Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Bán chung cư Terra Royal Trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ tại trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp? Hãy đến với Terra...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,12 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      5.13 tỷ 125 m2 41 triệu/m2
      Gia đình chuyển sang Úc định cư lên cần bán lại căn 06 tầng trung.Cửa vào hướng Đông.logia hướng Tây Bắc view toàn bộ công viên, hồ điều hoà Ngoại Giao...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 100m2 dự án Kim Chung, Di Trạch, giá chỉ 5xtr/m2.- Nhà xây 5 tầng, MT rộng 5m.- Thiết kế mới có hố chờ thang máy. Bàn giao thô hoàn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,73 tỷ tại Cầu Giấy

      6.73 tỷ 116 m2 58 triệu/m2
      Mọi thông tin chi tiết vui lòng hotline: 0948 809 *** Hoàng Hương (Tphòng KD).Tôi đang có căn hộ góc số 07 tòa nhà Golden Park, DTTT căn hộ chung cư...
      Dự án Golden Park Tower, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá 7 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 95 m2 73,69 triệu/m2
      Chính chủ không có nhu cầu sử dụng nên cần bán ngôi nhà nhìn công viên nội KĐT.- DT: 95 mét vuông, MT 5m.- Hướng nhà: hướng Tây Nam.- HĐMB chính...

      Sở hữu ngay căn biệt thự 5 tầng, 38 m2, giá 6 tỷ tại Phường Thanh Lương - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      6 tỷ 38 m2 157,9 triệu/m2
      Nhà vừa xây 2 mặt thoáng, ánh sáng tự nhiên khắp các phòng DT 38m2 gồm 5 PN, 1 khách, 1 bếp, 1 phòng để xe để1 phòng thờ. Hướng Đông hơi ghé Nam.
      Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 5,38 tỷ tại Cầu Giấy

      5.38 tỷ 96 m2 56 triệu/m2
      - Hiện tại tôi đang phân phối quỹ căn thuộc dự án Golden Park số 2 Phạm Văn Bạch cạnh đại sứ quán Mỹ và công viên Cầu Giấy. Đã có sổ hồng riêng vĩnh...
      Golden Park Tower, số 2, Đường Phạm Văn Bạch, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      Sở hữu chung cư Lumiere Boulevard với nhiều ưu đãi hấp dẫn.Cơ hội sở hữu chung cư Lumiere Boulevard đang trở nên dễ dàng hơn bao giờ hết với trợ lực tài...
      Dự án Lumiere Boulevard, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 85 m2 67,06 triệu/m2
      Thông tin:căn hộ chung cư 2 phòng ngủ: 85m2 - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh.View Landmark 81, Q. 1.giá: 5,7 tỉ - Cam kết giá thật, rẻ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 63 m2, giá 5,85 tỷ tại Quận Lê Chân - Hải Phòng

      5.85 tỷ 63 m2 92,86 triệu/m2
      Bán nhà hoàn thiện xách va li về ở đón tết KĐT Việt Phát.- bìa đỏ chính chủ.- DT 63 mét vuông, đường 12m vỉa hè.- KĐT quy hoạch đồng bộ, công viên...
      Dự án Việt Phát South City, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà chung cư Khu căn hộ Kingdom 101, 2 phòng ngủ, 78 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 10

      5.6 tỷ 78 m2 71,8 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Kingdom 101, Q. 10, Đường Tô Hiến Thành.Tiện ích căn hộ chung cư đầy đủ thuận tiện cho việc sinh hoạt gần coffe, trường học, giao thuận...
      Dự án Kingdom 101, Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Hoàng Ngọc Thạnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn Chung cư Imperia Sky Garden, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 5,2 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      5.2 tỷ 98 m2 53,07 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Imperia Sky Garden 3p ngủ góc 98 mét vuông thông thuỷ 103 mét vuông tim tường. nội thất đầy đủ như hình. Giá 5.2 tỉ có...
      Dự án Imperia Sky Garden, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Xin trân trọng giới thiệu đến quý KH KDC căn nhà phố liên kế Rosita Garden - Khang ĐiềnRosita Garden - Khu vườn nhỏ trong căn nhà xinh.* Rosita Garden...
      Dự án Rosita Garden Khang Điền, Đường Nguyễn Thị Tư, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Artex Building , 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 5,66 tỷ tại Ba Đình

      5.66 tỷ 145 m2 39 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay chung cư Artex Building - 172 Ngọc Khánh, Q. Ba Đình, TP Hà Nội:- DT 145 mét vuông, 3 PN rộng, thoáng, nhiều ánh sáng, logia...
      Artex Building 172 Ngọc Khánh, 172, Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư The Zei Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 5,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.6 tỷ 106 m2 52,84 triệu/m2
      Mình cần bán ngay căn The Zei Mỹ Đình căn thiết kế rất đẹp.DT 106 mét vuông.giá: 5,6 tỉ bao phí sang tên sang nhượng.Căn thiết kế 3 phòng ngủ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 27 tầng, 180 m2, giá 6,8 tỷ tại Phan Thiết - Bình Thuận

      6.8 tỷ 180 m2 37,78 triệu/m2
      The Seahara Phan Thiết.- Quy mô dự án: 5,7 héc - ta.- sp: 2 toà căn hộ chung cư cao cấp, căn biệt thự nghỉ dưỡng Limited.- Số lượng phòng: 1.138 keys...
      Dự án The Seahara Phan Thiết, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Phú Hài, Phan Thiết, Bình Thuận
      Q
      Nguyễn Hoàng Minh Quân Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 5,4 tỷ tại Bến Lức - Long An

      5.4 tỷ 90 m2 60 triệu/m2
      - chính chủ kẹt tiền vốn KD bán lỗ 200tr so với giá thị trường!- nhà phố thương mại shophouse trục 16m, đối diện khu căn hộ sau này, đường thông ra...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Celadon City, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5,5 tỷ tại Quận Tân Phú

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Emerald - KĐT Celadon City.- DT: 104m2 / 3 PN - 2 vệ sinh. nội thất đầy đủ cao cấp, dọn vô ở ngay không cần sửa gì.- giá: 5.5...
      Dự án Celadon City, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.