Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 135 m2, giá 26 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 135 m2 192,6 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Làng Việt kiều châu Âu, Mỗ Lao, Hà Đông:contact: 0988 043 ***- DT: 135m2.- Xây 3 tầng dạng căn biệt thự song lập cao cấp, nội thất gỗ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 135 m2 192,6 triệu/m2
      - Thuộc phân khu đẹp nhất Làng Việt Kiều Châu Âu, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông.- biệt thự song lập, áp góc siêu đẹp, 3 thoáng, sân vườn bao quanh.- DT...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 25,4 tỷ tại Đường Yên Xá - Thanh Trì - Hà Nội

      25.4 tỷ 144 m2 176,39 triệu/m2
      Lô góc 2 MT vỉa hè rộng - KD vô địch.- DT 144 mét vuông MT 24m nhà 5T.- khu đô thị Tổng cục 5 Tân triều - Xa La - Phùng Hưng.- SĐCC sang tên nhanh...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 24,5 tỷ tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 140 m2 175 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh biệt thự MT đường P. Tân Thành, Q. Tân Phú.- Đường nhựa 13m có lề sạch sẽ, khu vip vừa ở vừa KD.- DT: 7.7x18.2m công nhận...
      Đường Thành Công, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 26 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Xa La - 2 MT trước sau - KD tấp nập ngày đêm - giá siêu mềm.DT 120 mét vuông.5 tầng MT 7.5m.Mô tả:+ căn biệt thự Vip...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 148 m2, giá 22,5 tỷ tại Xã Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 148 m2 152,03 triệu/m2
      căn biệt thự khu Trung Sơn, Bình Hưng, Bình Chánh.Vị trí: Giáp cầu Himlam, Q. 7. Phú Mỹ Hưng cách 300m, Q. 1 cách nhau 1 con cầu Nguyễn văn Cừ.DT: 8x18,5,...
      Dự án Trung Sơn, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 148 m2, giá 23,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 148 m2 158,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự cực kỳ đẹp, tọa lạc khu Bàu Cát, phuòng 14, Q. Tân Bình, gần chợ Bà Quẹo.- Đường nhựa 10m có lề, gần công viên, KDC văn minh,...
      Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 110 m2, giá 22,5 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      22.5 tỷ 110 m2 204,55 triệu/m2
      căn biệt thự Mini! 3 mặt hẻm ô tô, Đường Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. Phú Nhuận- Vị trí: Gần đường Đặng Văn Ngữ, Huỳnh Văn Bánh, giáp Q. 3, Q. Tân Bình- DT: 6 x...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 113 m2, giá 23,2 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      23.2 tỷ 113 m2 205,31 triệu/m2
      + ngôi nhà vườn Vĩnh Hoàng có DT 113 mét vuông, MT 5m, rất rộng, vỉa hè, cực đẹp, đẳng cấp.+ Vị trí rất đẹp, nằm trên KĐT Vĩnh Hoàng, khu đẳng cấp,...
      Dự án KĐT Vĩnh Hoàng, Đường Vĩnh Hoàng, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 28 tỷ tại Phường Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội

      28 tỷ 100 m2 280 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự đẹp phố Nghĩa Đô Cầu Giấy, DT 100 mét vuông, MT 8m, giá nhỉnh 28 tỉ, thỏa thuận mạnh,căn biệt thự cần bán trên phố Nghĩa...
      Phố Nghĩa Đô, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường 1 - 10 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 100 m2 235 triệu/m2
      Cần bán.Chính chủ cần bán căn hộ góc đường Số 1, giáp đường Số 2 tại khu dân cư Cityland Park Hills, P. 10, Gò Vấp.DT đất 5x20m.Nhà 1 hầm + 4 tầng.Hiện...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường 1, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 1 tầng, 153 m2, giá 30 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      30 tỷ 153 m2 196,08 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại song lập 2 MT, 03 mặt thoáng tại dự án vin Ocean Park 2 - The Empire.DT 153 m.Xây dựng 03tầng +01 tum, tầng 1 xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 28,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      28.5 tỷ 75 m2 380 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà phố thương mại shophouse mặt phố đi bộ thuộc tại dự án The Manor Central Park.- DT 75m x 5 tầng, MT 5m. Thuộc tòa căn hộ 6 nhà 2...
      Dự án The Manor Central Park, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 110 m2, giá 24,2 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      24.2 tỷ 110 m2 220 triệu/m2
      phòng kinh doanh dự án vin ocean park 3 ( vin Đại An-Hưng Yên) gửi quý anh/chị 1 trong những căn shop Vip nhất dự án với 2 MT KD, bàn giao thô 5 tầng- Mã...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 30 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      30 tỷ 200 m2 150 triệu/m2
      - DT: 10 x 20m, công nhận : 200m2 vuông vắn- Kết cấu : căn biệt thự vừa xây với trệt, 3 lầu, 4 PN lớn, thiết kế sang trọng, phong cách hiện đại với châu...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 100 m2, giá 29 tỷ tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      29 tỷ 100 m2 290 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDT DỊCH VỌNG,CẦU GIẤY-100m² 6T MT 6M-VỈA HÈ,oto TRÁNH,KINH DOANH-29 tỉ0397 405 ***khu đô thị mới Dịch Vọng đang phát triển từng ngày với Hệ thống...
      Dự án ĐTM Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 126 m2, giá 23,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      23.5 tỷ 126 m2 186,51 triệu/m2
      Nhà căn biệt thự phố vườn Hưng Thái - Phú Mỹ Hưng - Q. 7 (bảo vệ 24/7) giá 23.5 tỉ.1/ Hưng Thái phố vườn nhà đang trống DT 7*18m nhà 1 trệt 2 lầu - nhà...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 23 tỷ tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa - Hà Nội

      23 tỷ 107 m2 214,96 triệu/m2
      Cần bán ngay Nhà liên kế mặt ngõ tương đối rộng, oto vào tận nhà, cạch phố Tôn Đức Thắng 100m; bìa đỏ chính chủ bao gồm cả đất và nhà DT đất trên số...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.