Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.221 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Udic Complex (N04), 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 116 m2 56,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư N04 UDIC - Hoàng Đạo Thúy.DT 116 mét vuông có 3 PN, 2 vệ sinh, 2 logia, nhà đã sửa sang sạch sẽ, trang bị nội thất đầy ...
      Dự án N04 Trần Duy Hưng, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Khu căn hộ - khách sạn Terra Royal, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 58 m2 91,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Terra Royal Trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp Bạn đang tìm kiếm 1 căn hộ tại trung tâm Q. 3 với tiện ích đẳng cấp? Hãy đến với...
      Dự án Terra Royal, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà khu đô thị Mỹ Gia , Nha Trang đã có sổ hồng riêng+ Vị trí thuộc Mỹ Gia Gói 2 , gần cổng chào khu đô thị đường Phong Châu+ Đường trước nhà...
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 161 m2, giá 6,2 tỷ tại Hội An - Quảng Nam

      6.2 tỷ 161 m2 38,51 triệu/m2
      DT 161m2 (7*23m).DT xây dựng 80m2.3 tầng 1 tum.Đường 14m (lòng 6m 2 bên lề 4m).Đường trục nhà phố thương mại 18m (lòng 6m bên lề 4m bên lề công viên...
      Dự án Casamia Balanca, Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Sở hữu căn 1 phòng ngủ, 48 m2, giá 5,7 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.7 tỷ 48 m2 118,75 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ngay trung tâm Q. Hải Châu - Đà Nẵng.* The Filmore Đà Nẵng *.- Với toà căn hộ chung cư đc xây dựng mang tính biểu tượng của Đà...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 90 m2, giá 5,22 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội

      5.22 tỷ 90 m2 58 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh liên kế 18 DT 90m2 rộng rãi, thoáng mát:- Giá bán nhanh 58tr/m2 (có thỏa thuận).- Thuộc phân khu Đông Dương dự án Kim Chung Di Trạch...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 96 m2, giá 6,5 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      6.5 tỷ 96 m2 67,71 triệu/m2
      Càn thanh khoản gấp căn nhà phố thương mại có vị trí đẹp tại dự án căn biệt thự Đại Lải. Gần Đài phun nước! bìa đỏ sẵn công chứng trong ngày.
      Dự án Flamingo Resort, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp căn Căn hộ Orchard ParkView, 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 5,8 tỷ tại Phú Nhuận

      5.8 tỷ 97 m2 59,8 triệu/m2
      - đc: 132 Hồng Hà, P. 9, Q. Phú Nhuận.- Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, 97m2.- Tiện ích free: phòng gym, hồ bơi, công viên, khu...
      Orchard Park View, 132, Đường Hồng Hà, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 5,6 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5.6 tỷ 80 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế dự án Happy Land Đông Anh, đã có bìa đỏ.DT đất ở đô thị: 80  mét vuông. Hướng Nam.DT sàn xây dựng: 315  mét ...
      Dự án Happy Land 1-5 Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Phường Nguyễn An Ninh - Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 0 m2
      bán nhanh mảnh đất trung tâm đô thị Chí Linh - P. 10. Đất nằm giữa 2 nhà lầu.- DT: 5.4 x 16.6m full thổ m - Xây dựng tự do. Vị trí đắc địa hiếm ai bán....
      Đường Chí Linh, Phường Nguyễn An Ninh, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay mảnh đất 4 m2 tại Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 4 m2 1475 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp sở hữu vị trí đắc địa cùng nhiều ưu thế và tiềm năng lớn1/ Thông tin: - đc: thôn Dân Trí, xã Thuận Hòa, huyện Hàm Thuận Bắc- Vị trí: MT...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 276 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 276 m2 23,56 triệu/m2
      Chủ gửi.Nền căn biệt thự hoặc xây trọ, khu dân cư Thạnh Mỹ, kế ĐH Tây Đô, Lê Bình, Cái Răng.- DT: 9 x 26 (nở hậu 13) = 276m2.- Thổ cư 100 phần ...
      Đường 6, Phường Lê Bình, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2, mặt tiền 30m tại Xã Tân Hiệp - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 2 m2 2500 triệu/m2
      Cần bán ngay (Cắt lỗ trả nợ NH) 2300 m2 (30m ngang, quy hoạch đất ở nông thôn) đất MT đường Tân Hiệp, xã Tân Hiệp, huyện Long Thành. Đất có 3 MT: Tiếp giáp...
      Đường Tân Hiệp, Xã Tân Hiệp, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất 5 m2, mặt tiền 105m tại Xã Liên Sang - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 5 m2 1040 triệu/m2
      Bán đất MT QL 27C sau lưng giáp Sông Cái rất đẹp.+ DT 4.600m2 bằng phẳng view đẹp giáp Sông.+ MT 105m đường nhựa QL 27C Nha Trang - Đà Lạt.+ Sau lưng giáp...
      Đường Quốc lộ 27C, Xã Liên Sang, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ Khu căn hộ Feliz En Vista, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 7 tỷ tại Quận 2

      7 tỷ 106 m2 66,04 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - Feliz En Vista:* Thông tin chi tiết căn hộ chung cư:- DT: 106m2.- Layout 3 phòng ...
      Dự án Feliz En Vista, Đường Phan Văn Đáng, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 35 m2, giá 5 tỷ tại Đường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 35 m2 142,86 triệu/m2
      PHÂN LÔ khu đô thị VĂN QUÁN - VỈA HÈ 3 Ô TÔ TRÁNH -- KD TUYỆT ĐỈNH -- GIÁ TRONG MƠ Vị trí:- Mặt đường phân lô, vỉa hè, khu đô thị Văn...
      KĐT Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư The Link Ciputra, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 5,2 tỷ tại Bắc Từ Liêm

      5.2 tỷ 107 m2 48,6 triệu/m2
      Bán chung cư 3 phòng ngủ 107m2 dự án The Link 345 Ciputra. View vườn hoa nội khu, nhận nhà luôn, giá chỉ từ 5,2 tỉ. đc thừa hưởng toàn bộ các tiện...
      Dự án The Link 345-CT1, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu căn hộ Kingston Residence, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 90 m2 70 triệu/m2
      Cần tiền nên bán nhanh chung cư cao cấp Kingston, đường Nguyễn Văn Trỗi, Q. Phú Nhuận.- DT: 90m2, 3 PN, 2 nhà vệ sinh, 1 phòng khách.- Tiện tích:...
      Dự án Kingston Residence, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.