Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố 2 tầng, 58 m2 tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Vân Đồn, gần ngã 4 đèn xanh đèn đỏ Vân Đồn - Trần Nhật Duật với Nguyễn Thị Minh Khai giá rẻ 6 tỉ.- Khu vực đông cư dân,...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Điện Biên Phủ - Sa Pa - Lào Cai

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      CĐT công ty BĐS G5.Vị trí tòa căn hộ LK13,14 tại KĐT hướng Tây Bắc, thuộc P. Phan Si Păng, TX Sa Pa, Lào Cai.DT đất: 100m.MT 5m xây dựng 80 phần ...
      Dự án SaPa City Clouds , Đường Điện Biên Phủ, Phường Phan Si Păng, Sa Pa, Lào Cai

      Sở hữu ngay nhà phố 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 50 m2 124 triệu/m2
      Bán nhà đẹp đường Phan Vinh, Nha Trang cách Biển 900m, giá rẻ. liên hệ ngay 0977 681 ***- DT 50 mét vuông ( góc 2 MT đường 10m)- Nhà đẹp...
      Đường Phan Vinh, Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đường Gò Cây Sung - Nha Trang, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà vườn 2 tầng bên cạnh khu đô thị Vĩnh Điềm Trung!* Bán nhà có sân vườn thấp hơn cả giá đất, hẻm ô tô Gò Cây Sung, giáp Vĩnh Điềm Trung chỉ...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 75 m2 tại Đường Phước Long - Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 75 m2 74,67 triệu/m2
      Bán nhà đô thị VCN Phước Long 1, Nha Trang.DT: 75 mét vuông - 3 tầng.DT hoàn công: 215,5 mét vuông.Nhà 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ + 1 Bếp +...
      Dự án VCN - Phước Long, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 80 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      MT đường ngay Gigamall Phạm Văn Đồng HBC, Thủ Đức.+ ngôi nhà phố 2 tầng, diện tích xây dựng: 90 mét vuông, ngang 5 mét vuông.+ MT lô góc,...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 99 m2 56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán:1. 99 mét vuông Hướng Bắc đường 20m 56tr/ mét vuông gấp!2. 84 mét vuông Hướng Nam Đường 20m 58,3tr/ mét vuông.3....
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 51 m2, giá 5,2 tỷ tại Đường Bạch Đằng - Hải Châu - Đà Nẵng

      5.2 tỷ 51 m2 101,97 triệu/m2
      căn hộ chung cư hạng sang trực diện Sông Hàn - tại TP Đà Nẵng.- Vị trí ngay cạnh cầu Rồng TP Đà Nẵng, căn hộ chung cư tiếp giáp 3 MT đường Bạch Đằng,...
      Dự án The Filmore Da Nang, Đường Bạch Đằng, Phường Bình Thuận, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà mặt phố 2 tầng, 48 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 48 m2 114,59 triệu/m2
      Nhà khu phân lô - Dương Quảng hàm P. 5 Gò vấp - gần ĐH Văn Lang.--------------------------DT: 48 mét vuông.Đúc: 1 trệt 1 lầu.Gồm có: Sân để ô tô,...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 100 m2, giá 5,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5.5 tỷ 100 m2 55 triệu/m2
      - Khu cao cấp cho giới chuyên gia, kỹ sư.- Đầy đủ tiện ích nội khu biệt lập (công viên cây xanh, hồ bơi, khu vui chơi, khu thể thao, fitness, yoga, sauna,...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng mảnh đất mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 0 m2
      Cần tiền bán gấp mảnh đất đẹp đường Hoà Minh 27, khu B Phương Trang, Liên Chiểu.- mảnh đất có vị trí đẹp, nằm ngay trung tâm Q. Liên Chiểu, gần ngay ngã ...
      Đường Hoà Minh 27, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 141 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Nguyên Giáp, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 141 m2 47,52 triệu/m2
      Nhà có 2 mặt kiệt:DT: 141m2.Ngang 5.9m.Thiết kế: 3 tầng.Có 3 PN, 3 nhà vệ sinh, phòng thờ, bếp, sân để 2 xe 0tô 7 chỗ.Vị trí:+ Từ nhà ra thẳng biển 1...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      T
      Minh Ngọc Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 2 tầng, 87 m2, mặt tiền 4m tại Hải Châu, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 87 m2 65,52 triệu/m2
      Bán nhà 2 mê MT hoà cường Bắc,Hải châu giá siêu nét.call ngay: 0909 548 *** hỗ trợ tư vấn 24/24.+ Nhà xây 2 tầng chắc chắn đủ công năng 3 phòng ngủ,...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 93 m2, mặt tiền 6m tại Phường Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá 6 tỷ

      6 tỷ 93 m2 64,52 triệu/m2
      Nhà 3 tầng ngay trung tâm P. Khuê Trung, Cẩm Lệ giá cực hấp dẫn. * DT 93m2 _ Ngang 6m Lòng đường 10m5 - Lề mỗi bên 4m. Giá chỉ hơn 6 tỉ* Vị trí cực kỳ...
      Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 5 tầng, 125 m2 tại Phường An Hải Đông - Sơn Trà, giá 7 tỷ

      7 tỷ 125 m2 56 triệu/m2
      - Nguyễn Cơ Thạch 5 tầng, Đất: 125m2 12P 7 tỉ++- Bán toà căn hộ chung cư 6 tầng khu Dương Đình Nghệ - Sơn Trà - 7.9 tỉBán toà căn hộ chung cư 6 tầng...
      Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự 225 m2, giá 6,8 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6.8 tỷ 225 m2 30,23 triệu/m2
      Cần tiền gấp nên sang lại biệt thự biển Ocean Villa Quy Nhơn (Maia Quy Nhơn).- căn biệt thự gồm 2 phòng ngủ có hồ bơi.- DT 225 mét vuông (căn...
      Dự án The Ocean Villas Quy Nhơn, Đường Quốc Lộ 19B, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán biệt thự 225 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6.5 tỷ 225 m2 28,89 triệu/m2
      Cần sang lại biệt thự biển 2 phòng ngủ có hồ bơi Ocean villa Quy NHơn (Maia Quy Nhơn).- DT 225 mét vuông.- Gồn 2 phòng ngủ có hồ bơi.-...

      Cần bán gấp căn biệt thự 225 m2, giá 6,5 tỷ tại Xã Cát Tiến - Phù Cát - Bình Định

      6.5 tỷ 225 m2 28,89 triệu/m2
      Kiệt tác căn biệt thự bên biển có hồ bơi Ocean villa Quy Nhơn (Maia Quy Nhơn).- Biển nằm ngay bên bờ biển tuyệt đẹp Phù Cát, biển trong veo cát trắng nắng...
      Dự án Fusion Maia Quy Nhơn, Xã Cát Tiến, Phù Cát, Bình Định

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.