Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm 6m đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.
DT 4 x 14m.
Nhà đúc 1 trệt 3 lầu. 4
Vị trí: Hẻm 6m cách 100M ra
Giá: 5,85 Tỷ
Diện tích: 56 m2
Giá/m2: 104,46 Triệu/m2
694923
Mua bán
Bán nhà hẻm 6m đường Chế Lan Viên, P Tây Thạnh, Q Tân Phú.
DT 4 x 14m.
Nhà đúc 1 trệt 3 lầu. 4
Vị trí: Hẻm 6m cách 100M ra
Nguyễn Đức Thọ
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2