Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ năm 2026

      Có 23.406 Nhà đất đang giao dịch mua bán giá từ 20 tỷ đến 30 tỷ

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Mizuki Park, giá 20 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 240 m2 83,34 triệu/m2
      Cam kết: Tin thật 100 phần trăm - giá siêu mềm nhất dự án: liên lạc TAXI: 0914 732 ***- Anh chủ cần bán gấp căn biệt thự Đảo Valora Island - DT...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 96 m2, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 96 m2 239,59 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn liên kế hướng Đông Nam 96m2 đã hoàn thiện khu Nguyệt Quế 20 - vin The Harmony.- DT: 96m2.- diện tích xây dựng: 66m2/ sàn.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế 20, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá 20,99 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      20.99 tỷ 160 m2 131,19 triệu/m2
      Mô Tả.+ chính chủ hoàn thiện tâm huyết tỉ mỉ từng vị trí trong ngôi nhà, nội thất toàn gỗ đắt đỏ, trang thiết bị hiện đại nhất, tổng giá trị nội thất lên...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , giá 28 tỷ tại Quận Sơn Trà

      28 tỷ 250 m2 112 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần nhượng lại biệt thự 3 tầng nội thất cực vip và sang trọng-biệt thự nằm trong khuôn viên bao gồm đầy đủ các tiện ích nằm dọc...
      Dự án Làng Châu Âu (Euro Village), Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề 2 tầng, 126 m2, giá 24,5 tỷ tại Đường Hưng Thái - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Bán căn biệt thự liên kế Hưng Thái 1.Dt: 7 x 18m: 126m2 nhà 1 trệt 2 lầu gồm 3 PN, 4 WC.Nthành phố Hà Nội thất dính tường.Giá 24,5 tỉ giá chốt nhanh...
      Dự án Hưng Thái 1 & 2, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 254 m2, giá 27 tỷ tại Phường Võ Cường - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      27 tỷ 254 m2 106,3 triệu/m2
      bán gấp lô căn biệt thự góc mặt đường Nguyễn Khuê giao nhau với Đường Trần Vân Cẩn Đường Rộng 22m, Làn 2 Đường Lê Thái Tổ.Vị trí trung tâm TP đắc địa...
      Phố Nguyễn Khuê, Phường Võ Cường, Bắc Ninh, Bắc Ninh.

      Cần bán liền kề, biệt thự 2 tầng, 420 m2, giá 24 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 420 m2 57,15 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự sân vườn đường Hoa Quỳnh khu dự án ĐH Bách Khoa TP. Thủ Đức (Q. 9).+ khu dân cư xây dựng nhiều, toàn bộ là căn biệt thự, vị...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 399 m2, giá 20,6 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      20.6 tỷ 399 m2 51,63 triệu/m2
      Tôi cần sang nhượng biệt thự villa có hồ bơi rộng 46 mét vuông, khi bơi nhìn ra view sông xanh mát thơ mộng, cây xanh bao quanh. Vị trí ven biển,...
      Dự án Premier Village Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhà lk 3 tầng, 254 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hùng Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 254 m2 114,18 triệu/m2
      Đất ở đô thị - sở hữu vĩnh viễn (quỹ đất ở mặt biển hiếm hoi tại Hạ Long).CĐT BIM, uy tín gần 30 năm.- Ngay bến du thuyền Hạ Long Marina - tương lai là khu...
      Dự án Sailing Club Residences Hạ Long Bay, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 135 m2, hướng Đông - Nam, giá 21 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 135 m2 155,56 triệu/m2
      * Chính thức nhận giữ chỗ toà T2 - Tầm nhìn view sông siêu đẹp về Landmark 81 và Bitexco.* đặt loại căn 1 phòng ngủ - 2 phòng ngủ - 3 phòng...
      Dự án Thủ Thiêm Zeit River, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán liền kề 5 tầng, 222 m2, giá 25,8 tỷ tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      25.8 tỷ 222 m2 116,22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự KQH An Sơn, P. 4, Đà Lạt phong cách hoàng gia, sang trọng.DT: 222,1m2 (8m*28m) Đất ở đô thị.DT sàn: 665m2.Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 2 lầu,...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng
      T
      Nguyễn Thị Kiều Trinh Hơn 1 năm trước

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 91 m2, giá 25 tỷ tại Đường An Hòa - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 91 m2 274,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn liên kế vị trí Siêu đẹp mặt đường 22m trục chính dự án Hoàng Thành Villas- DT 91m2 xây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài- Có thể...
      Dự án Hoàng Thành Villas, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 3 tầng, 281 m2, giá 29 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      29 tỷ 281 m2 103,21 triệu/m2
      căn biệt thự ven biển, kế bến du thuyền 5*, nội thất đầy đủ 5* thương hiệu Sailing Club Leisure với hơn 28 năm kinh nghiệm vận hành các khu nghỉ dưỡng...

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 186 m2, giá 20 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      20 tỷ 186 m2 107,53 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập cực đẹp khu đô thị Văn Khê, đường 20m KD đa dạng.+ DT 186m2, MT 12m.+ Thiết kế 3 tầng, nhà hoàn thiện đẹp.+ bìa đỏ vuông đẹp,...

      Bán nhanh biệt thự 175 m2, giá 24 tỷ tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      24 tỷ 175 m2 137,15 triệu/m2
      Vị trí hẻm nội bộ 1/ đường Vườn Lài, P. Phú Thọ Hòa, Q. Tân Phú, ô tô vào tận nhà, cách mt Vườn Lài 20m.- DT: 10x18m công nhận 175 mét vuông.- căn ...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá 26 tỷ tại Đường 70 - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 144 m2 180,56 triệu/m2
      Khu đấu giá Tân Triều, Yên Xá. Khu đất duy nhất còn đc phép xây dựng tự do. Xung quanh toàn các toàn 9 10 tầng.Vị trí đắc địa, lô góc, 1 mặt chân căn hộ ...
      Đường 70, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 6 tầng, 160 m2, giá 22,8 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      22.8 tỷ 160 m2 142,5 triệu/m2
      + bán nhanh căn biệt thự vừa xây Phố Phạm Văn Đồng, DT 160 mét vuông, xây 6 tầng, MT rộng 8m, giá 22.8 tỉ.+ căn biệt thự nằm trên mặt ngõ tương...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 26 tỷ tại Đường Xa La - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 120 m2 216,67 triệu/m2
      căn biệt thự khu đô thị Xa La - 2 MT trước sau - KD tấp nập ngày đêm - giá mềm.DT 120 mét vuông.5 tầng MT 7.5m.Mô tả:+ căn biệt thự Vip nhất...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 20 - 30 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Việt Nam giá từ 20 - 30 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 20 - 30 tỷ cho nhà đất tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.