Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 50 m2, giá 5,7 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.7 tỷ 50 m2 114 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP khu đô thị XA LA - HÀ ĐÔNG - PHÂN LÔ VỈA HÈ oto TRÁNH, DỪNG ĐỖ NGÀY ĐÊM, nhà để xe 7 CHỖ, 3 BƯỚC RA CHỢ, TIỆN ÍCH khu đô thị XALA, SỔ CHUẨN A4...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Celadon City, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,3 tỷ tại Tân Phú

      5.3 tỷ 96 m2 55,21 triệu/m2
      Cần bán chung cư Diamond Brilliant 96 mét vuông, 2PN view công viên, Đông Nam. Nhận nhà ở ngay.- giá 5tỷ3 đã bao gồm thuế phí còn thỏa thuận.-...
      Dự án Celadon City, Đường N1, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ Chung cư Park View City Yên Hòa, 3 phòng ngủ, 89 m2, giá 5,2 tỷ tại Quận Cầu Giấy

      5.2 tỷ 89 m2 58,43 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư ở Yên Hoad Parkviewchung cư của tôi là căn tầng trung logia TNDT 89m 3 phòng ngủ 2vs.Do gia đình cần chuyển sang Ba...
      Dự án Park View City, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 63 m2, giá 6,6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.6 tỷ 63 m2 104,77 triệu/m2
      Do cần thanh lý TS để trả nợ nên chính chủ nhờ ra GẤP căn liên kế phân khu Chà Là- Dự án: vin Ocean Park 2- DT: 63m2- Hướng: hướng Đông Nam- Giá ra...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,05 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.05 tỷ 101 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển công tác cần bán nhanh chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh tòa N02T3, DT 101m2. Nhà đã có bìa đỏ, tòa nhà nằm trên trục đường Nguyễn Văn Huyên...
      Dự án N02-T3 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Imperia An Phú, 3 phòng ngủ, 138 m2, giá 6,9 tỷ tại Quận 2

      6.9 tỷ 138 m2 50 triệu/m2
      Bán 3 phòng ngủ - DT 135m2 + 3m2 nhà kho - View đẳng cấp nhất dự án - Trực diện LM81 (nhìn trọn tòa tháp) - bếp thoáng - nội thất đầy đủ - tầng...
      Dự án Imperia An Phú, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      Căn Vin3 áp góc giá cực rẻ, hưởng mọi chính sách:-Diện tích 60m, áp góc ngay ngã 4.-Được hưởng mọi chính sách bán hàng mới nhất, ưu...
      Dự án The Crown - Vinhomes Ocean Park 3, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 85 m2, giá 5,1 tỷ tại Đường Yết Kiêu - Hải Dương - Hải Dương

      5.1 tỷ 85 m2 60 triệu/m2
      Vườn Đào Ecopark HD em còn căn KD đẹp long lanh ---------Đối diện công viên - quảng trường - bãi đỗ xe. View vô cùng thoángMT căn rộng: 5m, vỉa hè rộng...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.2 tỷ 82 m2 63,42 triệu/m2
      Mua nhà đẹp, chất lượng chuẩn Singapore từ Keppel Land - 7 ph đi tới Phú Mỹ Hưng.Không cần vay - Không áp lực tài chính - Không chứng minh thu nhập.Lịch TT...
      Dự án Celesta Heights, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,8 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6.8 tỷ 100 m2 68 triệu/m2
      - Khu nghỉ dưỡng, trung tâm mua sắm giải trí lớn nhất Nha Trang.- Tổ hợp tiện ích liên hoàn đầu tiên và duy nhất ở Nha Trang.- Nơi hội tụ tầng lớp tinh...
      Dự án KVG Mozzadiso Nha Trang, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 2 phòng ngủ, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 84 m2 60,72 triệu/m2
      Do về nước cần bán ngay căn hộ chung cư tại khôngsmo Tây Hồ, view Hồ Tây Mộng Mơ.- DT 84m2.- Thiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 2 ban công thông thoáng.- Nội...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Ưu điểm:👍 Hướng Nam mát mẻ, 2 MT rộng thoáng, 👍 Sát Khu công nghệ cao VSIP Bắc Ninh, đầu tư cho chuyên gia thuê đc giá từ 20-25 tr/tháng👍Nhận nhà hoàn...
      Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 5,25 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.25 tỷ 50 m2 105 triệu/m2
      Chỉ 47 căn hộ chung cư Filmore Đà Nẵng chào bán GD2. Sở hữu các 1 phòng ngủ, 2  phòng ngủ, 3 phòng ngủ tầng cao, view sông 0903 407...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 320 m2, giá 5,3 tỷ tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình

      5.3 tỷ 320 m2 16,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ biệt thự Khu A view hồ. Giá rẻ hơn lúc mua 1 tỉ. Chỉ 11.5 tr/ mét vuông đất. contact: 0914 439 *** Ms Mến- Vị trí: Căn...
      Dự án Legacy Hill, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 6,8 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố thương mại mặt đường 15,2m, Xây dựng 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.Nhà ở đc ngay.Nằm trong quần thể Centa Riverside, VSIP, Từ Sơn,...
      Dự án Centa Riverside, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 5,1 tỷ tại Long Biên

      5.1 tỷ 102 m2 50 triệu/m2
      Thông tin chung cư:Chỉ 5 tỉ sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh 102 mét vuông nội thất đầy đủ cao cấp tại HC Golden City....
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội
      H
      Bùi Thị Kiều Oanh - Hbt Hơn 1 năm trước

      Cần bán chung cư Chung cư Seasons Avenue, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 5,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      5.8 tỷ 139 m2 41,73 triệu/m2
      - Lot xe oto riêng trong toà nhà.- Chủ mua ngôi nhà phố, không muốn cho thuê, kh thiện chí để lại toàn bộ: Nội thất Nhà Xinh thiết kế riêng, 2 TV 65inch...
      Dự án Seasons Avenue, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      H
      Tuân 1988 - Thợ Săn Nhà Hiếm Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Sky City Towers, 2 phòng ngủ, 108 m2, giá 5 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      5 tỷ 108 m2 46,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư tại dự án căn hộ chung cư SkyCity Tower - 88 Láng Hạ.- chung cư 2 PN.- DT chung cư 108 mét vuông.- full nội ...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.