Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ năm 2026

      Có 48.217 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 5 tỷ đến 7 tỷ

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 100 m2 59 triệu/m2
      Bán nhà 3 tầng đường Quách Thị Trang, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.DT: 100 mét vuông, Đông Bắc, thiết kế kiểu hiện đại, nội thất cao cấp.Công năng: 3...
      Đường Quách Thị Trang, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      * Hạ giá 60tr còn 5ty400 Bán xưởng 400m2 Phước Tân. Biên hòa. Đồng nai gần đường Võ Nguyên Giáp.

      5.4 tỷ 400 m2 13,5 triệu/m2
      * Hạ giá 60tr còn 5ty400Bán xưởng 400m2 Phước Tân. Biên hòa. gần đường Võ Nguyên Giáp.- DT 10x40. xưởng cao ráo chắc chắn. có điện 3 pha. đường nhựa 10m xe...
      Phường Phước Tân, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất 55 m2 tại Đường Quang Trung - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 55 m2 94,55 triệu/m2
      Đất Yên Nghĩa giáp vành đai 4 khu B đất DV Yên Nghĩa thời hạn sử dụng lâu dài, nền đất có vị trí rất đẹp chỉ vài bước chân ra đường song hành vành đai 4...
      Đường Quang Trung, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 61 m2 104,1 triệu/m2
      căn hộ chung cư MINI TRUNG TÂM Q. CẦU GIẤY SẦM UẤT, LUÔN LUÔN KÍN PHÒNG. giá cho thuê CAO. DÒNG TIỀN 8 phần trăm/ NĂM, NGÕ THÔNG, PHÒNG NÀO CŨNG...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội
      N
      Hiệp Vũ Nhà Phố Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất 600 m2 tại Xã Nhị Bình - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 600 m2 10,84 triệu/m2
      Nhị Bình Hóc Môn.- DT: 600m2 có 290m2 thổ cư, có ngôi nhà cấp 4 đã hoàn công. Ngang 12 x Dài 50. Đường hiện tại bê tông 4m, xe 16 chỗ vô thoải mái, dự...
      Xã Nhị Bình, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 6 tầng, 40 m2 tại Phố Nhân Hòa - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 155 triệu/m2
      CẦN bán ngay NHÀ NHÂN HOÀ, NHÂN CHÍNH, VŨ TRỌNG PHỤNG, THANH XUÂN,40M, 6 TẦNG, MT 4,6M, LÔ GÓC - NGÕ THÔNG - KD ONLINE - CÁCH MẶT PHỐ - ô tô TRÁNH 10M,...
      Phố Nhân Hòa, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Nguyễn Trãi - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 70 m2 92,86 triệu/m2
      BÁN nhà 3t LÊ HỒNG PHONG - 3m oto tránh - 70m giá CHỈ 6,5tỉ (còn TL)Vị trí trung tâm, gần Q. Uỷ, Metro, 300m ra công viên 365, giáp khu đô thị Văn PhúNhà...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Láng Hạ - Đống Đa, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 40 m2 170 triệu/m2
      NHÀ CỰC ĐẸP - LÔ GÓC THOÁNG MÁT - NỘI THẤT NHẬP KHẨU XỊN - NGÕ THÔNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN Nhà Đông Bắc, ngõ ba gác chạy thoải mái -...
      Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 6 tầng, 59 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 59 m2 115,26 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám 61m2 5,5 tầng MT 6,5m giá 6,8 tỉ lô góc ,đập hộp ,thang máy ,nội thất xịn .Hỗ trợ trực tiếp 24/24 : 0987 396 ***Mô tả :+ Khu vực căn ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hào Nam - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 42 m2 164,29 triệu/m2
      BÁN NHÀ - HÀO NAM - ĐỐNG ĐA - LÔ GÓC - NHÀ ĐẸP - NỘI THÁT GỖ - NGÕ THÔNG THOÁNG - VỀ Ở NGAY- Hào Nam 42m, 4 tầng, MT 4.6m, 6.9 tỉ Đống Đa - bìa đỏ VUÔNG...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 52 m2 130,39 triệu/m2
      +Kết cấu:1 trệt+lửng+2 tầng+sân thượng(1pk,4 phòng ngủ,phòng thờ).có  phòng ngủ cho người lớn tuổi.+DT: 52m²(4x13) đúc BTCT.+Hẻm rộng...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 236 m2, mặt tiền 10m tại Đường Bình Hòa - Thuận An, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 236 m2 25,34 triệu/m2
      Tôi chủ cần bán Dãy trọ để giải quyết công việc cuối năm- Nhà trọ nằm Đường Bình Hòa 24 gần chợ đồng bốn 4 Đang Thu nhập 17tr/Th . Gồm 2 nhà LẦU .8 phòng...
      Đường Bình Hòa 24, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 77 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 77 m2 75,33 triệu/m2
      HOT!bán nhanh nhà đg Đặng Văn Bi ,nhà mới ,tặng toàn bộ nội thất xịn ,vô ở ngay ,70 mét vuông,3 tầng ,5.8 tỉVợ chồng anh/chị chính chủ dễ thương...
      189 /xx Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 58 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - Quận 3, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh nhà trên đường cách mạng tháng tám thông tin như sau;DT: 6 x 10 mét vuông, sổ vuông vắn, hẻm một xẹc, thông thoáng, trước nhà hẻm...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 5 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư DT 80m nằm tại Tầng 18Thiết kế 2 ngủ và 2 vệ sinh, các phòng đều có ánh sáng.logia TB- cửa ĐNĐầy đủ nội thấtGiá 5 tỉ có thỏa thuận.L/H e...
      Dự án The Park Home, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 33 m2 154,55 triệu/m2
      - siêu hiếm NHÀ MỚI- MT RỘNG 4.5M- GẦN ô tô- TRUNG TÂM CẦU GIẤY- NHỈNH 5 tỉ- vô ở ngay TRƯỚC TẾT.- Ngõ vào nhà cực nông - trước nhà rất thoáng - chỉ hơn...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 61 m2, mặt tiền 6m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 61 m2 111,48 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc 61 mét vuông 5,5 tầng MT 6,5m giá 6,8 tỉ lô góc ,đập hộp ,thang máy ,nội thất cao cấp.Hỗ trợ trực tiếp 24/24 : 0987 396 ***Mô tả...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 45 m2 146,67 triệu/m2
      "NHÀ CỰC ĐẸP - LÔ GÓC 3 THOÁNG - NỘI THẤT NHẬP KHẨU XỊN - NGÕ THÔNG TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA.- Toàn bộ nội thất đắt đỏ xịn sò, đồ gỗ An Cường, vệ sinh nhập khẩu.-...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 5 - 7 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Việt Nam giá từ 5 - 7 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 5 - 7 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.