Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 76 m2 69,74 triệu/m2
      Chị chính chủ là nhà giáo dễ thương nay muốn bán về quê nghĩ dưỡng, hẻm ô tô đến nhà sát đường Đặng Văn Bi , P. Trường Thọ , Thủ Đức Tiện ích : Bốn bên...
      189/X Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.6 tỷ 92 m2 60,87 triệu/m2
      chính chủ gửi bán độc quyền 6 chung cư 2PN2 nhà vệ sinh The Zei Lê Đức Thọ, sẵn sổ, có slot oto- 2PN2 nhà vệ sinh 94m2 tòa A tầng trung, ban ...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán chung cư 2 phòng ngủ, 96 m2, hướng Tây - Bắc, giá 5,6 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5.6 tỷ 96 m2 58,34 triệu/m2
      chung cư nhà tôi DT 96 mét vuông nằm tại tầng 10 với thiết kế như sau :Có 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ sinh - 1 logia phòng khách logia ĐN -...
      Dự án Eurowindow Multi Complex, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP SỬ DỤNG 50M, MT RỘNG 6,2M, HỘ KHẨU thành phố Hà Nội, SỔ VUÔNG NỞ HẬU, TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA+ Chủ mới ở đc vài năm, nhà còn đẹp như mới.+ MT rộng, nở...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 6,2 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      6.2 tỷ 126 m2 49,21 triệu/m2
      chủ đầu tư Nam Long chào bán tòa căn hộ Panorama - tòa căn hộ cải tiến nhất tại khu đô thị Mizuki Parkchung cư 126 mét vuông hot và hiếm...
      Mizuki Park, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 52 m2 tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 52 m2 100 triệu/m2
      Tìm chủ mới cho ngôi nhà tại thị trấn Văn Điển. oto lùi cửa, ô trờ thanh máy.DT 52 mét vuông - nhà 6 tầng 10 PN.Chỉ 5.2 tỉ có thỏa thuận.bìa đỏ...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Thanh Xuân, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 56 m2 100 triệu/m2
      GIÁ ĐẦU TƯ _ SỔ HOA HẬU _ THOÁNG TRƯỚC SAU _ GẦN PHỐ -DT 56 M -3 TẦNG -MT4.2 M- GIÁ :5.6 tỉ _ Ngõ Thông ra Hồ Khương Đình _ sang Tòa căn hộ chung cư Five...
      Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Lê Trọng Tấn - Tân Phú, giá 7 tỷ

      7 tỷ 105 m2 66,67 triệu/m2
      + Vị trí: HXT tránh nhau, oto vào nhà thoải mái, cách MT Lê Trọng Tấn vài chục mét.+ Kết cấu: nhà 3 tầng kiên cố, tầng một làm xưởng SX, tầng 2 làm văn...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 50 m2, giá 6 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      6 tỷ 50 m2 120 triệu/m2
      Mô tả :Đất LK thuộc KĐT mới Văn Khê, La Khê, Hà Đông... Phân lô vỉa hè đường rộng...Vị trí đẹp khu vực trung tâm hạ tầng giao thông đồng bộ, cư dân đông...
      Dự án Khu đô thị Văn Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 8m tại Xã Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 100 m2 53 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP MT HẺM NHỰA 8M KHU PHÂN LÔ - HẺM THÔNG - 50M RA MT Huỳnh Tấn Phát Phú Xuân Nhà Bè -Đất khu phân lô hẻm nhựa 8m Huỳnh Tấn Phát, khu căn nhà phố...
      Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt tiền 2 tầng, 58 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Bán nhà 2 tầng MT đường Vần Đồn gần ngã 4 Vân Đồn - Trần Nhật Duật giá 6 tỉ.+ Trục đường chính rộng 20m thẳng ra biển Trần Phú.+ Khu vực đông cư dân,...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh liền kề 6 tầng, 108 m2, giá 6,3 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - Sầm Sơn - Thanh Hóa

      6.3 tỷ 108 m2 58,34 triệu/m2
      bán ngay Hotel trong FLC Sầm Sơn vừa xây. Giá đất chỉ 15tr/m2.- Hotel vừa xây KD, nôiụ thất đang mới, 8 phòng rộng, 1 phòng khách và bếp, thang máy đầy...
      Dự án FLC Lux City Samson, Đường Hồ Xuân Hương, Phường Quảng Cư, Sầm Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 7m tại Đường Ngô Quyền - 6 - Đà Lạt, giá 5 tỷ

      5 tỷ 110 m2 45,46 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh nhà đẹp hẻm Ngô Quyền, P6, Đà Lạt giá chỉ 5 tỉ.DT: 110 mét vuông.Ngang 7,1m x 14m (nở hậu 7,13m).Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, 1 áp mái:...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 6,8 tỷ tại Huyện Phú Quốc - Kiên Giang

      6.8 tỷ 120 m2 56,67 triệu/m2
      Em Ngọc Mai ở tại Phú Quốc hỗ trợ anh/chị ra hàng, cho thuê và hoàn thiện 24/7.Hình ảnh, clip thực tế tại Phú Quốc về sp đc cập nhật liên tục.Thủ tục nhanh...
      Dự án Sun Grand City New An Thới, Đường ĐT 975, Phường An Thới, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp shophouse giá 6,45 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.45 tỷ 0 m2
      Duy nhất! nhà phố thương mại shophouse 58,5 mét vuông cạnh công viên trung tâm giá 6,45 tỉ vin Ocean Park 2.Vị trí cạnh đại công viên trung tâm...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Shophouse khoáng nóng Onsen Nhật Bản

      7 tỷ 70 m2 100 triệu/m2
      Giới tinh hoa việt và gu hưởng thụ khác biệt từ nghỉ dưỡng khoáng nóng.Tại Nhật Bản, bên cạnh văn hóa tắm onsen đc đông đảo người dân yêu thích thì các khu...
      Dự án Eco Village Saigon River, Đường Phan Văn Trị, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 5 tỷ tại Xã Phụng Công - Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 94 m2 53,2 triệu/m2
      - DT chung cư 94m.- Tầng trung- Hướng logia: hướng Tây Nam, view Sông Hồng, ngắm hoàng hôn cực phẩm.- Ngày bàn giao nhà: Quý I/2024.II. Lợi ích:1) Có vị...
      Xã Phụng Công, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 100 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 100 m2 67 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu trung tâm hành chính Dĩ An, DT 100 mét vuông. Nhà có 4 PN sổ hồng vay NH thoải máiGiá 6,7 tỉliên hệ 0965 066 *** Mr.Nam...
      Đường 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.