Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán biệt thự 60 m2, giá 6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Quỹ căn dưới 10 tỉ không nên bỏ qua tại Geleximco.Giỏ hàng nhà liên kế tài chính dưới 10 tỉ tại Geleximco.- 60 mét vuông ngang 4m giá 6, xx tỉ cả...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 60 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố thương mại KĐT vin Ocean Park 3 - The Crown.DT: 60m2.Căn nhà phố thương mại sở hữu vị trí cực đẹp, nằm đối diện cụm căn hộ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      liên kế rẻ nhất vin - Giá chỉ 6.4 tỉ.MT: 5m.Hướng: Đông Tứ Trạch.Xây thô 4 tầng 1 tum.View thoáng, đỗ đc nhiều xe oto. Gần công viên, trường học, sân chơi...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 122 m2, giá 6 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      6 tỷ 122 m2 49,19 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư thống nhất complex 82 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân.DT 122 mét vuông 3 PN 2 WC giá 6 tỉ thỏa thuận nhẹ, lô góc 2 logia...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 110 m2, giá 5,63 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      5.63 tỷ 110 m2 51,19 triệu/m2
      chính chủ có suất mua căn dự án Sapphire giá ưu đãi cần sang nhượng lại cho KH nào thiện chí, giá đảm bảo rẻ nhất thị trường, căn đẹp trục to 21m gần công...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán căn hộ Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác vào Tp Thành phố Hồ Chí Minh nên cần bán ngay căn hộ chung cư 2 PN rộng với DT 90 mét vuông tại vin Nguyễn Chí...
      Dự án Vinhomes Nguyễn Chí Thanh, Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 6,4 tỷ tại Đường Yên Lộ - Hà Đông - Hà Nội

      6.4 tỷ 75 m2 85,34 triệu/m2
      HÀ ĐÔNG khu đô thị ĐÔ NGHĨA DƯƠNG NỘI VỈA HÈ oto TRÁNH KD SÁT VÀNH ĐAI 4 - GIÁ ĐẦU TƯ cực hiếm.- HOÀNG HƯNG 0988 954 *** BÁN NHÀ BẰNG SỰ TỬ TẾ.-...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,58 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.58 tỷ 80 m2 69,75 triệu/m2
      Celesta Rise chính thức nhận ráp một căn duy nhất với lịch TT siêu giãn.- TT chỉ 20 phần trăm trong vòng 2 năm.- Nhận nhà ở ngay TT 40 phần ...
      Dự án Celesta Rise, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 112 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điểu Xiển - An Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      5.2 tỷ 112 m2 46,43 triệu/m2
      - Nhà giao an cư ngay - 1 trệt 2 lầu 1 tum(Full 5  phòng ngủ).- Kích thước: 6.6m x 17m= 112.3m2.- NH hỗ trợ cho vay - Ls dưới điểm 10.- Hạ tầng hoàn...
      Dự án KDC Tân Hòa, Đường Điểu Xiển, Phường Tân Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,63 triệu/m2
      Duy nhất một căn Sao Biển giá bán gấp cho khách thiện chí:- DT: 58,5 mét vuông. Xây 5 tầng.- Vị trí đi bộ vài bước ra công viên, Quảng trường Kinh...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 64 m2, giá 5,85 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.85 tỷ 64 m2 91,41 triệu/m2
      P.KD Dự án vin Ocean Park tổng hợp quỹ căn chính chủ gặp khó khăn tài chính, LS ngân hầng cao, cần bán (thiện chí muốn bán, giá thị trường đang giao dịch)....
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      call ngay xem căn 0333 348 ***-Do nhu cầu cần vốn KD nên mình cần bán căn shophasue tại dự án vin ocean park 2 Hưng Yên- DT 62 mét vuông xây 5 tầng-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 107 m2 53,28 triệu/m2
      [Q.7, Thành phố Hồ Chí Minh] chung cư cao cấp SUNRISE CITY -Tháp V4-hướng hướng Đông Nam- Khu South- Sunrise City (công ty Kumho xây dựng).đc: 23...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 4 phòng ngủ, 108 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 108 m2 64,82 triệu/m2
      4 phòng ngủ giá kịch sàn trong khu căn hộ chung cư cao cấp Vista Verde - DT : 108m2 - Nội thất : Full- Đã có sổ - Tiện ích đẳng cấp 5*: fitness...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      - giá 5tỷ6 đã bao gồm thuế phí.Bàn giao nội thất luxury:- Phòng khách gạch men 80x80, PN lát sàn gỗ.- Mỗi phòng đều có trang bị máy lạnh kể cả phòng...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 210 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường 21 - Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      6.3 tỷ 210 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán lô căn biệt thự sát lô góc đường đôi dự án Phú Cát City, giá 30tr/ mét vuông, DT 210 mét vuông, vị trí đẹp, hướng mát,...
      Dự án KĐT Phú Cát City, Đường 21, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, 153 m2, giá 6 tỷ tại Tây Hồ

      6 tỷ 153 m2 39,22 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán căn hộ chung cư số 6, căn hộ góc, 153m2, tòa E1 Ciputra Thủ đô Hà Nội.căn hộ chung cư 2 mặt thoáng, gồm 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 162 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 162 m2 42,6 triệu/m2
      chung cư khu South - Sunrise City Q. 7 (đối diện Lotte Mart).DT 162 mét vuông với kết cấu 4 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh 1 ban công.full ...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.