Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Thảo Điền Pearl, 2 phòng ngủ, 95 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 2

      6.8 tỷ 95 m2 71,58 triệu/m2
      -Chủ gửi bán gấp chung cư Thảo Điền Pearl số 12 Đường Quốc Hương P. Thảo Điền Q. 2-95 mét vuông gồm 2 PN 2 nhà vệ sinh, tặng nội thất đầy ...
      Dự án Thảo Điền Pearl, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 6,8 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.8 tỷ 90 m2 75,56 triệu/m2
      - Một khu phố sầm uất xây đồng bộ theo kiểu Châu Âu hiện đại, với 2 MT đường rộng 11,5m, tiện mua bán KD và đễ ở, có bảo vệ, camera an ninh, khuôn viên cây...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 60 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 60 m2 105 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm nhà phố thương mại đối diện cụm căn hộ và công viên - VHOCP3 The Crown.DT: 60m2.Giá gốc: 7,5 tỉ CK còn 6,3 tỉ.Vị trí: Hai mặt đối...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Đường 5B, Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Scenic Valley 1, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 110 m2 47,28 triệu/m2
      Vị trí: Đối diện trung tâm thương mại Crescent Mall, BV Pháp Việt, BV Tâm Đức, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, đại học RMIT, đại học Tôn Đức Thắng...- DT:...
      Dự án Scenic Valley 1, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán chung cư Khu căn hộ Lucky Palace, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 6,8 tỷ tại Quận 6

      6.8 tỷ 141 m2 48,23 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán căn hộ thông tầng thông tầng Lucky Palace, đường Phan Văn Khỏe, Q. 6.Tổng DT: 141 mét vuông.Thiết kế: 3 phòng ngủ -...
      Dự án Lucky Palace, Đường Phan Văn Khỏe, Phường 2, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 89 m2 73,04 triệu/m2
      THE ANTONIA PHÚ MỸ HƯNG Q. 7 chỉ còn 10 phần trăm sp cuối cùng đẹp nhất dự án. đặt để nhận ngay gói ưu đãi như: CK ngay 1 phần trăm khi ký hợp ...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 136 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 136 m2 44,12 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh, 136 mét vuông tầng trung, đẹp nhất, mới nhất và rẻ nhất tại Royal City.Do gia chủ...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 5,5 tỷ tại Thành phố Đông Hà - Quảng Trị

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Quỷ Căn Cực VIP ngay từ CĐT Vin Group Thông Tin chi tiết Từng Căn có trên hình ảnh . Hổ Trợ Vay Vốn Tới 70  phần trăm ( hổ trợ LS ) TT bằng vốn tự có...
      Dự án Vincom Shophouse Royal Park Quảng Trị, Thành phố Đông Hà, Quảng Trị

      Chuyển nhượng nhà lk 3 tầng, 75 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.9 tỷ 75 m2 92 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH khu dân cư nhà mặt tiền liên kế Mega Village - Khang Điền.đc chính chủ gửi bán ngôi nhà phố tại khu dân cư Mega...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư Kahuna Hồ Tràm Strip, 2 phòng ngủ, 86 m2, giá 6,7 tỷ tại Huyện Xuyên Mộc

      6.7 tỷ 86 m2 77,91 triệu/m2
      Ixora Hồ Tràm là phân khu thuộc Khu Phức Hợp Nghỉ Dưỡng Đẳng Cấp Hồ Tràm Strip 164hec ta . Sở hữu một căn ở đây là Quý KH đc tận hưởng những tiện ích cận...
      Dự án Ixora Hồ Tràm , Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.5 tỷ 113 m2 48,68 triệu/m2
      PKD CĐT Thông báo CSBH cùng quỹ căn sang nhượng giá mềm nhất dự án Hoàng Thành Pearl.- Căn 2 phòng ngủ số 1211 tầng trung, Tây Nam, căn hộ góc...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Tiến độ TT 25 - 15 - 20 - 35 - 5 phần trăm. TT trong 135 ngày.- CK TT sớm 7 phần trăm.- CK TT thường 5 phần trăm.- H trợ LS 0 phần ...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Bán chung cư Times City 458 Minh Khai 3p ngủ 95 mét vuông. đầy đủ nội thất vẫn còn free dịch vụ. Có slot oto Tầng trung căn hộ góc. Giá 5 tỉ bao...
      Dự án Times City, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 2 tầng, 104 m2, giá 5,24 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.24 tỷ 104 m2 50,38 triệu/m2
      ngôi nhà phố xây sẵn ngay trung tâm hành chính Bến Lức - DT 253m2, trả chậm trong 18 tháng.- Vị trí: MT Đường Nguyễn Văn Tuôi, thị trấn Bến Lức (Cách chợ...
      Dự án The Pearl Riverside, Đường Nguyễn Văn Tuôi, Thị trấn Bến Lức, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Amber Riverside, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 102 m2 54,91 triệu/m2
      BÁN chung cư đẹp long lanh tại AMBER RIVERSIDE 622 MINH KHAI - Cạnh Times .Chính chủ gửi bán chung cư 3  phòng ngủ sáng , 2  toilet - 2 logia (...
      Dự án Amber Riverside, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, hướng Tây - Nam, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      HOT DEAL KHÔNG NÊN BỎ LỠ!!!----------------------------------------------------------Thêm 1 Siêu phẩm THE ANTONIA - Coast Farmhouse Style mới nhất Mua trực...
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 7 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      7 tỷ 89 m2 78,66 triệu/m2
      Dự án The Antonia, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Loan Phượng Sales Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 110 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      liên kế Sapphire Gem Hải Phòng 110m2, 125m2 nâng tầm chất sống & đẳng cấp thượng lưu.60m2 sân vườn rộng rãi cho gia chủ thỏa thích thiết kế khuôn viên...
      Dự án VSIP Hải Phòng, Thị trấn Núi Đèo, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.