Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 6,3 tỷ tại Ba Đình

      6.3 tỷ 160 m2 39,38 triệu/m2
      Tôi có chung cư tại căn hộ Artex Building 172 Ngọc Khánh cần bán nhanh:- chung cư: Có DT 160m2 bao gồm 4 PN, 3 vệ sinh, phòng khách, bếp logia rộng.-...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Ỷ Lan - Quy Nhơn - Bình Định

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      Chính sách mua nhà 0 đồng cho vay 95 phần trăm giá trị-Cơ hội siêu tốt sở hữu Townhouse 7.8 tỉ/ cănTT đợt 1 - 8 phần trăm NH hỗ trợ LS 24 tháng...
      Dự án MerryLand Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Vợ chồng tôi bán chung cư 100m, 3 PN, 2 vệ sinh, tại căn hộ The Golden Palm, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, TP Hà Nội.Do chuyển sang căn biệt thự ở, vợ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 58 m2, giá 6,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 58 m2 118,97 triệu/m2
      Phân khu Sao Biển là tâm điểm dự án vin Ocean Park 2 - The Empire thuộc xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên. Kết nối nhanh chóng tới các hệ công viên nội khu,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Đường 5B, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,1 tỷ tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội

      5.1 tỷ 110 m2 46,37 triệu/m2
      * Cần bán chung cư tại 165 Thái Hà - Sông Hồng Park View- Dt 110 mét vuông, 3 ngủ full đồ view hồ tầng cao tòa A- đầy đủ nội thất khách chỉ việc...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Thành - Đồng Nai

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      - TT 1 phần trăm trong 42 tháng.- Hoặc chọn TT 20 phần trăm (trong 4 tháng) sau 2 năm mới TT tiếp.- CK 14 phần trăm cho phương thức ...
      Dự án Gem Sky World, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,99 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      6.99 tỷ 65 m2 107,54 triệu/m2
      vin Marina.DTĐ: 65 mét vuông(5x13m).diện tích xây dựng: 52 mét vuông/sàn x4.5 tầng.Hướng: Bắc.Đường trước nhà 13m.Vị trí: Căn rất thoáng...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.5 tỷ 80 m2 68,75 triệu/m2
      Nhà đẹp Đông Nam khu đô thị Hà Quang II chỉ 5,5 tỉ.- Vị trí: Đường 4D, giáp đường Số 13, P. Phước Hải, dân cư đông đúc văn minh.- DT đất: 80m2 (4x20).-...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 4D, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ The Golden Palm , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 100 m2 51 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán căn hộ chung cư 100m2, 3 PN, 2 vệ sinh, tại căn hộ The Golden Palm, Lê Văn Lương, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.Do cần tiền trả nợ...
      Dự án The Golden Palm Lê Văn Lương, Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,73 tỷ

      6.73 tỷ 116 m2 58 triệu/m2
      Mọi thông tin chi tiết vui lòng call ngay: 0948 809 *** Hoàng Hương (Tphòng KD).Tôi đang có căn hộ góc số 07 tòa nhà Golden Park, DTTT căn hộ chung ...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 6,1 tỷ tại Phường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Hà Quang 2 đường Số 10 giá 6.1 tỉ.- DT: 80m2 (4x20).- Hướng nam.- Kết cấu nhà 3 tầng full nội thất, 3 PN, 3  nhà vệ sinh,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 10, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 112 m2, giá 5,6 tỷ tại Tân Phú

      5.6 tỷ 112 m2 50 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ + 1, 112m2 phân khu Diamond Brilliant cao cấp mới bàn giao, mảng xanh lớn nhất Celadon City.- Tầng trung, view công viên trung...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 130 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      6.5 tỷ 130 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự góc ngay cạnh công viên thoáng mát, 2 MT, ngang 7mx18,5m, 1 trệt, 1 lầu, siêu đẹp.Nằm trong khu an ninh tuyệt đối 24/7h, cây cối xanh mát,...
      Dự án The Oasis, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 118 m2 49,16 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Mỹ Đức Phú Mỹ Hưng, Q7.- Dt chung cư: 118 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.Vị trí: Nằm trên trục đường Nguyễn Đức...
      Dự án Mỹ Đức, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 4 phòng ngủ, 153 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 153 m2 39,22 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngay chung cư khu đô thị Ciputra, Tây Hồ, thành phố Hà Nội.+ căn hộ chung cư tầng trung tòa E1 DT...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 88 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường 3/2 - 12 - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      5.65 tỷ 88 m2 64,21 triệu/m2
      Cần bán cắt lỗ 200tr căn liên kế LK3 ĐN dự án Lavida Residences Vũng Tàu MT đường 3/2.pháp lí dự án: Bàn giao SHR, sở hữu vĩnh viễn.- Vị trí: MT đường...
      Dự án La Vida Residences, Đường 3/2, Phường 12, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Hateco La Roma, 2 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 94 m2 71,28 triệu/m2
      Dấu ấn Hoàng Gia - Khẳng định Vị thế:Tọa lạc tại khu đất Vàng số 4A đường Huỳnh Thúc Kháng nối dài - con đường đắt giá nối từ nút giao đường Nguyễn Chí...
      Dự án Hateco Laroma, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 58 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      Shophoue Sao Biển 58,5m2.- Xây 5 tầng.- MT 4,5m.- Vị trí đẹp để KD.- Giá siêu tốt.- Nhận nhà ở ngay, phân khu đang dần vào hòa thiện.liên lạc 0969 147 ***
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.