Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5 tỷ 96 m2 52,09 triệu/m2
      Bán lỗ ngôi nhà phố liên kề dự án cao cấp tại thị trấn bến lức giá 3035 tr/m2đc: Dự án liên kế the pearl riverside nguyên văn tuôi DT: 70 mét vuông ...
      Dự án The Pearl Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,46 tỷ

      5.46 tỷ 130 m2 42 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc căn hộ tại dự án Green Valley Tân Phú, Q. 7, TP. Sài Gòn.* Layout: Kiểu căn hộ chung cư DT 130m, 3 PN, 2  nhà vệ sinh.*...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu căn hộ An Gia Skyline, 136 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 136 m2 41,92 triệu/m2
      Giỏ hàng penthouse AnGia Q. 7, DT 136 - 240 mét vuông. Giá chỉ từ 5,7 tỉ, sẵn sổ hồng riêng. liên hệ ngay: 0901 646 ***.penthouse Angia Skyline...
      Dự án An Gia Skyline, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán căn 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Thành Thái - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 198 m2 32,33 triệu/m2
      1...Bán căn hộ duplex thông tầng Hà Đô Park View công Viên Cầu Giấy 198 mét vuông Giá 6.4 tỉ có thỏa thuậnGồm phòng khách, khu bếp, 3 ngủ + 1...
      Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 55 m2, giá 6,67 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.67 tỷ 55 m2 121,26 triệu/m2
      Sáng dậy ra logia chill vườn hoa, bể bơi thì nhất quả đất.vin Ocean Park 3 view trực diện vườn hoa Giá gốc siêu rẻ giá còn 6,669 tỉ.căn biệt thự liên kế...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 5,21 tỷ tại Xã Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.21 tỷ 75 m2 69,47 triệu/m2
      - Bán nhà 4 tầng, DT 75  mét vuông (5*15m), đã hoàn thiện mặt ngoài.- Tổng DTXD 210  mét vuông.- Hướng: Đông.- pháp lí chuẩn bìa đỏ.- Đường...
      Dự án Centa Diamond, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Vì sao nên chọn mua dự án The Antonia Phú Mỹ Hưng:contact: 0933 458 ***Ms. Kim Thành)***Dự án The Antonia thiết kế 2 tháp A và B độc lập, tạo cảnh quan và...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Bắc Ninh - Bắc Ninh

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Cần tiền cần bán ngay liên kế Him Lam Bắc Ninh giá cắt lỗ so với năm ngoái 2,5 tỉ. Năm ngoái khách trả 7,5 tỉ không bán, Năm nay cần tiền chính chủ bán...
      Dự án Him Lam Green Park, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.3 tỷ 88 m2 71,6 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 3 ngủ, DT 88m2 là căn hộ góc dự án Vinhome Skylake Phạm Hùng. Căn tầng trung.giá 6,3 tỉ bao phí sang tên. call ngay xem nhà: 0984 074 ***
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6,25 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.25 tỷ 63 m2 99,21 triệu/m2
      Chính chủ cần bán liên kế Chà Là : DT đất 58.5m - 63m - L/H 0949 989 **** Đường 13m đỗ xe trước cửa rất thoải mái, cạnh trường học, garage, công viên.*...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 110 m2, giá 6,4 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6.4 tỷ 110 m2 58,19 triệu/m2
      Cần bán chung cư 110m2 căn hộ Mipec Rubik 360 Cầu GiấyThiết kê: 3 ngủ, 2 vệ sinh. Hướng mát, tầng đẹp.chung cư có sẵn giường ngủ tủ và đồ gỗ liền tường...
      Dự án Mipec Rubik 360, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      NĐT dự án vin Ocean Park 2 - The Empire mua quỹ 50 căn nhưng hiện tại kinh tế khó khăn nên muốn bán giảm giá thu tiền về các căn sau:1. DT 63m (khu Chà...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Central Park (Vinhomes Tân Cảng), 1 phòng ngủ

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán 2 phòng ngủ giá ngộp do cần tiền xử lý công việc_GIÁ CHỈ 5 tỉ. contact 0932 662 ***Ngoài ra còn có rổ hàng sang nhượng 1,2,3,4 phòng ...
      Vinhomes Central Park, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Em Thư Nguyễn hiện nay đang có quỹ hơn 10 căn phân khu Chà Là giá hợp lý nhất của chính chủ có nhu cầu sang nhượng ngay - gọi ngay 0903 208 *** để xem nhà...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      P.KD Dự án vin Ocean Park tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS ngân hầng cao, cần bán (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch)....
      V
      Phòng Kinh Doanh Vinhomes Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà lk 1 tầng, 400 m2, giá 7 tỷ tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 400 m2 17,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự vườn Long Phước, Q9 cũ, Tp Thủ Đức.Dt: 400m2 (200m2 thổ) SHR hoàn công.Có nhà c4 thiết kế hiện đại gồm phòng khách, bếp, 2 phòng ...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 56 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 56 m2 89,29 triệu/m2
      Tôi Chính chủ bán 3 biệt thự Hải Âu dự án vin Ocean Park 2 - The Empire**** 1. Hải Âu 1 - 93- DT đất : 56m2- DTXD : 230m2 - Hướng : hướng Tây Bắc- Vị...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn hộ Khu căn hộ Mỹ Phát, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 138 m2 47,11 triệu/m2
      Cần bán chung cư Mỹ Phát căn hộ góc, view thoáng mát Phú Mỹ Hưng, Q. 7. DT: 138m2. Bán 6,5 tỉ.- Tặng kèm ô ô tô và 2 ô xe máy.- Nhà gồm 3 phòng ...
      Dự án Mỹ Phát, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.