Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 117 m2 46,16 triệu/m2
      - Bán căn 4 ngủ duy nhất tại tòa Tokin 2 giá 5,4tỉ DT 117 mét vuông bàn giao đầy đủ nội thất.- Ký HĐMB trực tiếp với CĐT, SHR vĩnh viễn.- Là phân...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      7 tỷ 135 m2 51,86 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ 18 căn độc quyền Nhà Vườn, liên kế Hud Mê Linh Central quỹ đầu tư riêng từ GĐ 1 tháng 5 và GĐ 2 tháng 8 giá siêu nét.hotline em ngay...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Khu căn hộ Sunrise City, 4 phòng ngủ, 163 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 7

      6.9 tỷ 163 m2 42,34 triệu/m2
      Vị trí đắc địa di chuyển thuận lợi qua các Q. 4,1,5,8, Bình Chánh, Nhà Bè.Đối diện siêu thị Lotte Mart Q. 7.Có đầy đủ tiện ích phòng gym, hồ bơi, siêu thị...
      Dự án Sunrise City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 112 m2, hướng Tây - Nam, giá 5,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.4 tỷ 112 m2 48,22 triệu/m2
      cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2vs 2 ban công, căn hộ góc thoáng toà Hoàng Thành Peal. DT 112m2 thông thuỷ. các phòng đều đón ánh sáng tự...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Royal City, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 145 m2 46,21 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán nhanh căn hộ chung cư Royal City.căn hộ chung cư DT 145 mét vuông gồm 3 PN 1 khách 2 vệ sinh 1 bếp.Nội thất liền tường...
      Dự án Royal City, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 98 m2 52,56 triệu/m2
      Cần tài chính gấp nên em chính chủ bán căn hộ góc 3 Ngủ Bc hướng Đông Nam Toà D.- Mình để lại nội thất đầy đủ, em sửa sang nhà và mua nội thất tỉ...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn TD18 - 75 với CK nhiều ưu đãi dành cho các NĐT thông thái.- DT: 60m2/231,6m.- Hướng: hướng Đông Bắc.- Đường: 13m.- Giá: khoảng 6 tỉ....
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 119 m2, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 119 m2 43,7 triệu/m2
      bán gấp chung cư G3 Ciputra thành phố Hà Nội:- DT 119m2 thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh 2 ban công rộng thoáng- Nội thất bàn giao đầy đủ- Hướng ban công...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Dịch Vọng, 3 phòng ngủ, 175 m2, giá 5,6 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 175 m2 32 triệu/m2
      Bán căn hộ góc N09 Thành Thái - khu đô thị mới Dịch Vọng, Cầu Giấy, nằm sát công viên Cầu Giấy, trung tâm lõi Q..căn hộ góc giá siêu đầu tư -...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes West Point, 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 6,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.5 tỷ 105 m2 61,91 triệu/m2
      căn hộ góc 3 PN - vị trí đẹp nhất vin West Point. DT 105m2 giá 6,5 tỉ. Nội thất bàn giao nguyên bản chủ đầu tư, nhận nhà luôn.
      Dự án Vinhomes West Point, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 135 m2 38,89 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư N04 Hoàng Đạo Thúy, Trung Hoà, Cầu Giấy.+ căn hộ góc 135 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs.+ Là căn hộ góc 3 mặt thoáng nên phòng...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 145 m2 46,9 triệu/m2
      Bán căn hộ P2 KĐT Quốc Tế Ciputra.căn hộ chung cư thiết kế 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 2 logia. View sân golf siêu đẹp như hình.DT rộng: 145 mét...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 56 m2, giá 6 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 56 m2 107,15 triệu/m2
      Bên em đang có độc quyền quỹ hàng tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire - Hưng Yên (460ha) tại khu Sao Biển và khu San Hô, Kinh đô ánh sáng, giá gốc CĐT...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 135 m2, giá 6,34 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.35 tỷ 135 m2 47 triệu/m2
      Vị trí kết nối giao Thông thuận tiện áp sát đường cao tốc và các nút giao đi các tỉnh miền miền Bắc, giáp đất Gia Lâm, Thủ đô Hà NộiDT đất 135m2, sử dụng...
      Dự án Centa City, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, hướng Đông, giá 5 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Tổng quan Filmore Đà Nẵng:- Vị trí 3 MT đường Bạch Đằng - Bình Minh 5 - Trần Văn Trứ, Q. Hải Châu, Đà Nẵng. Cạnh cầu Rồng và công viên Apec, view trực diện...
      Dự án The Filmore Da Nang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 76 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang - Khánh Hòa

      5.2 tỷ 76 m2 68,43 triệu/m2
      Rẽ nhất thị trường nhà đường B6 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung, giá siêu mềm mua ở chỉ 5.2 tỉ- DT : 76m2 ( ngang 4m )- Đông Bắc. Nhà 3 tầng, 3 PN, 3...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 108 m2, giá 5,8 tỷ tại Huyện Hàm Thuận Nam - Bình Thuận

      5.8 tỷ 108 m2 53,71 triệu/m2
      Tổ hợp nghỉ dưỡng và giải trí Thanh Long Bay đc đánh giá là một dự án tiềm năng rất lớn:Đầu tư sinh lời cao, tiềm năng cho thuê, tiềm năng tăng trưởng của...
      Dự án Thanh Long Bay, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp nhà lk 52 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      Cắt gốc liên kế Cọ Xanh dự án The Empire, vin Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên.Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ căn Cọ Xanh 10 giá gốc 6,68 tỉ.giá cắt lỗ:...