đầy đủ đẹp Mô tả: căn duplex 3 ngủ, 3 nhà vệ sinh ,120m; DTSD 64m/1sàn- Nhà có 2 tầng, nằm ở tầng thấp-...
      Dự án GoldSeason, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 59 m2, giá 5,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      5.8 tỷ 59 m2 98,31 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 59m2, xây 5 tầng vin Ocean Park 2 (The Empire).giá 5.8 tỉ bao phí sang tên.Vị trí: Gần công viên vườn hoa, căn hộ, thuận lợi cho việc...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,55 triệu/m2
      Bán chung cư 3 ngủ Góc, DT 103 mét vuông logia hướng Đông Nam cực thoáng mát, nhà full đồ như hình, giá chỉ 5 tỉ . L/H xem nhà 0856 092 ***nam
      Dự án Imperia Sky Garden, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Ba Đình

      5.2 tỷ 50 m2 104 triệu/m2
      Chúng tôi có căn hộ chung cư tại toà M1 có DT 50m căn hộ chung cư ở tầng 16 đc thiết kế 1 ngủ 1 khách Chúng tôi đã thiết kế nội thất đầy đủ hiện...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5 tỷ tại Quận 1

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Bán căn hộ vin Golden River Quận 1, giá tốt 1 phòng ngủ - 4,9ty, 2 phòng ngủ giá 7,4ty, 3 phòng ngủ-14ty, 4 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      TĐ3 - 7x.- Loại hình: LK nhà phố thương mại.- DT: 60m2 xây 5 tầng.- Tổng diện tích xây dựng: 234,84m2.- Hướng: hướng Đông Nam.Gần tiện ích công...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 153 m2 39,87 triệu/m2
      căn hộ chung cư nhà E5 Ciputra Thủ đô Hà Nội. DT căn hộ chung cư 153 mét vuông đc thiết kế gồm 4 PN, 2 phòng tắm.căn hộ chung cư đã có nội...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 117 m2 46,16 triệu/m2
      - Cần bán ngay chung cư cao cấp Celadon Emerald, đường N4, Q. Tân Phú. - DT: 117m2, 3 PN, nhà đẹp. - Tiện ích hồ bơi, phòng tập fitness, đường chạy bộ,...
      Dự án Celadon City, Quận Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Icon 56, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 4 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 93 m2 56,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư cao cấp Q. 4, nằm gần trung tâm TP view siêu đẹp, giá cực rẻ tòa.- DTSD: 93 mét vuông.- Số PN, vệ sinh: 3pn2 phòng vệ ...
      ICON 56, 56, Đường Bến Vân Đồn, Phường 12, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 122 m2, giá 5,47 tỷ tại Phường Cam Nghĩa - Cam Ranh - Khánh Hòa

      5.47 tỷ 122 m2 44,81 triệu/m2
      Giỏ hàng đa dạng, nhiều vị trí tốt, giá gốc dự án parasol, tình trạng đang xây dựng sắp bàn giao nhà, tại thời điểm này rất thích hợp để đầu tư lâu dài....
      Dự án ParaSol, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 103 m2, hướng Tây - Bắc, giá 6,5 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.5 tỷ 103 m2 63,11 triệu/m2
      CĐT BRG Diamond 25 Lê Văn Lương thông báo tới quý KH bảng giá và chính sách bán hàng mới nhất tháng 05/2023.Đang bàn giao chung cư.- liên hệ ngay:...
      Dự án BRG Diamond Residence, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 300 m2, giá 6 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      6 tỷ 300 m2 20 triệu/m2
      Do nhu cầu cần tiền nên có 1 số KH gửi em quỹ căn ngoại giao và quỹ căn bán cắt lỗ sâu tại dự án Legacy Hill Hòa Bình. DT từ 200m - 400 mét vuông, giá...
      Dự án Legacy Hill, Đường 6, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 150 m2, giá 6,9 tỷ tại Thị xã Hương Thủy - Thừa Thiên Huế

      6.9 tỷ 150 m2 46 triệu/m2
      - Vị trí : Dự án Ecogarden Tp Huế, nằm trong lõi dự án . - DT : 150-302m2- Hoàn thiện ngoài giao thô bên trongƯu điểm : - Nằm trong hệ sinh thái Ecogaden đc...
      Dự án Eco Garden Huế, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Sở hữu căn chung cư Căn hộ Park Legend, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 5,1 tỷ tại Tân Bình

      5.1 tỷ 70 m2 72,86 triệu/m2
      Tôi cần tiền lo công việc cần bán nhanh nên chấp nhận bán lỗ căn hộ chung cư cao cấp Park Legend P. 2 Tân Bình.chủ đầu tư còn 20 căn chưa chào bán...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Cao ốc Phú Nhuận, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 6 tỷ tại Phú Nhuận

      6 tỷ 130 m2 46,16 triệu/m2
      - Tin hot BĐS.+ Xem nhà L/H: 0909 507 ***Duy Minh).- Chính chủ cần bán nhanh căn hộ cao cấp Cao Ốc Phú Nhuận, Q. Phú Nhuận.- DT 130m2, 3 PN lớn,...
      Dự án Cao ốc Phú Nhuận, Đường Hoàng Minh Giám, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.