Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 110 m2 52,73 triệu/m2
      Rẻ nhất thị trường! Bán căn hộ góc 3 phòng ngủ DT 110 m2 Time City Giá siêu rẻ 5,8 tỉ. 0348 315 *** - chung cư ở Time City có DT: 110 m2 thiết kế 3...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Phước Long - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Phước Long A, đường Kha Vạn Cân.DT 89.5 mét vuông ngang 5m.Nhà 3 tầng gồm 3  phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh thiết...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 153 m2, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 153 m2 36,93 triệu/m2
      chung cư 153m2 tòa E1 Ciputra TP Hà Nội cần bán ngay. liên hệ ngay 0972 362 ***.Tòa E1 nằm riêng biệt 1 góc thông thoáng.Giao thông thuận tiện, gần...
      Dự án Ciputra Hà Nội, đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 5,7 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 100 m2 57 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng MT đường T5 KĐT An Bình Tân, giá chỉ 5.7 tỉ (SHR hoàn công).- DT: 100 mét vuông.- Hướng: hướng Tây Nam.Nhà kết cấu 3 tầng, 3 P. Ngủ,...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán căn hộ Chung cư The Golden Armor (B6 Giảng Võ), 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 75 m2 76 triệu/m2
      Chuyển chỗ ở nên gia đình cần bán chung cư The Golden Armor- B6 Giảng VõDT: 75 mét vuông, thiết kế 2 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách,...
      Dự án The Golden Armor, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 116 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 116 m2 46,56 triệu/m2
      Siêu rẻ chỉ với 5,4 tỉ với căn 116 mét vuông. Tại phân khu cao cấp nhất dự án vin Smart City phân khúc Rubby The Tonkin. Bàn giao nội thất xịn xò...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Mulberry Lane, 3 phòng ngủ, 146 m2, giá 5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 146 m2 34,25 triệu/m2
      Gia đình định cư bên nước ngoài nên cần bán ngay căn căn hộ chung cư Mulberry Lane.Ban đầu xác định để ở nên gia đình làm nội thất rất cẩn thận và toàn...
      Dự án Mulberry Lane, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Khu căn hộ Botanic Towers, 4 phòng ngủ, 147 m2, giá 6,2 tỷ tại Phú Nhuận

      6.2 tỷ 147 m2 42,18 triệu/m2
      Gia đình có việc cần nên bán nhanh căn hộ Botanic Towers đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Q. Phú Nhuận.Quý khách gọi Nguyên 0908 609 *** xem nhà.Vị trí:...
      Dự án Botanic Towers, Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Hoàng Anh River View, 4 phòng ngủ, 149 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 149 m2 46,31 triệu/m2
      Mô tả:- Cần tiền bán ngay chung cư Hoàng Anh River đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. 2 tặng toàn bộ nội thất cực xịn.- Tổng DT 149 mét vuông...
      Dự án Hoàng Anh River View, Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 70 m2 71,43 triệu/m2
      - chính chủ chuyển công tác nên cần bán.- ngôi nhà liên kế 70m đã có nhà xây thô 5 tầng.- Đường rộng 13m vỉa hè mỗi bên 3m.- Khách mua chỉ cần về hoàn...
      Dự án Happy Land 1-5 Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 109 m2 47,71 triệu/m2
      (Giá thật , k giá ảo - Bán căn hộ chung cư 2n rộng gần 110 m Royal City - 5.2 tỉ). gọi ngay: 0912 396 *** - Miễn TG).chung cư 2n rộng 109  mét ...
      Dự án Royal City, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6 tỷ 120 m2 50 triệu/m2
      Cần tiền bán căn căn hộ chung cư Tòa A2, vin gadenia, Hàm nghi Mỹ Đình. DT 120m2, 3 phòng ngủ, 2vs, nhà nội thất đầy đủ nhập khẩu cao cấp, bìa ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 58 m2, giá 6,3 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 58 m2 108,59 triệu/m2
      Do tôi cần tiền để chi trả chi phí hoạt động doanh nghiệp nên cần bán ngay cắt lỗ 500tr căn liên kế Chà Là tại vin Ocean Park 2, căn của tồi:- DT: 58.5m2-...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 250 m2, giá 6 tỷ tại Đường 44A - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu

      6 tỷ 250 m2 24 triệu/m2
      Tọa lạc tại kinh đô Resort 4 - 5* biển Long Hải. Cách Hồ Chí Minh chỉ 1h15 ph.Dòng tiền thực tế cao, 450 - 600 tr/năm. Khách đông ổn định.Mua - nhận nhà...
      Dự án Oceanami Luxury Homes and Resort, Đường 44A, Thị trấn Phước Hải, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      - Do gia đình chuyển chỗ ở cần bán ngay căn hộ chung cư ở vin Skylake.+ căn hộ góc, view đường phạm hùng.+ Bàn giao full đồ như hình chỉ việc vào ở.+...
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.8 tỷ 60 m2 96,67 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế nhà phố thương mại shophouse vin Ocean Park 3 The Crown giá mềm.hotline: 0989 837 *** để đc tư vấn chuyên nghiệp nhất.Cam kết LN lên...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu phức hợp Phú Mỹ Hưng Midtown, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      - hotline: 0932 532 *** (24/24) gặp Chung - quản lý sp (để xem đúng chung cư cần mua).- Nhà mới 100 phần trăm - Nhiều căn đang ngộp vốn, đã có căn...
      Dự án Midtown Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 60 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường 11 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      5.4 tỷ 60 m2 90 triệu/m2
      * NGỘP BANK Bán trước tết biệt thự 4 Tầng đúc BTCT - Gần Chợ Thủ Đức.* Nằm trong KDC VIP cao tầng , Đường Số 11 - Trường Thọ.* Kết cấu ' 4 Tầng Đúc kiên cố...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.