Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Quá áp lực về tài chính nên tôi cần bán ngay căn liên kế 75m gần công viên dải lụa và trục đường QL 5B. Thông tin căn như sau:- DT đất: 75m2- DTXD: 295m2-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán căn Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 1 phòng ngủ, 57 m2, giá 5 tỷ tại Quận 10

      5 tỷ 57 m2 87,72 triệu/m2
      Bán chung cư Hà Đô Centrosa, Q. 10, HCM:+ DT 56.58 mét vuông.+ Loại 1 PN với full nội thất.+ Hướng cửa hướng Đông Nam.+ sổ hồng riêng pháp lí...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư The Terra An Hưng, 4 phòng ngủ, 140 m2, giá 5,46 tỷ tại Hà Đông

      5.46 tỷ 140 m2 39 triệu/m2
      Gia đình có chút công việc nên cần chuyển nhượng căn hộ chung cư Dualkey 140m.- Thiết kế 4 PN rộng rãi, 3 vệ sinh sạch sẽ.- Nhà đã thiết kế nội thất ...
      Dự án The Terra An Hưng, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Summit Building, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      6 tỷ 101 m2 59,41 triệu/m2
      Dự án The Summit Building 216 Trần Duy Hưng, sở hữu vị trí đắc địa giữa trung tâm thủ đô (ngay mặt đường đối diện Grand Plaza).CĐT: Veracity.Quản lý tòa nhà...
      Summit Building, 216, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.68 tỷ 91 m2 62,42 triệu/m2
      Mô tả:Tọa lạc ở vị trí cửa ngõ chiến lược của Thủ Đô, trên miếng đất vàng gần như là cuối cùng tại trục đường PVĐ. The Nine là 1 tác phẩm nghệ thuật của...
      The Nine, số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 107 m2 50,47 triệu/m2
      Thông tin căn hộ chung cư:- Căn 107m2 tầng trung + tầng cao, tòa A thiết kế 3  phòng ngủ - 2 toilet nhà nội thất đầy đủ đẹp, cửa vào hướng ...
      Dự án Keangnam, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,26 tỷ tại Cần Giuộc - Long An

      5.26 tỷ 100 m2 52,6 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn nhà phố thương mại shophouse khu A dự án The Sol City. bán nhanh để thu hồi vốn lỗ 800 tr.The Sol City hiện tại cư dân và sinh sống...
      Dự án The Sol City, Đường Vĩnh Phú 41, Xã Long Thượng, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân

      5.6 tỷ 114 m2 49,13 triệu/m2
      Nhà có 33 tầng, có 6 cầu thang máy, 02 cầu thang bộ.- Tầng 1: NH, Fast Food, Coffe.- Tầng 2 - 4: trung tâm thương mại và Siêu thị.- Tầng 5 - 6: Nhà hàng...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Trung Hòa - Nhân Chính, 3 phòng ngủ, 183 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 183 m2 27,87 triệu/m2
      đầy đủ nội thất liền tường, nhà dùng giữ gìn.DT m, logia Đông, tầng 3.3 PN 2 vệ sinh.bìa đỏ chính chủ.Giao thông thuận tiện, khu vui chơi cho trẻ em, an...
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      biệt thự nền góc 100m2 sở hữu 2 MT đường 12m vị trí liên kế khu dân cư Bình Chiểu (Thủ Đức) phía sau chợ đầu mối Thủ Đức sở hữu nhiều tiện ích, giá ưu...
      Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 63 m2, giá 6,9 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.9 tỷ 63 m2 109,53 triệu/m2
      SẬP SÀN _ LK KIẾN HƯNG 63M _ GIÁ CHỈ 6.XBÁN liên kế KĐG KIẾN HƯNG - HÀ ĐÔNG📌DT 63m2, MT 5m, nhà 3 tầng chủ tự xây tâm huyết, nội thất đầy đủ, ô chờ...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 2 tầng, 207 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Rạch Giá - Kiên Giang

      5.5 tỷ 207 m2 26,58 triệu/m2
      căn biệt thự SONG LẬP D5 Vị trí: đường Số 10, KĐT hướng Tây Bắc, TP Rạch Giá, Kiên Giang. DT: 10,5x19,5 = 207m2. Thiết kế: 1 Trệt 2 Lầu. Hướng: hướng ...
      Dự án KĐTM lấn biển Tây Bắc TP. Rạch Giá, Rạch Giá, Kiên Giang

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 5,2 tỷ tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội

      5.2 tỷ 120 m2 43,34 triệu/m2
      Nhỉnh 5 tỉ có Nhà oto tránh 5 Tầng Phố Hào Nam Đống Đa contact 0366 687 *** Vị trí Mặt Ngõ Phố Hào Nam Ô chợ Dừa Đống Đa, 200m ra Ga Cát LinhGần đại học...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ

      5.5 tỷ 90 m2 61,12 triệu/m2
      Nhà KDC Hồng Loan, TP Cần Thơ. Quy mô 75 ha.- MT đường trục chính D1 (đường 33m), KD vô tư lự.- Sau lưng là công viên hồ đều tiết lớn.- Kết nối ngay cầu...
      Dự án KDC Hồng Loan, Đường D1, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 40 m2, giá 5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI - oto VÀO NHÀ - 2 THOÁNG VĨNH VIỄN - Ở SƯỚNG+ Nhà thuộc khu phân lô quân đội , oto 29 đỗ cửa, oto vào nhà, hàng xóm toàn cán bộ, ở sướng. +...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 3 ngủ loại căn hoa hâu tòa No4 tầng cao chung cư đã ký HĐMB.- Hưởng cửa hướng Tây Bắc, logia hướng Đông Nam. Tần ngoài 20...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 48 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.3 tỷ 48 m2 110,42 triệu/m2
      call ngay xem căn 0333 348 ***- do nhu cầu cần vốn KD mình cần bán biệt thự liên kế gần công viên và trục đường 52m tại Vinhoemes Oceanapark - HƯNG Yên-...

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 52 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Cần bán ngay căn Cọ Xanh 10 giá chỉ 5,6 tỉ bao thuế phí - DT: 52m - Hướng: hướng Đông Nam - Hiện tại đang vay Bank 70 phần trăm và chuyển đc khoản...

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.