Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn hộ Khu chung cư The Manor, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,8 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.8 tỷ 100 m2 58 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn hộ chung cư The Manor Mễ Trì.DT 100 mét vuông thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh và 1 gác xép rộng để đồ. logia hướng Đông Bắc view...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu căn hộ Green Valley, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 130 m2 44,62 triệu/m2
      Dự án chung cư Green Valley, Phú Mỹ Hưng, Q. 7:- Vị trí: Sau lưng BV Pháp Việt, trung tâm thương mại Crescent Mall, Đinh Thiện Lý, SSIS, Canada, 5p đến...
      Dự án Green Valley, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư King Palace, 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 5,58 tỷ tại Thanh Xuân

      5.58 tỷ 93 m2 59,97 triệu/m2
      Chúng tôi bán suất ngoại giao căn hộ King Palace cạnh Royal City ngã 4 Sở- căn hộ cao 36 tầng, có 3 tầng hầm để xe, 4 tầng TTTM- KH mua nhà đc ký HĐ sang...
      Dự án King Palace, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Cầu Giấy - Hà Nội

      5.2 tỷ 80 m2 65 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ The Nine - Số 9 Phạm Văn Đồng.chung cư có 02 PN, nội thất đầy đủ của CĐT, tầng trung đẹp, logia: Nam, giá 5ty bao phí...
      The Nine, Số 9, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Đã trang bị full đồ nội thất, ảnh chụp thật, giá bán gấp 5.8 tỉ (có bao thuế phí cho bên mua).Tại căn hộ D'Capitale Trần Duy Hưng, P. Trung Hòa, Q. Cầu...
      Dự án Vinhomes D'Capitale, Đường Trần Duy Hưng, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Căn hộ One Verandah, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5,7 tỷ tại Quận 2

      5.7 tỷ 80 m2 71,25 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ One Verandah - giá quá TỐT cho một căn view sông- Giá: 5.7 tỉ bao hết.- DT: 80 m2.- View sông SG, Bitexcoliên hệ ...
      Dự án One Verandah Mapletree, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Ocean Vista, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 6 tỷ

      6 tỷ 160 m2 37,5 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư biển Ocean Vista Mũi Né.- DT 160m thổ cư.- Dãy B view biển.- 3 phòng ngủ đầy đủ nội thất.- Giá 6 tỉ.bìa đỏ chính chủ. liên ...
      Ocean Vista, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 6 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      6 tỷ 90 m2 66,67 triệu/m2
      DUY NHẤT 1 căn CENTA VSIP BẮC NINH - DT: 90 m ,XD ( 6x15) , tổng 3 sàn 188m2- GIÁ : 6 tỉ XX- NH HỖ TRỢ : 70%-Chỉ cách hồ gươm 16 kilomet - Cách nội...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn Chung cư Vinhomes D' Capitale‎ Trần Duy Hưng, 3 phòng ngủ, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 93 m2 62,37 triệu/m2
      Hiện đang có chung cư 3 PN cần bán gấp, hình ảnh chụp thật.Nhà gồm 3 ngủ, 2 vệ sinh, 2 logia, bếp, khách, đầy đủ đồ nội thất.* DT 93 mét vuông.* bìa...

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ Thủ Thiêm Star, 4 phòng ngủ, 165 m2, giá 5,6 tỷ tại Quận 2

      5.6 tỷ 165 m2 33,94 triệu/m2
      Cần bán penthouse Thủ Thiêm Star, Q. 2, DT 165  mét vuông trong sổ, tổng DTSD 264 mét vuông, viwe cực đẹp, hướng về Lammak, SHR.
      Dự án Thủ Thiêm Star, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn Khu căn hộ Feliz En Vista, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 6,1 tỷ tại Quận 2

      6.1 tỷ 85 m2 71,77 triệu/m2
      Mời a/c tham khảo chung cư 2 PN loại 1 có giá tốt nhất thị trường hiện nay.gọi ngay em Quân, xem nhà 24/24: 0938 885 ***.--------------------Thông tin chi...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 63 m2, giá 5,75 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.75 tỷ 63 m2 91,27 triệu/m2
      Tôi là Lan do cần tiền gấp nên gđ cần bán căn BT liên kế tại dự án Vinocp2 phân khu Chà Là CL14, 63 mét vuông, gần công viên, đường chính.Giá gốc gần...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 6,48 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      6.48 tỷ 135 m2 48 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhất (lõi Trung tâm Vùng Thủ đô).- Phân phối dòng căn biệt thự đẳng cấp nhất TP Từ Sơn.- pháp lí tốt nhất (SHR lâu dài từng căn).- sp + giá ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Times City, 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 6 tỷ tại Hai Bà Trưng

      6 tỷ 114 m2 52,64 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền nên sang lại căn hộ góc 114 mét vuông.- DT 114 mét vuông.- Thiết kế: 3N - 2 phòng vệ sinh - 1PK thông tháng.- pháp...
      Dự án Times City, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Golden River Ba Son, 1 phòng ngủ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      * Vin bason.Kẹt Bank bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ vin Golden River giá 5,6 tỉ bán gấp trong tuần.Giá: 5,6 tỉ view thoáng mát.Mã căn A1.47OT01...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Phố Tôn Đức Thắng, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Cần bán chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5,3 tỷ tại Quận 3

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Terra Royal Trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ tại trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp? Hãy đến với...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp chung cư 48 m2, giá 5,28 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.28 tỷ 48 m2 110 triệu/m2
      Dự án The Filmore Đà Nẵng tọa lạc trên cung đường tr đô trung tâm của trung tâm TP.Dự án đã cất nóc ngày 26/12/2022, biểu tượng giới thượng lưu Đà...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà có tầng hầm tại khu đô thị An Bình Tân, có sổ giá 6 tỉ.Nhà hiện trạng 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu, 1 tum trong đó có 4 PN, 3  toilet, có hầm để xe...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.