Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 1

      5.6 tỷ 105 m2 53,34 triệu/m2
      Bán căn hộ cao cấp Horizon Tower, đc: 214 Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q. 1. DT: 105m, nhà thiết kế 2 PN, 2 phòng vệ sinh, căn hộ góc, vị trí căn...
      Dự án Horizon, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn Chung cư Sun Grand City, 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 5 tỷ tại Tây Hồ - Hà Nội

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán nhanh căn hộ chung cư 1 PN Sun Grand City - 69B Thụy Khuê.- căn hộ chung cư 1 PN, 1 vệ sinh, phòng khách, khu bếp, logia.- DT...
      Sun Grand City, 69B, Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 32 m2, giá 5,68 tỷ tại Phường 8 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 32 m2 177,5 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Đường Lê Văn Thọ P8 Gò Vấp Vị Trí Cực VIP, hẻm ô tô DT: 4x8m (dtcn: 32m), dt sàn 141m.Kết cấu: 1trệt, 3lầu + Sân Thượng, gồm...
      Phường 8, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.1 tỷ 60 m2 101,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh căn nhà phố thương mại 5 tầng vừa ở vừa KD ở vin Ocean Park 3Căn này tôi mua thời điểm đầu, mã căn TĐ18 - xx với giá 8,2 tỉ...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, giá 5,1 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 48 m2 106,25 triệu/m2
      Cần tiền KD nên bán ngay căn liên kế Chà là vin ocean park 2- Giá bán ngay trong tháng chỉ 5.1 tỉ- DT: 48m2- MT: 5m- Vị trí: Gần công viên Chỉ cần di...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng chung cư Khu căn hộ Masteri Thảo Điền, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 78 m2 73,08 triệu/m2
      #MasteriThaoDien[B.Á.N] chung cư TẠI MASTERI THẢO ĐIỀN - TP. THỦ ĐỨC* chung cư 2 phòng ngủ/2 phòng vệ sinh DT 78m2= CHỈ VỚI: 5ty7* TẦNG CAO -...
      Dự án Masteri Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 160 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      CẮT LỖ 4 tỉ TRÊN HĐMB biệt thự NOVAWORLD PHAN THIẾT - ĐÃ NHẬN NHÀ - GIÁ CÔNG KHAI CÒN 6 tỉ.gọi ngay làm việc chính chủ: 0972 220 ***- Tôi đã lớn tuổi rồi,...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhà chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Vị trí dự án:* Chỉ cách Phố Cổ, cầu Chương Dương 1 kilomet. HC Golden City sp căn hộ chung cư cao cấp của Bộ Quốc Phòng đc đông đảo KH phía bên kia...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu căn hộ The Gold View, 3 phòng ngủ, 133 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 4

      6.5 tỷ 133 m2 48,88 triệu/m2
      Căn hiện tại đc thiết kế để sử dụng làm văn phòng với full nội thất. Đã nộp phí bảo trì và chờ ra sổ. Do nhu cầu mở rộng hoạt động nên không còn phù hợp...
      Dự án The Gold View, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Sunrise City, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 7

      5.7 tỷ 107 m2 53,28 triệu/m2
      giá: 5 tỉ 7 (đầy đủ nội thất và đồ dùng cao cấp). Dọn va li vào ở đc ngay! giá cho thuê: 1000 đô/tháng (không bao gồm thuế & bill)DT 107m2, căn 3 PN...
      Dự án Sunrise City, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 160 m2, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      DT 8x20 gồm 2 MT: MT đường chính 16m, MT sau là công viên tiện ở, KD hoặc cho thuê du lịch.

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      bán ngay chung cư Times City 110m2 - 3 phòng ngủ, view sông hồng, giá 5,2 tỉ đầy đủ nội thất.- Thiết kế: 110m2 - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 95 m2 66,32 triệu/m2
      Hiện tại mình đang có căn 3 ngủ chính chủ gửi bán giá siêu mềm.Tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng do vin quản lý.Vị trí rất đẹp nằm trên trung tâm ...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 72 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.7 tỷ 72 m2 93,06 triệu/m2
      Do đầu tư nhiều quá và đang gặp áp lực NH nên mình cần thanh khoản bớt để tái cơ cấu TS. Cụ thể cần bán căn Hải Âu 2 chi tiết như sau:- DT đất 72m, xây 5...

      Bán biệt thự 63 m2, giá 5,86 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.86 tỷ 63 m2 93 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh để thu hồi vốn giá lỗ đậm sâu 93tr/ mét vuông.- DT 1 sàn lớn 5,2m.- MT 4.5m.- Hướng nhà hướng Tây Bắc - hướng Đông Nam.Đã...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 76 m2, giá 6 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      6 tỷ 76 m2 78,95 triệu/m2
      - Vị trí: P. Bình An, Dĩ An giáp TP. Thủ Đức (HTL742).- DT: 76 mét vuông (4x19m), Thổ cư: 100 phần trăm.- Giá: 6 tỉ thỏa thuận chủ.- pháp lí:...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Chelsea Park, 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 5,2 tỷ tại Cầu Giấy

      5.2 tỷ 128 m2 40,63 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng đến, chính chủ cần nhượng lại căn hộ chung cư 128 mét vuông tại căn hộ Chelsea Park phố Trung Kính. căn hộ chung cư...
      Dự án Chelsea Park, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,05 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      5.06 tỷ 106 m2 47,67 triệu/m2
      Bán chung cư cao cấp 3 phòng ngủ, tầng 12a view trực diện biển Mỹ Khê, trung tâm Đà Nẵng, bìa đỏ lâu dài.Vị trí: Nằm vị trí vàng trung tâm bên biển...
      Đường Phạm Kiệt, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.