Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, giá 6,45 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 0 m2
      (Cắt sâu) Cần bán cắt lỗ sâu căn liên kế nhà phố thương mại 58,5 mét vuông tại vin Ocean Park 2.Cụ thể thông tin ngôi nhà:DT đất 58,5 mét ...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay liền kề 1 tầng, 418 m2, giá 5,7 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      5.7 tỷ 418 m2 13,64 triệu/m2
      căn biệt thự Hồng Liên phiên bản giới hạn chỉ duy nhất 24 căn trên tổng số 500 căn tại dự án Không SX chào bán thêm phân khúc Hồng Liên nên rất hiếm Hiện...
      Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, 52 m2, giá 5,1 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      5.1 tỷ 52 m2 98,08 triệu/m2
      Duy nhất 2 căn liên kế vin 5 tầng giảm giá siêu khủng 7 tỉ còn 5 tỉ.- Bao quanh bởi 2 công viên lớn bao gồm: Bể bơi, sân thể thao, khu vui chơi trẻ em, 50...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 6,2 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.2 tỷ 60 m2 103,34 triệu/m2
      Cần tiền cho con đi nước ngoài nên bán ngay nhà phố thương mại San Hô 60 mét vuông MT 6m.chính chủ cần bán ngay căn liên kế nhà phố thương ...

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Khởi - Biên Hòa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 85 m2 81,18 triệu/m2
      - Cần tiền nên bán ngôi nhà thuộc P. Tân Hiệp vị trí cách đường Đồng Khởi chừng 100m là tới nhà, thuộc khu dân cư Tân Hiệp sau trường mẫu giáo Hoa Sen...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà phố thương mại 5 tầng, 55 m2, giá 7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      7 tỷ 55 m2 127,28 triệu/m2
      Căn shop vin đã hoàn thiện giảm giá siêu khủng 10,5 tỉ còn 7 tỉ cho thuê/ở hoặc KD đc luôn.- 100m đến TTTM Vincom, khu vui chơi giải trí đêm Grandworld.-...

      Bán gấp căn nhà mặt phố 2 tầng, hướng Tây - Bắc tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 0 m2
      Lô góc mặt đường 677 Thiên Lôi, Vĩnh Niệm, gọi ngay: 0977 030 ***.DT: 50,4 mét vuông ngang 5.7m.Đường rộng rãi vị trí rất đẹp để KD.Gần Hoàng Huy và...
      677, Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 6 tỷ tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      ⭐️Bán nhà đầy đủ nội thất gói 8 Mỹ Gia The Capella, Vĩnh Thái, Nha Trang.✨Vị trí cách hồ bơi 30m, Đường thông rộng 14m.✨Nhà GĐ 1 của chủ đầu tư, đã...
      Mỹ Gia, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Nguyễn Thị Bích Thuận Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 72 m2, mặt tiền 5m tại Phố Nguyễn Huy Tự, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 72 m2 72,23 triệu/m2
      - Nhà 3 tầng MT đường 5m5 Nguyễn Huy Tự tặng đầy đủ nội thất Q. Liên Chiểu.- DT: 72 m2.- Công Năng 3 phòng ngủ khép kín có logia riêng,...
      Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 102 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quang Trung - Phan Thiết, giá 7 tỷ

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Bán nhà 2 mặt đường Quang Trung - Phan Thiết - TP Tuyên Quang gần Vincom, gần chợ, trường học, DT 102m2, ngang 5,4m, dài 19,5m, thích hợp mọi ngành nghề,...
      Đường Quang Trung, Phường Phan Thiết, Tuyên Quang, Tuyên Quang

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 80 m2 73,13 triệu/m2
      NHÀ 1 TRỆT 2 LẦU MỚI 100 phần trăm - nội thất đầy đủ CAO CẤP ĐƯỜNG D7 - khu dân cư HỒNG LOAN - CÁCH ĐƯỜNG TRẦN HOÀNG NA 100m______________ 5 tỉ...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nhà mặt tiền 4 tầng, 75 m2 tại Đường Vũ Quỳnh - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 75 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nhà 4 tầng MT Vũ Quỳnh - ven biển Nguyễn Tất Thành - Thanh Khê - Đà Nẵng.Đường 5.5m. DT đất 75 mét vuông ngang 5m.Nhà có sân...
      Đường Vũ Quỳnh, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 6,5 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      vin Golden Avenue Móng Cái điểm đến lý tưởng để an cư và lạc nghiệp.vin Golden Avenue Móng Cái đang trở thành điểm đến lý tưởng cho cả cuộc sống và KD khi...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 60 m2 91,67 triệu/m2
      - Nhà bán giáp Q. 6, ngay đường Hương Lộ 2.- DT 4m x 15m.- NH hỗ trợ vay lên đến 4,6 tỉ Việt Nam đồng.- Nhà thuộc hướng Đông, thuộc Đông Tứ Trạch. Đường...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 49 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 49 m2 118,37 triệu/m2
      Bán nhà - căn hộ góc 2 MT hẻm Lê Đức Thọ, P. 6, Gò Vấp. DT 5.5/6.5x8m (nở hậu tài lộc) giá nhỉnh 5 tỉ. Nhà 4 tầng mới đẹp, hẻm xe hơi vài bước ra đường...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      HẠ GIÁ 600TR - bán nhanh NHÀ hẻm ô tô HUỲNH TẤN PHÁT, P.PHÚ MỸ, Q. 7 - CẠNH PHÚ MỸ HƯNG - 6TỶ6.__________________________________________Giá: 6TỶ6.(TL)...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh
      b
      Khương Võ Nhà Chính Chủ Q7, Nhà bè. Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 141 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 141 m2 41,14 triệu/m2
      CƠ HỘI VÀNG - GIÁ CHỈ 5.8 tỉ +Rất cần tiền nên bán ngay đất kèm theo nhà tiền chế đang cho thuê.+HXT đường số 8, P. Linh Xuân+Khu vực an ninh và yên tĩnh,...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Mỹ - Tân Thuận Tây - Quận 7, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 60 m2 111,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ HẺM XE ĐƯỜNG TÂN MỸ, P.TÂN THUẬN TÂY, Q. 7 - 4,2M X 14,6M - 6TỶ690.__________________________________________Giá: 6TỶ690. (TL Nhẹ) DT: 4,2m x 14,6m....
      Đường Tân Mỹ, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      b
      Khương Võ Nhà Chính Chủ Q7, Nhà bè. Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.