Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 35 m2, giá 5,3 tỷ tại Đường Nguyễn Đình Chính - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 35 m2 151,43 triệu/m2
      + hẻm xe hơi thông Nguyễn Đình Chính và Nguyễn Trọng Tuyển+ Tiện di chuyển Q. 10, Q. 3. Cách Nguyễn Văn Trỗi 2 phút di chuyểnThông số:+ 1 trệt...
      Đường Nguyễn Đình Chính, Phường 15, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà lk 2 tầng, 85 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 85 m2 64,71 triệu/m2
      CĐT đưa ra PTTT mới:Đợt 1 - 15 phần trăm.Đợt 2 - 5 phần trăm sau 2 tháng kể từ đợt 1.Đợt 3 - 5 phần trăm sau 4 tháng kể từ đợt 1.Đợt 4 -...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      một căn nhà phố thương mại duy nhất The Capella gói 8 Mỹ Gia giá cực sốc sốc 5 tỉ 2.Bàn giao nhà thô 1 trệt 2 lầu, đồng loạt theo CĐT Khánh Vĩnh.Nhà...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 10

      6.8 tỷ 87 m2 78,17 triệu/m2
      Do chuyển chỗ ở nên cần sang nhượng căn hộ chung cư Hà Đô Centrosa, Q. 10:+ DT: 87m2.+ Thiết kế 2 PN, với đầy đủ nội thất.+ Tây Bắc.+ SHR pháp lí...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Đã trang bị full đồ nội thất, ảnh chụp thật, giá bán ngay 5.8 tỉ (có bao thuế phí cho bên mua).Tại căn hộ chung cư D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Udic Westlake, 4 phòng ngủ, 148 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận Tây Hồ

      6.1 tỷ 148 m2 41,22 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Udic Westlake, Tây Hồ dự án có mật độ dân cư thấp, đảm bảo chỗ oto, có nội khu sân vườn cây xanh rộng.căn hộ góc 4 phòng ngủ...
      Dự án Udic Westlake, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 175 m2, giá 6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 175 m2 34,29 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ chung cư 175m2 tòa N09 Thành Thái, công viên cầu giấy, giá : 6 tỉ, liên hệ0944 956 ***DT: 175m2 gồm 03 PN, 03 toilet, phòng...
      Dự án The Park Home, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 63 m2 101,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự đã nhận nhà tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire!Căn này tôi mua thời điểm đầu, mã căn CL1x - xx, nay do phục vụ cho...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay căn hộ chung cư thương mại, tầng cao tại căn hộ chung cư The Golden Armor - B6 Giảng Võ, Ba Đình, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư...
      Dự án The Golden Armor, Phố Nam Cao, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 107 m2 50,47 triệu/m2
      Cần tiền lo công việc gia đình tôi cần bán ngay căn hộ chung cư tại Keangnam như sau.- DT 107m2.- Thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.- Nội thất Full.- logia...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 5,05 tỷ tại Hai Bà Trưng

      5.05 tỷ 103 m2 49,03 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán độc quyền căn 3 ngủ góc 103m2 tầng đẹp view thoáng nội thất đầy đủ như ảnh tại Imperia Sky Garden 423 Minh Khai giá nhỉnh 5 tỉ.call ...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 4 phòng ngủ, 122 m2, giá 6,19 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.19 tỷ 122 m2 50,74 triệu/m2
      - căn hộ chung cư thuộc tầng cao tòa A1 - vin Gardenia, thuộc trục căn hộ góc, view đẹp.- Tặng lại slot oto cho gia chủ mới.- giá: 6,19 tỉ.- DT:...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63 mét vuông, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên...
      Dự án Việt Phát South City, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,8 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      - Căn tầng 9 mã CH0906: DT 50m2, 1 phòng ngủ, giá 5.8 tỉ.Tầng 9 có logia rộng 1,4m vươn hẳn ra ngoài mà các tầng dưới không có. Tầng 9 có sân vườn tới...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 175 m2, giá 6,3 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      6.3 tỷ 175 m2 36 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ cao cấp 175m TÒA NHÀ N09-B1 THÀNH THÁI CẦU GIẤY 0931 886 **** DT 175m,diện tích sử dụng 180m thiết kế 3 PN, 3 vệ sinh, 1 phòng...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế 63m2 Phân khu chà là 7, MT 4,5m giá 6 tỉ.Xây 4 tầng, đã nhận nhà, vay bank 70 phần trăm, Tây Bắc, gần công viên, bể bơi cực đẹp,...

      Sở hữu nhà chung cư Khu phức hợp Saigon Pearl, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Bình Thạnh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ tầng cao hướng Landmark 81, thông thoáng, tránh nắng trực tiếp, mát mẻ. Nội thất thiết kế mới hiện đại, tiện nghi,...
      Dự án Saigon Pearl, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tại 165 Thái Hà - Sông Hồng Park View Dt 110 mét vuông, 3 ngủ full đồ view hồ tầng cao tòa Ađầy đủ nội thất...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá