Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 143 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 143 m2 40,56 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng, DT: 143 mét vuông, 6  phòng ngủ, giá 5.x tỉ, P. Bình Chiểu, Thủ Đức.+ DT: ngang 4, nở hậu 12m x dài 26 mét =...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 72 m2 tại Phường Hòa Khê - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 72 m2 80,42 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê có hồ bơi MT đường 5m5 lề 3m Phần Lăng - Thanh Khê - ĐN DT: 60m2 + 12m2 đất trồng cây làm sân để xe Đông Nam phong thuỷ tốt Đường 5m5 lề 3m...
      Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 78 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 78 m2 87,18 triệu/m2
      Bán căn nhà phố oto ngủ trong nhà_78m2_gần Phạm Văn Đồng_Hiệp Bình Chánh_Giá 6,7 tỉ+ DT: 78m2_4.7x16m, sử dụng 90m2, bán ngay trước tết. TX2311101+ Kết...
      Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường 8 - Linh Xuân - Thủ Đức, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 60 m2 86,67 triệu/m2
      +HXT, cách Đường số 8 chỉ vài bước chân, P. Linh Xuân.+Nhà 2 tầng với DT 60 m2 (4x15), 1 trệt 1 lầu và sân thượng phía trước và sau, hiện đang cho thuê.+...
      Đường 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 60 m2 108,34 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Thanh Nhàn thông Lạc Trung, Kim Ngưu, Chùa Quỳnh, Quỳnh Lôi, Quỳnh Mai...ngõ tương đối rộng 3 gác phi vèo vèo. Nhà dân xây 5 tầng kiên cố 7...
      Đường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 99 m2, giá 5,8 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.8 tỷ 99 m2 58,59 triệu/m2
      Chính chủ chuyển nhà qua căn biệt thự của Vin cần bán ngay trước tết căn hộ chung cư tại The Zei Lê Đức Thọ trung tâm Mỹ Đình:- Căn 3 ngủ 99 mét ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 60 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 60 m2 105,84 triệu/m2
      lô đất thổ cư thoáng hai mặt vĩnh viễn, ngõ thông xe 9 chỗ cách 5m ra đường 25m thông muôn nơi, tương lai sáng ngời và cũng là lô đất còn sót lại khu vực....
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 5,66 tỷ

      5.66 tỷ 45 m2 125,78 triệu/m2
      - căn hộ góc- 3 THOÁNG- CÁCH 1 NHÀ RA MẶT PHỐ 3 LÀN XE CHẠY TẤP NẬP- KD ONLINE- TRUNG TÂM CẦU GIẤY- CHỈ NHỈNH 5 tỉ. - Nhà gần phố- MT rộng- tiện vận...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 4 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 60 m2 99,17 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố KD đường 8m - Huỳnh Tấn Phát, thị trấn Nhà Bè - 5,95 tỉ.Giá: 5,95 tỉ (TL).DT: 4m x 15m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng (4 PN,...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      B
      Khương Võ Nhà Chính Chủ Q7, Nhà Bè. Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m , giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 45 m2 153,34 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP PHÂN LÔ nhà để xe oto 2 THOÁNG - CHỦ TỰ XÂY CỰC CHẤT - nội thất luxury - KD BẤT CHẤP MỌI LOẠI HÌNH. LÊ QUANG ĐẠO 45m*5T MT4m 6,9 tỉ.** Vị trí...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 1 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phạm Văn Đồng - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 7 tỷ

      7 tỷ 56 m2 125 triệu/m2
      BÁN TIẾP ACE ƠI, GIÁ CHÀO 7 tỉ Ạ.ĐẤT PHÂN LÔ ,ô tô VÀO NHÀ - 30M RA MẶT PHỐMô tả.- miếng đất phân lô, ô tô, 2 mặt thoáng trước sau.- Nhà thuộc khu phân...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Phố Vũ Tông Phan, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 36 m2 165,28 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Xuân - Vũ Tông Phan - oto qua - KD - mặt ngõ thẳng tắp - thông tứ tung - tiện ích bạt ngàn.Thiết kế:Nhà xây 5 tầng chắc chắn, thoáng sáng.-...
      Phố Vũ Tông Phan, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 37 m2 tại Đường Giang Biên - Giang Biên - Long Biên, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 37 m2 154,06 triệu/m2
      💥💥💥CỰC HOT CỰC hot,NHÀ GIANG BIÊN💥💥💥LÔ GÓC, 5T, THANG MÁY, nhà để xe oto TRÁNH, KD HOẶC Ở ĐỈNH CAO,DT:37 mét vuông CHỦ XÂY 5 TẦNG.BÁN 5,7...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 3m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 41 m2 146,35 triệu/m2
      CHÙA LÁNG -NHÀ ĐẸP - NGÕ THÔNG - 2 THOÁNG - GẦN PHỐ - DT 41M ,MT 3,8M GIÁ 6 TY + Trung Tâm Q. Đống Đa giao thông thuận lợi gi chuyển các tuyến phố , Đường...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 5,19 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      5.19 tỷ 90 m2 57,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư siêu đẹp tại tòa Thống Nhất Complex - 82 Nguyễn Tuân.DT: 90m2 thiết kế: 3 PN, 1 phòng khách rộng, 1 bếp 2  nhà vệ ...
      Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 32 m2 tại Đường Thanh Nhàn - Thanh Nhàn - Hai Bà Trưng, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 32 m2 157,82 triệu/m2
      Nhà mới đón tết - căn nhà phố - oto đỗ cửa - 32m2 - 5 tầng - Thanh Nhàn - trung tâm Hai Bà Trưng.- oto nhỏ đỗ cửa - gần khu với chơi, tiện ích ngập tràn,...
      Đường Thanh Nhàn, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 52 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 52 m2 107,7 triệu/m2
      Bán Nhà Văn Quán - 52 mét vuông - hơn 5 tỉ 80m ra đường 19/5 - UB Văn Quán liên hệ ngay : 0833 352 *** để đc xem ngay
      Đường Trần Phú, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 35 m2 157,15 triệu/m2
      ngôi nhà phố HIẾM - oto ĐỖ CỬA - KD - NGÕ THÔNG - CÁCH PHỐ 20M.- Khương Trung - 35m²- 3tầng x 4m Mt- Giá chỉ 5.x tỉ - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.Hình...
      Khương Trung, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.