Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Him Lam Riverside, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 143 m2 48,26 triệu/m2
      căn hộ chung cư 143m3 gồm 3 phòng ngủ 3 toilet và 1 phòng kho lớn hiện đang làm  phòng ngủ nhỏ- logia Đông Nam. Cửa chính hướng Tây ...
      Dự án Him Lam Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đoàn Nguyễn Đức Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 6,5 tỷ tại Huyện An Dương - Hải Phòng

      6.5 tỷ 180 m2 36,12 triệu/m2
      căn biệt thự song lập mặt đường 25m dự án Seoul Eco Homes Tràng Duệ cần tìm chủ nhân đích thực.DT đất: 180 m2 (9*20m).DTXD: 303 m2.pháp lí: hợp đồng ...
      Dự án Seoul Eco Homes, Đường Quốc Lộ 10, An Dương, Hải Phòng

      Bán gấp chung cư Chung cư N05 , 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.3 tỷ 135 m2 39,26 triệu/m2
      + Bán căn hộ Udic Coplex Hoàng Đạo Thúy căn hộ góc 135 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, 1 phòng giúp việc ( hoặc làm kho), logia siêu rộng.+ Nhà căn hộ ...
      Dự án N05 - KDT Đông Nam Trần Duy Hưng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Đường Cầu Rào 2 - Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63 mét vuông, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên...
      Dự án Vinhomes Marina Cầu Rào 2, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 180 m2, giá 6,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.8 tỷ 180 m2 37,78 triệu/m2
      Bắt đáy căn biệt thự view biển.- Số lượng có hạn khoảng20 căn.- Toạ lạc trên MT đường huyết mạch Võ Nguyên Giáp.- Thiết kế 1 trệt 1 lầu - 1 trệt 2 lầu.-...
      Dự án The Seahara Phan Thiết, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 75 m2, giá 5,12 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.12 tỷ 75 m2 68,27 triệu/m2
      Bán nhà DT đất 75 m2 (5mx15m ) DTXD 50 mét. Đã xây 04 tầng, hoàn thiện ngoài.
      Dự án Centa Diamond, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 6 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      6 tỷ 180 m2 33,34 triệu/m2
      Dự án dragon Village tiện ích nội khu đầy đủ, công viên, hồ bơi. Quản lý khép kín
      Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 320 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình

      5.3 tỷ 320 m2 16,57 triệu/m2
      BT Khu A dự án, gần ngay cổng sô 3.DT đất 319,66m2.DT xây 290m2, xây 3 tầng.BT view hồ tiểu cảnh cực đẹp.Gia đình cần bán nhanh gọi ngay trực tiếp nhé!
      Dự án Legacy Hill, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh chung cư Khu căn hộ nghỉ dưỡng Alphanam Luxury Apartment Đà Nẵng, 2 phòng ngủ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán các căn hộ chung cư Alphanam Luxury Apartment (hay còn gọi là Four Point Altara) 120 đường Võ Nguyên Giáp - Đà Nẵng.+ DT các căn hộ ...
      Dự án Alphanam Luxury Apartment, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Em có biệt thự DT 135m, đường trước nhà 13m, MT 9m.Xây dựng 67,5m2x3 tổng sàn 206,5m.sp cực hiếm, nằm ngay tại vị trí cửa ngõ Thủ Đô, tiếp giáp 3 tuyến...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 72 m2, giá 5,2 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - chính chủ cần bán ngay lô liên kế 72m.- Đường trục chính của dự án 13m vỉa hè 3m.- Đã có Nhà xây thô 5 tầng.- giá bán chỉ nhỉnh 5,2 tỉ có gia lộc.- bìa ...
      Dự án Happy Land 1-5 Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Vinhomes Royal City, 2 phòng ngủ, 109 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 109 m2 50,46 triệu/m2
      chung cư tọa lạc tại tòa R3 đẳng cấp nhất Royal CiyDT 109m2chung cư logia mát mẻ, view bể bơi chill,có slot oto và đc hưởng đầy đủ các tiện ích: Bể bơi 4...
      Dự án Royal City, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 90 m2, giá 5,7 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      5.7 tỷ 90 m2 63,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng KĐT Hà Quang 2. Đã có sổ hồng riêng hoàn công giá chỉ 5,7 tỉ.- Nhà xây kiên cố, thiết kế hiện đại gồm 1 trệt 2 lầu, trong đó có 4 PN (có PN...
      Dự án Khu đô thị Lê Hồng Phong II, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp căn chung cư Căn hộ De La Sol, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 5,59 tỷ tại Quận 4

      5.59 tỷ 73 m2 76,58 triệu/m2
      L/H L/H phòng kinh doanh: 0938 390 *** - Ms. Thúy - Để nhận tư vấn và đặt chọn căn đẹp ngay hôm nay.CSBH vô cùng hấp dẫn từ CĐT Capitaland với 3 Lịch TT...
      Dự án De La Sol, Đường Tôn Thất Thuyết, Phường 1, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 88 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      5 tỷ 88 m2 56,82 triệu/m2
      Eco Central Park Vinh sở hữu vị trí đắc địa mà hiếm có dự án nào tại Nghệ An có đc, vừa đảm bảo yếu tố an cư, vừa đảm bảo về tiềm năng đầu tư, KD thương...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 112 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      chào bán QUỸ biệt thự CÓ HỒ BƠI RIÊNG giá siêu mềm NHẤT PHÂN KHU THE PLAZA - Eco Central Park VinhTại The Plaza, 100 phần trăm căn biệt thự song...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Cần bán gấp liền kề 4 tầng, 108 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Vinh - Nghệ An

      6 tỷ 108 m2 55,56 triệu/m2
      nhà mặt tiền đại lộ trong đại KĐT xanh 182,3ha Eco Central Park Vinh , rẻ nhất trong các sp của ECO PARK- DT: 6x18m- Số tầng: 1 trệt 3 lầu, tầng một KD...
      Dự án Eco Central Park Vinh, Thành phố Vinh, Nghệ An

      Bán chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 2 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ tại Quận 2

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      Tin thật - hình thật - nhà nhật 100 phần trăm - chung cư 2 phòng ngủ có logia duy nhất tại Imperia - giá 5,4 tỉ.- Tin chính chủ - DT 95m2 + 7m2...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      )
      Lê Thị Quỳnh Như ( Ms ) Hơn 1 năm trước

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.