Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.222 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6.2 tỷ 94 m2 65,96 triệu/m2
      Gia đình bán ngay căn hộ góc Park Hill Premium 3 phòng ngủ, giá siêu rẻ 6,2 tỉ.- Thiết kế: 110 mét vuông - thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Park Hill Premium - Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ chung cư hạng sang The Filmore Da Nang - view trực diện sông Hàn.* Sở hữu lâu dài - Giá gốc chủ đầu tư - Hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán biệt thự 6 tầng, 98 m2, giá 5,29 tỷ tại Thành phố Tuy Hòa - Phú Yên

      5.3 tỷ 98 m2 54 triệu/m2
      Chính thức chào bán dự án HTL Seaside Tuy Hòa nằm tại mặt đại lộ Hùng Vương rộng 42m TP. Tuy Hòa. Phú Yên.CK lên đến 400 tr đồng. Hỗ trợ vay 85 phần ...
      Dự án HTL Seaside , Thành phố Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Quy Nhơn - Bình Định

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      1. Thông tin dự án:- Vị trí: KDC MT Chế Lan Viên, P. Ghềnh ráng, TP. Quy Nhơn.- Quy mô: 8,3 ha; Với 135 căn (trong đó: 12 căn Villa hồ, 123 ngôi nhà phố...
      Dự án Richmond Quy Nhơn, Quy Nhơn, Bình Định
      T
      Phi Toàn - Tập Đoàn Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 150 m2, giá 6,8 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      6.8 tỷ 150 m2 45,34 triệu/m2
      ẢNH NHÀ THẬT 100%DT sàn 75 mét vuông, 2 tầng, DTSD là 150m2 Nội thất hoàn thiện, chỉ cần dọn vào ởKhông gian rộng rãi, tầm view trải dài nhìn khắp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Căn hộ Urban Hill, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 6,2 tỷ tại Quận 7

      6.2 tỷ 78 m2 79,49 triệu/m2
      Thông tin mô tả:DT: 78 m2.giá: 6 tỉ 2.Thiết kế: 2 PN, 2  toilet.Nhà trang bị full nội thất.Để đc tư vấn và biết thêm thông tin về những chung cư Phú...
      Dự án Urban Hill, Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự liền lề 1 tầng, 150 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      6.2 tỷ 150 m2 41,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay căn biệt thự song lập view kênh đào Waterpoint:- Vị trí đẹp view kênh đào cực hiếm số lượng giới hạn chỉ 16 căn.- DT 10x15m, DT...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      6.5 tỷ 95 m2 68,43 triệu/m2
      Cập nhật hàng ngày quỹ căn sang nhượng giá siêu mềm nhất chính chủ gửi bán:- LK15 đường 17m, DT 100m2 giá 55 tr/m2 đất- LK16 đường 12m, DT 95m2 hướng ĐB...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu phức hợp The Tresor, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6 tỷ tại Quận 4

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      Cần bán chung cư cao cấp The Tresor, Q. 4.- DT: 90m.- Kết cấu: 3 PN, 2 toilet.giá 6 tỉ.- full nội thất, chỉ xách va li vào ở.Tiện ích: Hồ bơi, gym,...
      Dự án The Tresor, Quận 4, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn Khu phức hợp Pearl Plaza, 2 phòng ngủ, 103 m2, giá 7 tỷ tại Bình Thạnh

      7 tỷ 103 m2 67,97 triệu/m2
      chính chủ cần bán hoặc cho thuê căn 2 phòng ngủ Pearl Plaza Điện Biên Phủ, SHR công chứng ngay trong ngày.DT 103 mét vuông, có logia nhỏ.đầy...
      Dự án Pearl Plaza, Đường Điện Biên Phủ, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 6,25 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6.25 tỷ 115 m2 54,35 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ góc Park Hill 115 mét vuông - 3 phòng ngủ. View quảng trường, giá 6,25 tỉ.- Thiết kế: 115 mét vuông - thiết...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 6,15 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      6.16 tỷ 101 m2 60,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư Precia vị trí MT đường Nguyễn Thị Định, P. An Phú Q. 2.Chỉ 5 - 25 ph để đến trường học quốc tế, BV đa khoa TP, khu công nghệ cao, chợ,...
      Dự án Căn hộ Precia Quận 2, Đường Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 10

      6.5 tỷ 87 m2 74,72 triệu/m2
      bán ngay chung cư Hà Đô Centrosa, Q. 10DT: , 86m, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh chung cư nằm ngay đường 3/2, vị trí tốt, dễ dàng di...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Khu phức hợp Hado Centrosa Garden, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 88 m2 72,73 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ Hà Đô Centrosa địa chỉ: 200 đường 3/2 phường 12 quận 10 Sài GònDiện tích:88 mét vuông,2 phòng ngủ,2WCTiện...
      Dự án HaDo Centrosa Garden, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán căn hộ Khu căn hộ Horizon Tower, 2 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,9 tỷ tại Quận 1

      5.9 tỷ 110 m2 53,64 triệu/m2
      - Tin nổi bật BDS. Kẹt tiền bán ngay.- Xem nhà mua gọi ngay: 0909 507 ***Duy Minh).- Chủ bán ngay căn hộ cao cấp Horizon, Q. 1, TP HCM.- DT...
      Dự án Horizon, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Diamond Island (Đảo Kim Cương), 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 89 m2 76,41 triệu/m2
      Khu chung cư Đảo Kim Cương (Diamond Island) tọa lạc trung tâm của Q. 2, TP.HCM - là hòn đảo duy nhất trong lòng TP có 3 mặt giáp sông rộng 8ha có mật độ...
      Dự án Diamond Island, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà chung cư The Metropole Thủ Thiêm, 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 2

      6.5 tỷ 50 m2 130 triệu/m2
      Quí Ngọc chuyên Metropole. Văn phòng ngay dự án xem nhà 24/24.Giỏ hàng 1 phòng ngủ Metropole hiện đang có 40 bán, trong đó top 3 căn tốt nhất:1. Tầng...
      Dự án The Metropole, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 6,49 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      6.49 tỷ 103 m2 63 triệu/m2
      THE DIAMOND RESEDENCE - SỐ 25 LÊ VĂN LƯƠNG Tọa lạc tại vị trí đắc địa với 2 MT quý giá Lê Văn Lương và Hoàng Đạo Thúy. The Diamond Residence tổ hợp chung ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
      T
      Phạm Thị Vân Anh - Tk Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.