Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 60 m2 tại Đường Đình Nghi Xuân - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP MỘT BƯỚC SANG TÂN PHÚ, 4x15, 60m2 4TẦNG 4 phòng ngủ oto TỚI NHÀ NGAY PHAN ANH - CẠNH TÔ HIỆU CHỈ 7 tỉ thỏa thuận. + Kết cấu: gồm...
      Đường Đình Nghi Xuân, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 2 tầng, 56 m2 tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - Quận 12, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 56 m2 91,08 triệu/m2
      - Vị trí: Nhà đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12- Bán kính 1 kilomet đầy đủ: chợ, trường học, siêu thị....- DT đất: 56m2- Kết cấu nhà: 1 Trệt 2 Lầu-...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 81 m2 tại Đường Vườn Lài - Quận 12, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 81 m2 70,38 triệu/m2
      - Vị trí: đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q12- DT đất: 81m2- hẻm ô tô- Kết cấu nhà: 1 Trệt 2 Lầu gồm 4 phòng ngủ, 5WC- call ngay: 0931 965 ***Ms Linh)
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 85 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 85 m2 74,12 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán căn biệt thự mini như hình , nhà chủ tự xây nên rất kiên cố và chắc chắn , hiện đại và trẻ trung- Khu vực an ninh , hàng xóm thân...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 96 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Quận 12, giá 6 tỷ

      6 tỷ 96 m2 62,5 triệu/m2
      - Thông tin sp.+ Kết cấu: Gồm 2 căn riêng biệt với kết cấu như nhau, ( 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 3 PN cực rộng, 3 phòng vệ sinh ).+ Vị trí : Gần MT...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      - Thông tin sp:+ Vị Trí: HXT Nguyễn Ảnh Thủ giao với Trần Thị Hè, P. Hiệp Thành, Q. 12.+ Kết cấu: 4 tầng BTCT ( 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh,...

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 86 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 86 m2 75,59 triệu/m2
      Nhà tọa lạc ngay gần các tuyến đường lớn: Hà Huy Giáp, Nguyễn Oanh, Vườn Lài.Hẻm nội bộ, an ninh bán kính 500m đầy đủ NH, minimart, chợ Vườn Lài, trường học...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5 tỷ 104 m2 48,08 triệu/m2
      *****THÔNG TIN căn hộ chung cư******* khoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngkhoảngDự án: Mỹ Đình Plaza 2 Toà CT2 - Tầng cao, trục 06 (view hồ) Số phòng:...
      Dự án Mỹ Đình Plaza 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 73 m2 tại Đường Bình Than - Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 6,26 tỷ

      6.26 tỷ 73 m2 85,76 triệu/m2
      🌸🌸Bán Lô góc Đồng quán khả Lễ Võ Cường. Vị trí làn 2 đường Bình Than. Đi thẳng ra đường Lê Thái Tổ, gần nút giao hướng Tây Nam hướng đi Aeon Mall chuẩn...
      Đường Bình Than, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng liền kề 112 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Long Thành - Đồng Nai

      7 tỷ 112 m2 62,5 triệu/m2
      - DT đất: 112  mét vuông - DTXD: 173  mét vuông.- Giá bán ngay lỗ 800 tr trên HĐ.- Dự án pháp lí chuẩn chỉnh đã ký hợp đồng mua bán.- Cách...
      Dự án Khu đô thị ID Junction, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp liền kề 2 tầng, 200 m2, giá 6,35 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.35 tỷ 200 m2 31,75 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở nên cần bán lại biệt thự đơn lập 10x20m.- DT ngang 10m dài 20m, xây 1 trệt 1 lầu, có 3 phòng ngủ.- Cách 100m đến hồ bơi khu 3.-...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 5,75 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh

      5.75 tỷ 90 m2 63,89 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 3 MT hiếm nhất khu đô thị Vsip Bắc Ninh.Lời ngay 2 tỉ khi mua.Hướng Nam view công viên.Ngay quỹ đất của trường học bệnh viên.Cách chợ...
      Dự án Centa City, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán gấp nhà mặt tiền 2 tầng, 116 m2 tại Xã Tân Lợi - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 5,64 tỷ

      5.64 tỷ 116 m2 48,63 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Xuân Diệu khu Trung Cao Phan Chu Trinh 5 tỉ 640.------------------------------căn nhà phố Xuân Diệu khu Trung Phan Chu Trinh.- Gần Yody...
      Đường Xuân Diệu, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 70 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      - Eco Village Thành phố Hồ Chí Minh River đc phát triển bởi Nhà sáng lập Ecopark - một CĐT dành tới 15 năm để phát triển duy nhất, dành cả tâm huyết vào...
      Dự án Eco Village Saigon River, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, giá 5 tỷ tại Đường Gò Cây Sung - Nha Trang - Khánh Hòa

      5 tỷ 0 m2
      Nhà vườn khu Vĩnh Điềm Trung chỉ 5 tỉ! Bán nhà có sân vườn thấp hơn cả giá đất, hẻm ô tô Gò Cây Sung, giáp Vĩnh Điềm Trung chỉ 23tr/m2.- DT: 219.5m2 (ngang...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng căn liền kề 72 m2, giá 6,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.3 tỷ 72 m2 87,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay căn liên kế nhà phố thương mại KĐT vin Ocean Park 2 - Hưng yên.DT: 72m2Vị trí rất đẹp, gần công viên cây xanh, gần trường học,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 5,36 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      5.36 tỷ 113 m2 47,44 triệu/m2
      Sở hữu căn 01 Haven ParkDT tim tường: 122m2.DTSD: 113.06m2.Cửa vào hướng Bắc.logia hướng Đông, Nam siêu mát.giá gốc hdmb: 5.459 tỉgiá: 5.359 tỉ bao phí.Bác...
      Dự án Haven Park Residences, Xã Xuân Quan, Văn Giang, Hưng Yên
      E
      Phòng Kinh Doanh Cđt Ecopark Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng khu đô thị Hà Quang 1, Phước Hải, Nha Trang nội thất đầy đủ.- Vị trí MT đường trục chính của khu đô thị rộng 13m, song song với đường...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong I, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.