Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà mặt phố 1 tầng, 200 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 200 m2 28 triệu/m2
      Nhà 6m MT Hà Huy Tập P Tân Lợi BMT. Đoạn KD sầm uất. 6x20 nở hậu 6,5m TC.Chỉ 5,6 tỉ.- DT: 6x20 nở hậu 6,5m.- Thổ cư: 85,5 mét vuông.- Hướng: hướng ...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 2 m2, mặt tiền 18m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 7 tỷ

      7 tỷ 2 m2 3500 triệu/m2
      Hot tôi cần bán gấp lô 18x100m DT 1500 mét vuông.Giá trọn sổ 7 tỉ còn thỏa thuận.+ Đã xin lên 300 mét vuông thổ cư, bao phí sang tên, sổ mới...
      Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Kinh Bắc, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      Do cần tiền lo việc gia đình, nên gia chủ muốn bán ngay ngôi nhà DT 80m làn 2 đường Âu Cơ, Yna, TP Bắc Ninh.ngôi nhà với thiết kế 3 tầng, 3 ngủ, 3...
      Đường Yna, Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 3m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Bán nền đất MT đường Vân Đồn gần ngã 4 Vân Đồn - Trần Nhật Duật giá 6 tỉ.Hiện trạng trên đất có nhà 2 tầng cũ có thể cho thuê.Khu vực đông cư dân, nhiều...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Đức Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long - Nha Trang, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 75 m2 73,34 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường B3 khu đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang.- DT: 75 mét vuông(5 *15), DT sàn: 204 mét vuông.- Nhà có 3 phòng ngủ, 4...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Huân, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 lầu ngay MT đường Nguyễn Hữu Huân (gần ngô đức kế) 86,3m2 giá 5,2 tỉ.- DT: 86,3m2.- Hướng: hướng Tây Nam.- sổ hồng riêng hoàn công.- giá...
      Đường Nguyễn Hữu Huân, Phường Tân Lập, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà phố 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng, đường 8A, KĐT Hà Quang 2, giá 5 tỉ, TP Nha Trang.- DT 80 mét vuông ngang 4m.- Kiến trúc nhà 3 tầng, gồm 3 PN, 4  phòng vệ sinh,...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8A, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Chính Lan - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      Bán đất có nhà c4 MT đường Cù Chính Lan - Phước Long - Nha Trang.DT 80 mét vuông ngang 4m vuông vức full thổ.Cách đường Lê Hồng Phong 40m, đường Cù...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà đất khu vực trung tâm TP Nha Trang, khu sầm uất. Gần chợ - biển - siêu thị - BV... Khu vực bàn cờ Phước Hải, sát cạnh chợ VCN vừa xây.- DT:...
      Đường A3, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 350 m2 tại Đường 1 - Ninh Thủy - Ninh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 350 m2 18 triệu/m2
      Ngôp bank bán nhà 350 mét vuông tại Ngân Hà - Ninh Thủy - Ninh Hòa.- DT: 350 mét vuông gồm 260 mét vuông đã vô sổ và 80 mét vuông...
      Đường 1, Phường Ninh Thủy, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phường Kinh Bắc, giá 5 tỷ

      5 tỷ 73 m2 68,5 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 2 tầng nhìn check vườn hoa phố Vũ Trọng Phụng, Kinh Bắc, tp BN. Giá chỉ 5 tỉ.DT 72m2.MT 5m.Hướng ĐN.Giá chỉ 5 tỉ.ngôi nhà có vị trí đẹp,...
      Phường Kinh Bắc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Cần bán ngay nhà đất mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Đường Ngô Quyền - Long Thành, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà nằm trên đường Ngô Quyền ngay trung tâm thị trấn Long Thành- DT: 6.7x28m (nở huậ 6.8m) 188m2 full thổ cư- Đường Ngô Quyền, đường...
      Đường Ngô Quyền, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề, giá 6,5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      6.5 tỷ 160 m2 40,63 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán gấp căn biệt thự song lập ngay Hồ cảnh quan giá chỉ 6.5 tỉ rẻ nhất từ lúc chào bán 2019. liên hệ ngay 0911 493 ***- căn biệt thự...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu nhà phố 160 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Nguyễn Văn Rốp - 4, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 160 m2 33,75 triệu/m2
      Nhà góc 2 MT đang KD đông khách.Ngay góc đường Nguyễn Văn Rốp, P. 4, TP Tây Ninh.Kích thước 8x20m2 vuông vắn, có cây xanh mát mẻ.Mặt bằng kế bên chợ P. 4,...
      Đường Nguyễn Văn Rốp, Phường 4, Tây Ninh, Tây Ninh

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 5,2 tỷ tại Hải Dương - Hải Dương

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Em có căn mặt KD Ecopark giá rẻ.Vị trí: Cạnh sân bóng, gần bể bơi, trường học.Hướng: hướng Đông Nam.Giá: 5 tỉ xx bán cắt lỗ.Ngang 5m dài 18m. Nhà xây thô...
      Dự án Ecorivers Hải Dương, Đường Yết Kiêu, Phường Ngọc Châu, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu căn 50 m2, giá 5 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Bình Thuận - Hải Châu - Đà Nẵng

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      1 biểu tượng trung tâm - 5 giá trị trường tồn.Sau thành công vang dội tại Hong khôngng, The Filmore Da Nang khẳng định vị thế độc tôn tại TP hóa rồng Đà...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 110 m2 63,64 triệu/m2
      +Bán với giá cắt lỗ.Nhà 2 tầng.Chỉ với 7 tỉ+DT 110m ngang 5,8m và dài 19m+Không gian xanh mát.+Gần ĐH Kinh tế luật, ĐH QG Sài Gòn. +an ninh đảm bảo,...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 132 m2, mặt tiền 12m tại Đường Bùi Huy Bích, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 132 m2 46,97 triệu/m2
      Bán nhà sân vườn 132 mét vuông mặt đường Bùi Huy Bích - Hòn Xện - Vĩnh Hoà.- DT: 132 mét vuông. Ngang 12m. vuông vắn.- Hướng Nam nhìn biển mát...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.