Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Hapulico Complex, 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,6 tỷ tại Thanh Xuân

      5.6 tỷ 135 m2 41,49 triệu/m2
      Chính chủ chuyển về căn biệt thự cần bán nhanh căn Hapulico Complex, Vũ Trọng Phụng.chung cư 135 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án Hapulico Complex, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 150 m2, giá 6 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      6 tỷ 150 m2 40 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội:- DT 150m2, 4 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia rộng.- chung...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 2

      6.2 tỷ 138 m2 44,93 triệu/m2
      bán gấp hôm nay căn hộ chung cư Imperia block căn hộ B - lầu cao - dt 138 mét vuông - giá 6,2 tỉ (TL)- Dự kiến có thể giao dịch 6 tỉ . - Đã có...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Artex Building , 4 phòng ngủ, 152 m2, giá 6,2 tỷ tại Ba Đình

      6.2 tỷ 152 m2 40,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh.DT 152 mét vuông có 4 PN, 2 vệ sinh.Cửa chính Tây, logia hướng Đông, wiew cực mát.Nhà ở...
      Dự án Artex Building 172 Ngọc Khánh, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ

      6.5 tỷ 112 m2 58,04 triệu/m2
      chính chủ bán căn cắt lỗ so với mặt bằng 6-700tr tại D'Capitale - Trần Duy Hưng. ( toà C3 )- DT: 112m2. Thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet.- Hướng...
      Vinhomes D'Capitale, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại shophouse mặt đường 15,2m.Xây dựng 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.Nhà ở đc ngay.Nằm trong quần thể Centa Riverside, VSIP,...
      Dự án Centa Riverside, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 198 m2 35,36 triệu/m2
      Xuống căn biệt thự ở, gia đình mình cần bán ngay chung cư to đẹp nhất dự án Dolphin Plaza.- DT 198 mét vuông, gồm 4 ngủ + 1.- Hướng cửa hướng ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 52 m2, giá 5,55 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.55 tỷ 52 m2 106,74 triệu/m2
      Cập nhật liên tục quỹ căn cắt lỗ liên kế, căn biệt thự Song lập, nhà phố thương mại shophouse dự án vin Ocean Park 2 - The Empire Văn Giang Hưng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Khu phức hợp Indochina Riverside Towers, 2 phòng ngủ

      5.2 tỷ 108 m2 48,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ view trực diện sông Hàn căn hộ Indochina Riverside Tower - 74 Bạch Đằng, Đà Nẵng.giá siêu mềm bao thị trường:...
      Dự án Indochina Riverside, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Hiên, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Vista Verde, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận 2

      5.1 tỷ 80 m2 63,75 triệu/m2
      bán ngay chung cư Vista Verde.Căn 2 phòng ngủ, 2 toilet, đầy đủ nội thất cao cấp.giá 5,1 tỉ bao thuế phí đã có sổ.hotline xem nhà 0966 062...
      Dự án Vista Verde, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 180 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      6.8 tỷ 180 m2 37,78 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay biệt thự song lập, dự án West Lakes Golf & Villas, Đường ĐT 822, Xã Tân Mỹ, Huyện Đức Hòa, Long An. Căn BT sát cạnh công viên nước, 3...
      Bán Biệt thự liền kề West Lakes Golf & Villas, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 120 m2, giá 5,5 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      5.5 tỷ 120 m2 45,84 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư khu trần anh riversides trên đường Nguyễn văn tuôi bến lức long an, căn hộ chung cư C5-14 nằm trên trục đường chính của KDC, căn ...
      Dự án Trần Anh Riverside, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 102 m2, giá 6,2 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 102 m2 60,79 triệu/m2
      bán gấp ngôi nhà phố đường B5 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung. Thuận tiện vừa ở vừa KD.Nhà 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng. Gồm 5 PN, 5  nhà vệ sinh, 1...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B5, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7 tỷ

      7 tỷ 118 m2 59,33 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ tòa Novo khôngsmo Tây Hồ.DT: 118 mét vuông.Thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách rộng.Đã làm nội thất...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Estella, 2 phòng ngủ, 98 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2

      6.15 tỷ 98 m2 62,76 triệu/m2
      Giỏ hàng độc quyền những căn 2 phòng ngủ 3 phòng ngủ có suất đậu oto cực kỳ hiếm hoi tại The Estella.Đăng tin nào - thật tin đó - nói không với...
      Dự án The Estella, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      Bán chung cư 3 PN 112m2 3 PN, 2 vệ sinh view thoáng tại số 65 Nguyễn Văn Giáp giá từ 5 tỉ vốn ban đầu 1,5 tỉ.Nhận nhà tháng 2 năm 2023 bàn giao nội thất ...
      Hoàng Thành Pearl, số 65, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      T
      Hồ Thị Vân Phương - Tk Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn liền kề 104 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 104 m2 62,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán 2 MT tại LK07A và LK07B tại dự án HUD Mê Linh.- DT 104 mét vuông.- DTXD: 217.2 mét vuông.Giá 5 tỉ đã có thuế giá trị gia ...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Tòa nhà Sông Hồng Park View, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5 tỷ tại Quận Đống Đa

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      căn hộ chung cư SÔNG HỒNG PARK VIEW (165 Thái Hà)- Tổ hợp TTTM, văn phòng cho thê và căn hộ chung cư cao cấp. Đặc biệt, đây là dự án căn hộ chung ...
      Dự án Sông Hồng Park View, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.